Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu lô đất nền 200 m2, hướng Nam tại Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      Đất căn biệt thự view sông Phú Mỹ Hưng, TT hành chính Q7. Bao quanh là sông ngòi, mảng xanh, tiện ích đầy đủ.- MT đường view trực diện sông.- DT 10x20m...
      Dự án The EverRich III, Đường Đào Trí, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2 tại Đường Cổng Đục - Hàng Mã - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 120 m2 195,84 triệu/m2
      - Vị trí: Phố Cổng Đục Hoàn Kiếm Q., phố du lịch tây nhiều hơn ta. Tuyến phố có lịch sử lâu đời vài trăm năm xa xưa cổ kính. Thông thương Hàng Mã, hàng Vải,...
      Đường Cổng Đục, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 2900 m2, mặt tiền 29m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 21,75 tỷ

      21.75 tỷ 2900 m2 7,5 triệu/m2
      Cần bán ngay 2900m2 MT đường Xương Cá 2, xã Long Thới, Nhà Bè. Chiều ngang 29m, chiều dài 100m. Đất vuông đẹp, gần trường Quốc tế Mỹ, trường học cấp 1, 2,...
      Đường Xương Cá 2, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 1497 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 28,44 tỷ

      28.45 tỷ 1497 m2 19 triệu/m2
      Anh Toàn cần vốn KD bán nhanh khuông đất gần 1500 mét vuông - đường Lái Thiêu 103 DT : 1498 mét vuông ( chiều ngang 15.3m , nở hậu đẹp 17.4m )...
      Đường Lái Thiêu 103, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2900 m2 tại Phường Bình Thắng - Dĩ An - Bình Dương, giá 27 tỷ

      27 tỷ 2900 m2 9,32 triệu/m2
      BÁN đất khủng GẤP GẤP!!!giảm 18 tỉ sập sàn Bán mảnh đất P. Bình Thắng TP DĨ AN Sát bên làng ĐHQG Dt 2900 mét vuông co 1800 mét vuông thổ...
      Phường Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 4264 m2, mặt tiền 62m tại Xã Lợi Bình Nhơn - Tân An - Long An, giá 20 tỷ

      20 tỷ 4264 m2 4,7 triệu/m2
      Cần bán đất MT Vành Đai xã Lợi Bình Nhơn TP Tân An.Đất 62x65m đất lúa hiện tại đang làm nông nghiệp.Vị trí cực đẹp đối diện khu công nghiệp Tú Phương...
      Đường Vành Đai, Xã Lợi Bình Nhơn, Tân An, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      Cần tiền cần bán gấp nền đất Huy Hoàng đường Nguyễn Thanh Sơn.- DT: 100 mét vuông (5x20m).- Xây dựng cao tầng: Hầm 7 lầu.- Nằm ngay trung tâm ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Nguyễn Thanh Sơn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 308 m2, mặt tiền 17m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 21 tỷ

      21 tỷ 308 m2 68,19 triệu/m2
      Bán 3 nền liền MT lộ 47m hướng Đông Nam khu Nam Long 2.(MT 17.1m, trục thông ra Trần Hoàng Na).------------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***.Giá: 21...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 120 m2 170,84 triệu/m2
      Bán đất MT KD các đường P. An Phú, Q. 2, TP. Tp HCM.* Lô 1: Đất đường ô tô P. An Phú.- Đi đường 11 vào.- DT đất: 134m (8m x 16,7m) Đông Nam.- Khu quy...
      Đường 4, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 80 m2 293,75 triệu/m2
      Bán hotel 5 lầu, MT Nguyễn Thị Thập, gần chợ Tân Mỹ.+ Kết cấu gồm: Trệt (bãi gửi xe, sảnh phòng khách quầy tiếp tân). Lửng để làm phòng làm việc giám đốc và...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 2 - Phú Nhuận, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 0 m2
      Vị trí siêu đẹp! MT Nguyễn Văn Trỗi P. 8 Q. Phú Nhuận! Tuyến đường thương hiệu hướng về sân bay và các Q. trung tâm. Chuyên building văn phòng, showroom, NH...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      - Vị trí đẹp! MT Phạm Văn Chiêu, P. 14, Q. Gò Vấp. Tuyến đường thương hiệu KD cực kì sầm uất...- DT: 10x29m. Nở hậu đẹp.- Công nhận: 372.6 mét vuông.-...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 3 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 30 tỷ

      30 tỷ 3 m2 10000 triệu/m2
      "Gấp gấp đất lô góc ngay ngã 4 MT QL13 Lai Uyên, Bàu Bàng 2900 mét vuông ".bán ngay trong tuần này.Vị trí tiềm năng là đây chứ đâu xa, mạnh mẽ quyết...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà phố 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 50m tại Đường An Thượng - Ngũ Hành Sơn, giá 25 tỷ

      25 tỷ 80 m2 312,5 triệu/m2
      An Thượng Khu phố Tây. bán ngay hotel 8 tầng.+ Nằm vị trí trung tâm phố đi bộ.+ Vài bước xuống biển.+ Đang KD dòng tiền ổn định.+ Phòng đẹp.
      Đường An Thượng, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 116 m2 tại Đường Tân Quy - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 116 m2 250 triệu/m2
      Bán đất góc đường số 65 Tân Quy Đông P. Tân Phong Q7, DT 5,8x20m vạt góc công nhận 115,5 mét vuông đường rộng 25m cách Nguyễn Thị Thập 30m, giá 29 tỉ.
      Đường Số 65 Tân Quy Đông, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 321 m2 tại Đường Lê Hữu Kiều - Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,89 tỷ

      28.89 tỷ 321 m2 90 triệu/m2
      Tôi chính chủ có nền đất căn biệt thự, lớn đẹp vuông vắn, đất cao ráo bằng phẳng, ngay trung tâm hành chính TP Thủ Đức.DT (18mx18m) 321m2, đường trước...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 818 m2, mặt tiền 24m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 20,45 tỷ

      20.45 tỷ 818 m2 25 triệu/m2
      KDC Điệp Sơn, Vạn Thạnh.Thửa: 111, Tờ: 45 DT 817.6m2."Ngang: 24m Dài: 34m".Đất ONT sẵn có 130m2.Đông Nam mát mẻ, khu đông cư dân, 3 MT đường, giáp biển...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 283 m2 tại Đường Bàu Cát - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 283 m2 95,41 triệu/m2
      Hàng hot đất MT Tân Bình 11.6x25m CN: 283.3m2 giá 27 tỉ (95 tr/m2).Có sẳn giấy phép XD hầm 6lầu.- DT: 11.6x25m.- Kết cấu: Đất trống.- SHR.Giá 27...
      Đường Bàu Cát, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.