Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.416 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư 161 m2, giá 23,2 tỷ tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ - Hà Nội

      23.2 tỷ 161 m2 144,1 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn căn Sunshine Golden River DT: 161m2 rộng rãi, thoáng sángCông năng: 3 PN, 1 phòng đa năng, 2  nhà vệ sinh tiện nghiBàn...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      🏭 Bán nhà xưởng mặt tiền đường Thạnh Xuân 52 Quận 12

      28 tỷ 800 m2 35 triệu/m2
      📐 DT: 20m x 40m = 800 mét vuông➡️ Trong đó có 700 mét vuông thổ cư – pháp lí rõ ràng.🔑 Công năng phù hợp:Xây dựng chung cư dịch vụ, phân lô...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chính chủ bán gấp nhà Phố Đội Cấn giá 27 tỷ, 95m2, MT 9m. Hè 2 bên.

      27 tỷ 95 m2 284,22 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Phố Đội Cấn giá 27 tỷ, 95m2, MT 9m. Hè 2 bên.Diện tích 95m2.Mặt tiền rộng 9mHướng chính ĐôngHè rộng 2 bên. Đường ô tô đỗ dừng thoải...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà Mặt phố Đội Cấn giá 25 tỷ, 60mx4 tầng, Đầu tư KD tốt

      25 tỷ 60 m2 416,67 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà Mặt phố Đội Cấn giá 25 tỷ, 60mx4 tầng, Đầu tư KD tốtVị trí gần trường các cấp Chu Văn An, cách Lăng Bác 1km, gần ô.Diện tích 60mx4 tầngHướng...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 187 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Hoàng Na - Ninh Kiều, giá 25 tỷ

      25 tỷ 187 m2 133,69 triệu/m2
      ❌HIẾM❌☘️☘️☘️CẶP NỀN GÓC CÓ NHÀ LẦU 2 MT TRẦN HOÀNG NA (ĐOẠN khu dân cư 91B), P.TÂN AN, CẦN THƠ==========================📌Vị trí đẹp góc 2 MT thoáng,...
      Đường Trần Hoàng Na, Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 127 m2 tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 127 m2 188,98 triệu/m2
      Xin liên hệ ngay : *O968*O48*34O* Gặp Anh Hiệp Nhà ngang 9m² nở hậu 9m75 dài 13,5m, công nhận 127m DT sàn 162m. Kẹt tiền KD nên e cần bán nhanh ngôi...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 210 m2, hướng Bắc, giá 21 tỷ tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      21 tỷ 210 m2 100 triệu/m2
      🌟 Penthouse Sunshine Riverside – 210m2, hàng hiếm, đã có sổ 🌟DT: 210m2, không gian rộng thoáng, nội thất cơ bản.Vị trí tầng cao, view thoáng trọn vẹn.pháp...
      Lô đất CT – 03, Khu đô thị Nam Thăng Long, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐỐC NGỮ giá 26 tỷ, 93m2 x 4 tầng, MT 3.3m

      26 tỷ 93 m2 279,57 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐỐC NGỮ giá 26 tỷ, 93m2 x 4 tầng, MT 3.3mĐúng nhà - Đúng người - Đúng giá - Đúng thời điểmVị trí: Nằm ngay Mặt phố Đốc Ngữ -...
      Phường Phường Cống Vị, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 90 m2 tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 29 tỷ

      29 tỷ 90 m2 322,23 triệu/m2
      Lô góc, mặt phố lớn — KD sầm uất — oto vào nhà — Thang máy hiện đạiThông tin chính• Vị trí: KĐT Văn Quán, Hà Đông (gần các ngã Nguyễn Khuyến, Mỗ Lao, Trần...
      Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 30 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 30 m2 800 triệu/m2
      📍 BÁN NHÀ MẶT PHỐ THÁI HÀ – VỈA HÈ RỘNG – KD ĐỈNH - VỊ TRÍ HIẾM NHÀ BÁN • MT: 4.1, 5 tầng chắc chắn, thoáng sau vĩnh viễn • Vỉa hè rộng, KD đa ngành nghề...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán Mặt phố Đặng Thái Thân giá 27 tỷ, 30mx6 tầng, 2 mặt thoáng

      27 tỷ 30 m2 900 triệu/m2
      Cần bán Mặt phố Đặng Thái Thân giá 27 tỷ, 30mx6 tầng, 2 mặt thoángThông số:Xây dựng 5,5 tầng khung bê tông kiên cố, chắc chắn, DTXD 30m2- Thiết kế mỗi tầng...
      Phường Phường Lý Thái Tổ, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà Mặt phố Nguyễn Lương Bằng giá 27.5 tỷ, 85m2, MT 5,1m.

      27.5 tỷ 85 m2 323,53 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà Mặt phố Nguyễn Lương Bằng giá 27.5 tỷ, 85m2, MT 5,1m.Nay gia đình có nhu cầu chuyển đổi nên sang tên nhanh nhà Mặt phố Nguyễn Lương Bằng,...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 372 m2 tại 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 372 m2 63,18 triệu/m2
      Bán Đất Xây chung cư Dịch Vụ Đường Lê Đức Thọ Sát Bên căn hộ Dream Home- DT : 10x37 Công Nhận 372m². Sổ vuông vắn không lỗi phong Thủy- giấy phép XD...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 240 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 240 m2 93,75 triệu/m2
      Chính chủ lâu năm cần bán nhà đường Nguyễn Thượng Hiền Khúc Gần Lê Quang Định- DT : 9,5x25 nở hậu nhẹ CN 240 mét vuông. diện tích sử dụng :...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 175 m2, giá 28 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      28 tỷ 175 m2 160 triệu/m2
      🌟 căn biệt thự Flora Avenue – Tuyệt Tác Dành Cho Giới Thượng Lưu 🌟Giữa trung tâm Sun Urban City Hà Nam, phân khu Flora Avenue mang đến dòng sp căn biệt...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 112 m2 tại Đường Trần Văn Hoài - Ninh Kiều, giá 20 tỷ

      20 tỷ 112 m2 178,58 triệu/m2
      ❌HOT❌☘️☘️☘️BÁN căn nhà phố ĐƯỜNG TRẦN VĂN HOÀI, P.NINH KIỀU (P.XUÂN KHÁNH CŨ), TP.CẦN THƠ=========================📌Vị trí: số 40 Đường Trần Văn Hoài,...
      Đường Trần Văn Hoài, Phường Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu nhà 50 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 50 m2 440 triệu/m2
      - Nhà lô góc 2 mặt ngõ oto tránh nhau , thông KD sầm uất.  +Tầng 1 : nhà để xe oto , bếp ,  toilet cầu thang cuối  +Tầng 2 : 2  phòng ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Tôn Đức Thắng giá 27 tỷ, 50mx7 tầng, MT 5,2m Diện tích 50mx7 tầng Mặt

      27 tỷ 50 m2 540 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Tôn Đức Thắng giá 27 tỷ, 50mx7 tầng, MT 5,2mDiện tích 50mx7 tầngMặt tiền rộng 5,2mHướng Đông Nam-Hiện trạng gồm 2 khối nha 7...
      Phường Phường Hàng Bột, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.