Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán căn liền kề Vinhomes Ocean Park , 166 m2, giá 26,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      26.5 tỷ 166 m2 159,64 triệu/m2
      Song lập phân khu đóng đảo nhỏ Ngọc Trai, gần trục đường 52m, gần vườn hoa công viên.Đẳng cấp tiện ích riêng tư, có an ninh bảo vệ 24/7.liên hệ ngay: 0943...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 130 m2, giá 27 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoài Đức - Hà Nội

      27 tỷ 130 m2 207,7 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ góc Shophuse, mặt đường Lê Trọng Tấn, An Khánh, Hoài Đức, TP Hà Nội.- DT đất 130m2.- DT xây dựng 84.2m2 x 3.5 tầng.- pháp lí:...
      Dự án Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 tầng, giá 25,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      25.5 tỷ 140 m2 182,15 triệu/m2
      + căn biệt thự sân vườn, Làng Việt Kiều Châu Âu, KDT Mỗ Lao, Hà Đông.+ MT vượng khí tài lộc, 2 làn đường ô tô, vị trí cực hiếm trong quần thể KDT Làng...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 152 m2, giá 25 tỷ tại Đường Ba Vân - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 152 m2 164,48 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn biệt thự đẳng cấp khu vip Bàu Cát Tân Bình gần 500m2 sàn.152m2, 4 tầng, 8 x 19m, P. 14, Tân Bình.+ Vị trí: Siêu vip, khu Bàu Cát sầm uất...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay biệt thự An Phú Shop Villa, 4 tầng, 162 m2, giá 23,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      23.5 tỷ 162 m2 145,07 triệu/m2
      Chủ ngộp NH, căn bt An Phú Shop Villas mặt đường 27m cắt lỗ đầu tiên tại kdt Dương Nội. Đầu năm ngoái dưới 30 tỉ là chủ đuổi khách, nay chỉ còn 23.5...
      Dự án An Phú Shop Villa, Đường Lê Quang Đạo, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự Nine South Estates, giá 26 tỷ

      26 tỷ 180 m2 144,45 triệu/m2
      Bán biệt thự Nine South view sông Khu Compound an ninh đáng sống không khí trong lành yên tĩnh gần sông gió mát quanh năm.- DT: 9x20m (180m2). diện tích ...
      Dự án Nine South Estates, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 2 tầng, 1 m2, giá 25 tỷ tại Đường Thủ Khoa Huân - Thuận An - Bình Dương

      25 tỷ 1 m2 25000 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự, 1200mz, 28mx43m, giá 25tỉ, Thuận An, Thuận Giao, Bình Dương.+ căn biệt thự sân vườn đẹp nguy nga - 1.200 mét vuông - tặng...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 607 m2, giá 28 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      28 tỷ 607 m2 46,13 triệu/m2
      * Vị trí The Ocean Villas nằm trên trục đường Trường Sa, dễ dàng kết nối thuận tiện về trung tâm thành phố Đà Nẵng, phố cổ Hội An, các địa điểm vui chơi,...
      Dự án The Ocean Villas, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 5 phòng ngủ, 248 m2, giá 25 tỷ tại Quận 7

      25 tỷ 248 m2 100,81 triệu/m2
      Siêu phẩm penthouse Midtown Phú Mỹ Hưng Q7 DT 248m2 5 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh nội thất đầy đủ giá có 25 tỉ bán gấp .hotline : 0902 122...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 150 m2, giá 22 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      22 tỷ 150 m2 146,67 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay 2 biệt thự song lập vip Ngọc Trai và Sao Biển lỗ sâu.* Thông tin chi tiết:- biệt thự Sao Biển:+ Mã lô: SB09 - 6x.+ Đông Nam.+ DT...

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị Zeit Geist Xii (GS Metrocity), giá 20,5 tỷ tại Nhà Bè

      20.5 tỷ 200 m2 102,5 triệu/m2
      Siêu phẩm GS Metro City - Nguyễn Hữu Thọ - Giá siêu tốt chỉ 14,5 tỉ/căn. Đa dạng DT: 7x17, 10x20, 12,5x20m.1/ Siêu rẻ còn căn ngộp, giá mềm nhất thị...
      Dự án Zeitgeist City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Khu biệt thự Villa Park Quận 9, giá 21,6 tỷ tại Quận 9

      21.6 tỷ 200 m2 108 triệu/m2
      Cần bán ngay BT SL Villa Park Đông tứ trạch giá siêu mềm nhất.Giá 108 tr/m2.thỏa thuận chính chủ.Căn này căn mới cực kỳ hiếm, chính chủ chào kín....
      Dự án Villa Park, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị Trung Yên, 5 tầng, 110 m2, giá 27,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      27.5 tỷ 110 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà Trung Yên, Trung Hòa. DT 110 m2 xây 5 tầng ngõ tương đối rộng 10m + vỉa hè giá 27.5 tỉ. liên hệ ngay: 0975 604 ***
      Dự án KĐT Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề Vinhomes Ocean Park , 150 m2, giá 23 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      23 tỷ 150 m2 153,34 triệu/m2
      Bán song lập hướng Đông Nam sao biển đẹp đường thông siêu đẹp:DT: 150m2.Hướng: ĐN.Xây đựng T1: 77m2.pháp lí: Đã có sổ.Giá bán ngay: 23tỉ bao phí, khách...

      Sở hữu ngay căn biệt thự KN Paradise Cam Ranh, 2 tầng, giá 21 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      21 tỷ 0 m2
      Bán cắt lỗ 2tỉ biệt thự SEA - GOLF thiết kế theo phong cách biển.Hiện tại đang vận hành và khai thác du lịch - đc Wyndham Grand vận hành quản lý.Tổng DT...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán căn liền kề 8 tầng, 65 m2, giá 22,5 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      22.5 tỷ 65 m2 346,16 triệu/m2
      - chính chủ hoàn thiện gần một năm chưa xong, siêu đẹp. Nội khu Terra như phố đi bộ tại Hồng khôngng, vừa ở vừa KD vô cùng hợp lý.- chính chủ xây tâm huyết,...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự SC VivoCity, 4 tầng, 250 m2, giá 29 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 250 m2 116 triệu/m2
      KDC Sadeco nghỉ ngơi giải trí dự án SC Vivocity, P. Tân Phong, Q. 7.+ căn biệt thự DT: 12.5x20m = 237.5m giá siêu mềm nhất- Lô thường giá 29 tỉ và lô...
      Dự án SC VivoCity, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự Khu đô thị mới Đại Kim, 4 tầng, 120 m2, giá 30 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      - Nhà bán nằm trong dự án hot nhất khu vực Q. Hoàng Mai, dự án như một TP thu nhỏ với hệ thống hồ điều hòa, công viên cây xanh, sân vui chơi, siêu thị, nhà...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.