Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán gấp đất 2242 m2, mặt tiền 41m tại Đường ĐT 743 - Thái Hòa - Tân Uyên - Bình Dương, giá 21 tỷ

      21 tỷ 2242 m2 9,37 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán đất giáp cổng chào Tân Uyên (gần TP. Biên Hòa).Đ/c: Đường ĐT 743, gần cầu Ông Tiếp (cổng chào Tân Uyên), Thái Hoà, Tân Uyên, Bình...
      Đường ĐT 743, Phường Thái Hòa, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay đất Khu đô thị VCN Phước Hải, 315 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 22,05 tỷ

      22.05 tỷ 315 m2 70 triệu/m2
      Giảm sâu bán ngay nền đất góc 2 MT Vip view sông đường Vành Đai 2 khu đô thị VCN Phước Hải Nha Trang- nền đất góc hai MT đường A1 ( Vành Đai 2 ) rộng...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Phú Nhuận - Phước Long B, 300 m2, mặt tiền 15m , giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 300 m2 72 triệu/m2
      - Bán đất căn biệt thự dự án công ty Phú Nhuận đường Đỗ Xuân Hợp (Q9) TP. Thủ Đức, TP. Tp Thành phố Hồ Chí Minh.- Nền C1 - 9 DT đất: 15m x 20m =...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất Khu dân cư Sông Giồng, 104 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,96 tỷ

      24.96 tỷ 104 m2 240 triệu/m2
      - Chủ gửi: Đất MT đường 51 khu Văn Minh (đối diện căn hộ chung cư The Sun).- DT: 104m2 (5,8x18m). giá: 240 tr/m2 (khoảng 25 tỉ).- Trục KD sầm uất. Đất...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Số 51, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền Khu nhà phố Hưng Gia, 111 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 111 m2 186,49 triệu/m2
      Bán đất đường khu Hưng Gia Hưng Phước - Phú Mỹ Hưng1/ Bán đất đường nội khu Hưng Gia - DT 6x18.5m- Xây dựng hầm trệt 4 lầu- giá 20.7 tỉ2/ Bán miếng đất MT...
      Dự án Hưng Gia, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 100 m2 tại Quận 7, giá 22 tỷ

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Bán đất 5x20 Him Lam Q7 hg Tây đối diện hồ sinh thái, vị trí đẹp xd hầm trệt 2,5 lầu giá 22 tỉ
      Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 150 m2 tại Đường Võ Trường Toản - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 150 m2 190 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất nằm sát MT đường Võ Trường Toản, P. Thảo Điền Q. 2.- DT: 150m2 (10x15m).- Vị trí đắc địa nằm đoạn đầu đường Võ Trường Toản và...
      2/2, Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 27 tỷ

      27 tỷ 200 m2 135 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán gấp gấp 2 lô liên kế đường Nguyễn Hữu Thọ ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng.- DT: 250m2 ngang 10m vuông vắn.- Hướng: Đông.- Lề:...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 300 m2 69 triệu/m2
      Đất đường số 12m, khu dân cư Làng ĐH Phước Kiển, Nhà Bè. DT 10*30m.Giá 69 tr/ mét vuông.Nhà đất Công Thanh hân hạnh đc phục vụ. Tư vấn về pháp lí,...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 100 m2 tại Quận 7, giá 26 tỷ

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Bán đất lô O19 khu Him Lam Kênh Tẻ Q7 MT đường 35m hướng Tây DT 5x20m xây dựng hầm trệt 3 lầu sân thượng, giá 260tr/m2.
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Đại học Bách Khoa, 452 m2 , giá 23,96 tỷ

      23.96 tỷ 452 m2 53 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán độc quyền mảnh đất căn biệt thựTại khu dân cư Bách Khoa, đường Nguyễn Duy Trinh, TP Thủ Đức, TP TP.HCMNền căn biệt thự có:- DT...
      Dự án Khu dân cư Đại học Bách khoa, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận 7, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 200 m2 132,5 triệu/m2
      - Bán nền căn biệt thự Him Lam kênh tẻ giá mềm nhất thị trường .- DT: 10x20m.- Giá: 132.5tr/m2- Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ: siêu thị, NH, trường...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 111 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 111 m2 184,69 triệu/m2
      bán ngay nền đất Hưng Phước - PMH.Dt 111 mét vuông,đc phép xây dụng: Hầm trệt lững 3 lầu áp mái.Khu KD sầm uất nhất pmh.Cam kết giá mềm nhất...
      Dự án Hưng Phước, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu đất dự án 220 m2, mặt tiền 8m tại Tân Mai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 24 tỷ

      24 tỷ 220 m2 109,1 triệu/m2
      Bán Đất MT Ngang 8M (đường 4) Trương Định P. Tân Mai gần VinCom✅- DT: 8M x 27M. Sổ riêng thổ cư sang tên nhanh gọn.✅- Trên đất có quán cafe đang cho thuê✅-...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất dự án Khu biệt thự Làng Châu Âu Đà Nẵng , 250 m2, mặt tiền 10m , giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 250 m2 110 triệu/m2
      Cần bán đất căn biệt thự tọa lạc trên đường Bằng Lăng 4, đường 7,5m gần cổng chính.- DT đất 250 mét vuông.- Đường trước nhà: 7m5 vĩa hè 3m- Đông ...
      Dự án Euro Village, Sơn Trà, Đà Nẵng
      Đ
      Võ Văn Trường Định Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 242 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 242 m2 92,98 triệu/m2
      Bán cặp đất đường Châu Thị Vĩnh Tế. P mỹ An, q NHSDT : 10m x 24.2m = 242m.Hướng Tây.Giá 22.5 tỉThích hợp làm nhà hàng, aparment, buiding, hotel.contact 0905...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 4 m2 tại Đường Suối Mây - Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 26 tỷ

      26 tỷ 4 m2 6500 triệu/m2
      Vì lý do ngộp NH, tôi cần sang nhượng lại toàn bộ lô đất tại Phú Quốc.Vị trí: MT Đường Suối Mây, TP. Phú Quốc.Cách Sân Bay Chỉ 1,9 kilomet.DT:...
      Đường Suối Mây, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu nền đất 500 m2 tại Xã Long Đức - Long Phú - Sóc Trăng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 500 m2 40 triệu/m2
      Cần tiền làm vốn. Cơ hội đầu tư cho Ae có tiền nhàn rỗi,đảm bảo tương lai chắc chắn sinh lời 101 phần trăm.Đất Sóc Trăng nằm trong khu qui hoạch cư ...
      Xã Long Đức, Long Phú, Sóc Trăng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.