Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhanh lô đất nền 773 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 773 m2 38,81 triệu/m2
      Vị trí: KQH Đống Đa, P. 3, Đà Lạt.DT: 773m2. Có 600m2 xây dựng.Kết cấu: Đất trống.Quy hoạch: Biệt lập.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.giá: 30 tỉ.Để đc tư vấn...
      Đường Đống Đa, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng, 304 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Hạ Long, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 304 m2 90,47 triệu/m2
      Bán hotel 6 tầng 28 phòng vừa xây tại đường Hải Quân.Quy mô: 6,5 tầng, 28 phòng hotel, 1 sảnh tiếp đón, 1 nhà ăn.Tổng DT đất: 304 mét vuông, diện ...
      Đường Hải Quân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 221 m2 tại Đường Trương Công Định - 3 - Vũng Tàu, giá 29 tỷ

      29 tỷ 221 m2 131,23 triệu/m2
      Sở hữu ngay ngôi nhà 2 MT Trương Công Định vị trí đẹp tại TP. Vũng Tàu.đc: Trương Công Định, P. 3, TP. Bà Rịa - Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.DT: 8,2m x...
      Đường Trương Công Định, Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 122 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 122 m2 237,71 triệu/m2
      Kẹt giảm 5 tỉ bán nhà vị trí sang trong ngay MT NTMK Đa Kao Q. 1.- DT: 7,8 x 16m.- Kết cấu: 3 lầu đúc.+ Vị trí: Đường MT sầm uất khu nhà cao tầng sầm uất,...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse 5 tầng, 138 m2, giá 20,07 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      20.07 tỷ 138 m2 145,44 triệu/m2
      Chỉ 7 tỉ sở hữu căn hộ góc VIP nhất mặt sông Venice - Grand World Thủ đô Hà Nội- căn hộ góc 3 MT. Hướng ĐN-ĐB-TB- 2 mặt giáp sông Venice, 1 mặt phố...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu đất 19 m2, mặt tiền 100m tại Đường Liên Xã - Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 19 m2 1236,85 triệu/m2
      📣📣Siêu phẩm đây các bác.🥰🥰🥰👉🏻Bám Đường apphan liên huyện.👉🏻Tổng DT 1.9ha.👉🏻 Có 1000 thổ cư còn lại là đất trồng cây lâu năm.☑️Giá nhỉnh 1 tr/m(...
      Đường Liên Xã, Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 500 m2, mặt tiền 20m tại Đường Bạch Đằng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 500 m2 50 triệu/m2
      Giảm 10 tỉ! bán gấp ngôi nhà phố KD Đà Lạt 500  mét vuông, giá 25 tỉ.Vị trí: MT chính, đầu đường Bạch Đằng, P7, Đà Lạt.DT: 500  mét vuông (có...
      Đường Bạch Đằng, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 600 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 28 tỷ

      28 tỷ 600 m2 46,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đất Sapa 600 mét vuông tại trung tâm TX Sapa.- Vị trí lô nhà đất Sapa chỉ 5 ph di chuyển tới nhà thờ đá.- Nằm cạnh dự án khu vui...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán đất nền dự án 11259 m2, mặt tiền 51m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 30 tỷ

      30 tỷ 11259 m2 2,67 triệu/m2
      Bán 1.1ha đất ngay phía sau KCN Mỹ Phước 2, sát PCCC Mỹ Phước.- Quy hoạch: Full thổ cư hồng, nằm trong KDC đông đúc thuộc P. Chánh Phú Hoà, Bến Cát, Bình...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất nền 111 m2 tại Đường Hưng Phước - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 111 m2 189,19 triệu/m2
      nền đất nằm trong khu trung tâm giải trí Phú Mỹ Hưng.DT: 6x18,5m, đc phép xây 1 trệt lửng 3 lầu áp mái.Nằm trong khu KD vô cùng sầm uất nhất phú mỹ hưng,...
      Dự án Hưng Phước, Đường Hưng Phước, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án Khu dân cư Huy Hoàng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 100 m2 255 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất Huy Hoàng 5x20m MT đường Nguyễn Thanh Sơn, quy hoach đc xây hầm + 7 tầng như ảnh kèm , đối diện căn hộ chung cư Vista Veder khu...
      Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 160 m2, mặt tiền 8m tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 160 m2 125 triệu/m2
      Bán Đất MT đường số Tân Quy - giấy phép xây dựng cao tầng + DT: 8x20m+ xây đc 1 hầm trệt lững 5 lầu.+ Vị tri đắc địa đường trước 16mét, gần Nguyễn Thị...
      Đường Số 45, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 140 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán miếng đất 2 MT dự án Fideco Thảo ĐiềnDT : 140m (7X20)SHR công chứng ngaygiá chỉ 28 tỉ ( 200tr/m )
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 8955 m2 tại Xã Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, giá 21,49 tỷ

      21.5 tỷ 8955 m2 2,4 triệu/m2
      Tổng DT là 8955 m2 trong đó đất ở là 400 m2 còn lại là đất vườn.Đất đã có ranh giới rõ ràng.Cách trung tâm thành phố Hà Nội 35  kilomet.Cách trường ...
      Đường 446, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 1368 m2, mặt tiền 30m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 1368 m2 17,18 triệu/m2
      bán nhanh đất MT đường Mai Bá Hương xã Lê Minh Xuân.DT 1386 m2 có 1129 m2 đất ở đô thị quy hoạch 3 MT đường lớn 30 m và 54 m.Đất đã san lấp đặt cống thoát...
      Đường Mai Bá Hương, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 11246 m2, mặt tiền 55m, hướng Đông - Bắc tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 11246 m2 2,01 triệu/m2
      Bán 11.246m2 đất 2 MT đường Thánh Tâm, Gia Tân 1, Thống Nhất, Đồng Nai.L/H: 0816 279 *** Anh Vũ.+ Vị trí: MT đường Thánh Tâm 1.+ Đất có 55,5m2 tiếp giáp...
      Xã Gia Tân 1, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán đất Khu dân cư Phú Mỹ, 218 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,98 tỷ

      23.98 tỷ 218 m2 110 triệu/m2
      Đất nền khu dân cư Phú Mỹ (Vạn Phát Hưng) đường Hoàng Quốc, P. Phú Mỹ, Q7mảnh đất căn biệt thự song lập đường 12mDT: 218,4m2Giá: 110tr/1m2pháp lí: hợp...
      Dự án Khu dân cư Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cát Linh - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng đang KD sầm uất ngày đêm.Siêu Phẩm cự hiếm - lô đất vàng còn sót lại - trung tâm Đống Đa - vỉa hè rộng - oto tránh - KD đỉnh cao -...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.