Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán gấp đất 1012 m2 tại Phường An Thạnh - Thuận An - Bình Dương, giá 23 tỷ

      23 tỷ 1012 m2 22,73 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Hữu Cảnh, Bình Nhâm, Thuận An, BD. Đường xe cont lưu thông qua lại, KD mua bán, xây căn biệt thự, nhà xưởng đều thích hợp DT: 25*40m,...
      Phường An Thạnh, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 375 m2 tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 20,62 tỷ

      20.63 tỷ 375 m2 55 triệu/m2
      Nếu a/c nào tinh ý, có thể thấy tất cả các quỹ đất lớn trên tuyến đường biển Nguyễn tất thành đều đang đc phê duyệt sẽ là các dự án về du lịch, nghỉ dưỡng...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 300 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 300 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất 300m2 tại P. Ngọc Thụy , Long Biên, Thủ đô Hà NộiMT 12m. đường trước 7m, đường sau 11mCách chợ 150m, cách trường học 200m,...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 270 m2, mặt tiền 11m tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 270 m2 92,6 triệu/m2
      Cần bán 2 lô liên kế 270 mét vuông MT Dương Đình Nghệ đoạn sầm uất đang có hợp đồng thuê 50tr/tháng.- DT 270m ngang 10.8m.- Đường 7,5m lề 5m.- Khu...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 5200 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 5200 m2 4 triệu/m2
      - DT hơn 5200 mét vuông (QH thổ cư).- Vị trí đắc địa, gần ủy ban nhân dân xã Suối Tiên.- Phù hợp xây dựng kho hàng, xưởng SX, phân lô bán nền...-...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 605 m2 tại Phường Cái Khế - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 24,2 tỷ

      24.2 tỷ 605 m2 40 triệu/m2
      Hàng hiếm !!! BÁN NỀN GÓC MT ĐƯỜNG NGUYỄN HỮU TRÍ (cồn khương).- ĐC: Góc 2 MT Đường Nguyễn Hữu Trí, Cồn Khương, P.Cái Khế, Q.Ninh Kiều, Tp Cần Thơ+ DT:...
      Phường Cái Khế, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán gấp lô đất nền 170 m2 tại Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 170 m2 123,53 triệu/m2
      Góc 2MT kênh Tham Lương gần Lê Trọng Tấn. [ 21 tỉ ] HÀNG HIẾM Dt 8,5 x 20. Cấp 4 Full thổ cư. Không lộ giới. Vị trí góc 2 MT Kênh Tham Lương cực sáng, gần...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 2142 m2, mặt tiền 22m, hướng Tây - Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 27 tỷ

      27 tỷ 2142 m2 12,61 triệu/m2
      💥 Đất 27 tỉ - 2.141,8m2🔹️ Bán Đất P. Dĩ An TP. Dĩ An🔹️ Cách ngã 3 Ông Xã 300m🔹️ Ngang: 22x84m - Thổ Cư: 1000m2🔹️ sổ hồng riêng 🔹️ Đường trước nhà...
      Đường Nguyễn Thị Phố, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 3100 m2 tại Xã Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 22,63 tỷ

      22.63 tỷ 3100 m2 7,3 triệu/m2
      Cần tìm chủ nhân cho biệt thự nhà vườn, ngôi nhà nằm vị trí đắc địa nhất khu vực, hơn 50m mặt đường, bám hồ Đồng Chanh view đẹp khỏi bàn về tiện ích, DT...
      Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh đất 220 m2, mặt tiền 12m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 220 m2 90,91 triệu/m2
      Bán Đất Xuân La - Mặt Ngõ thông oto - Dt 220m - Mt 12m - Giá 20 tỉ + Vị trí đắc địa , ngõ thông oto quá đẹp + Khu vực VIP , sát khu ngoại giao đoàn , xây...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 476 m2, mặt tiền 16m tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 476 m2 42,02 triệu/m2
      Nắm chủ Lô căn biệt thự tại Tăng Long Garden, Trường Thạnh, Q9. Lô góc 2 MT đường A2 và A5. DT: 476 mét vuông (16*29,8) thổ cư. Giá: 20ty thỏa ...
      Đường Số 8, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 141 m2, mặt tiền 60m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 141 m2 173,76 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp MT đường Phạm Văn Đồng, kế bên Siêu thị GiGamall P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức.- DT 6.7m x 21m = 140.7 mét vuông ( không lộ giới)-...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 2000 m2, mặt tiền 12m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 24 tỷ

      24 tỷ 2000 m2 12 triệu/m2
      Hơn 2000 mét vuông Đất sào nghĩ dưỡng gần khu đô thị Phúc Hưng giá chỉ 1tr2/ mét vuông , cam kết không có lô thứ 2 Sẵn cổng rào trắng quanh...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất dự án 347 m2, mặt tiền 19m, hướng Đông - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 27 tỷ

      27 tỷ 347 m2 77,81 triệu/m2
      Bán đất ngay trung tâm TP HuếPhù hợp KD, làm văn phòng,...hiện tại trên đất có nhà 2 tầng có thể vào sử dung đc ngayĐất 3 MT thoáng DT. 347m2Ngang 8,2m nở...
      Đường Trường Chinh, Phường An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 10587 m2, mặt tiền 200m tại Tân Uyên, giá 25 tỷ

      25 tỷ 10587 m2 2,37 triệu/m2
      Chủ không có tiền xây dựng xưởng cần bán đất skc Thường Tân Bắc Tân Uyên Bình DươngDt 10.587 mét vuông ngang 200mĐã lên skc đc 9612 mét vuông và...
      Xã Thường Tân, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất giá siêu mềm nhất khu Trung Sơn, Bình Chánh.Vị trí: Gần căn hộ MIA, ĐH RMIT, Cách Q. 1 chỉ 10 ph đi xe.Diên tích đất:...
      Dự án Trung Sơn, Đường 8, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 140 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán miếng đất 2 MT dự án Fideco Thảo ĐiềnDT : 140 mét vuông (7X20)sổ hồng riêng công chứng ngaygiá chỉ 28 tỉ ( 200tr/ mét ...
      Dự án Fideco Riverview, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 330 m2, mặt tiền 18m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 27,8 tỷ

      27.8 tỷ 330 m2 84,25 triệu/m2
      Mô tả:- mảnh đất RỘNG THOÁNG, MT rộng, thiết kế chia 9 lô hoặc xây ccmn 50phòng tuyệt đẹp. - Đường vào nhà rộng, thoáng. Ba gác tránh. - bìa đỏ full,...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.