Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.416 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhanh nhà mặt phố 240 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 25 tỷ

      25 tỷ 240 m2 104,17 triệu/m2
      2 MT KD CỰC ĐỈNH, NGAY CHỢ HB PHƯỚC, DÒNG TIỀN CAO, 4 TẦNG, 8,5X28; 25 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà MT Đ. QL13 Cũ Hiệp Bình Phước Thủ Đức, vị trí ngay...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 210 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2, giá 29 tỷ

      29 tỷ 210 m2 138,1 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền 3 tầng 210m² đường ô tô-10x21m Đông Nam-DT xây dựng 95m² -DT sàn 197m²- Đường trước 13m-Ngay đường Nguyễn duy trinh ,vào 50m khu dân ...
      537 Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 10376 m2 tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 30 tỷ

      30 tỷ 10376 m2 2,9 triệu/m2
      🔥 Bán Đất 1 héc - ta MT Nguyễn Tri Phương, La Gi – Giá Chỉ 2.9 tr/ mét vuông 🔥Vị trí đắc địa MT đường nhựa Nguyễn Tri Phương lộ giới 30m, chỉ cách...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Tân Bình

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 140 m2 tại Đường Phạm Cự Lượng - 12 - Tân Bình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      Bán cặp ngôi nhà phố Phạm Cự Lượng, P. 2, Q. Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Hòa)- DT: 7 x 20m, công nhận 140 mét vuông đất vuông vắn, phong thủy tốt.-...
      Đường Phạm Cự Lượng, 2

      Cần bán nhanh nhà 90 m2, hướng Bắc tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 90 m2 238,89 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng xây thô TT2 Khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. DT: 90m², MT 4.5m. Nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài, khách về có thể thiết kế xây theo...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 69 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 69 m2 301,45 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng TT8 Khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. DT: 96 mét vuông, MT 4.5m. Nội thất xịn khách về ở và KD luôn.- Hạ tầng đồng bộ,...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 98 m2 tại Đường 1 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,2 tỷ

      28.2 tỷ 98 m2 287,76 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ CÓ 1 KHÔNG 2 TẠI THẢO ĐIỀN, Q 2! CG bán nhà Thu nhập "khủng" 70 tr/Tháng! Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư dịch vụ (Apartment Building)...
      Đường 1, Thảo Điền

      Cần bán ngay liền kề 83 m2, giá 21,6 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      21.6 tỷ 83 m2 260,25 triệu/m2
      KĐT VĂN KHÊ - LA KHÊ - HÀ ĐÔNG - NHÀ ĐẸP LONG LANH - 83m² - 6 TẦNG - KD - THANG MÁY - TIỆN ÍCH BẠT NGÀNVị trí:+ Chủ chi rất nhiều tiền thiết kế lại toàn bộ...
      Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 371 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Yersin - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 371 m2 67,39 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất căn biệt thự MT KQH Yersin Đà Lạt ngay trung tâm chỉ cách hồ Xuân Hương 1,5 kilomet  - DT: 371m² - Sổ riêng Full xây...
      Đường Yersin, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán căn nhà đẹp 250 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 250 m2 100 triệu/m2
      HXT VI VU, 3 TẦNG DÒNG TIỀN CỰC KHỦNG, SÁT KHA VẠN CÂN 7,5X36 CHỈ 25 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà trên Đ. Số 5 Linh Trung Thủ Đức, hẻm 5m sát MT gần Kha...
      Đường Số 5, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 250 m2, giá 27 tỷ tại Đường Nguyễn Công Trứ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      27 tỷ 250 m2 108 triệu/m2
      🏡 Bán village gần biển tại Nguyễn Công Trứ, Sơn Trà, Đà Nẵng, 27 tỉ, 250m²Villa 3 tầng tại Nguyễn Công Trứ,  Sơn Trà, Đà Nẵng và sân vườn DT 250m² là...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn 182 m2, giá 26 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 182 m2 142,86 triệu/m2
      * CHÍNH CHỦ HẠ GIÁ 2 tỉ CẦN bán nhanh căn hộ dịch vụ MT NGUYỄN VĂN LINH, NGAY chung cư ECO GREEN, CÁCH Q. 4 CHỈ CÂY CẦU TÂN THUẬN- Vị trí: khu vực đắt...
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 118,5 m2, giá 29,5 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 118,5 m2 248,95 triệu/m2
      căn biệt thự Trên Không  View Sông Thành phố Hồ Chí Minh Độc Bản118,5m  đầy đủ nội thất All-In  SHR  Hỗ Trợ Tài Chính &...
      Số 02, Đường Tôn Đức Thắng, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
      Tung Nguyen - BĐS VINHOMES CAO CẤP 7 tháng trước

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 126 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 22,85 tỷ

      22.85 tỷ 126 m2 181,35 triệu/m2
      miếng đất rộng rãi, MT 5,6m hướng Nam, KD. Trên đất có nhà cấp 4 cũ. chính chủ xác định bán đất Vị trí gần cầu Vĩnh Tuy, Eaon Long Biên Đường rộng 6mKH...
      Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 53 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường 30/4 - An Phú - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 20 tỷ

      20 tỷ 53 m2 377,36 triệu/m2
      ❌VỊ TRÍ ĐẸP❌☘️☘️☘️NHÀ TRỆT LỬNG + 3 LẦU MT 30/4 (ĐOẠN QUANG TRUNG - ĐẠI LỘ HOÀ BÌNH), TP.CẦN THƠ===========================📌Vị trí nằm giữa Quang Trung và...
      Đường 30/4, Phường An Phú, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 90 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - Đồng Nhân - Hai Bà Trưng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 90 m2 244,45 triệu/m2
      ✅ Nhà mình ngõ thông cách 1 nhà ra phố. hơn 5m ra phố. nhà đang là quán cà phê cho thuê dc 20 tr tháng. tự quản có giá cao hơn. _ Bước vào nhà như...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Đồng Nhân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 3 tầng, 160 m2, giá 20 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      20 tỷ 160 m2 125 triệu/m2
      🏡 *Kiến trúc tinh tế – Không gian thịnh vượng*Nếu căn biệt thự đơn lập là những tuyệt tác riêng tư, kiêu hãnh mang dấu ấn cá nhân, thì căn biệt thự...
      Đường 3/2, Phường Rạch Dừa, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 144 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 144 m2 180,56 triệu/m2
      🏡 NHÀ 2 MT khu dân cư– P. 17, GÒ VẤP – CÓ CÔNG VIÊN TRƯỚC NHÀ 🌳📐 Diện tích: 8m x 18m🚗 Hẻm trước nhà rộng 10m, thông thoáng, oto ra vào thoải mái.🏠...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.