Thông tin mô tả
Xung quanh đầy đủ tiện ích sống, bán kính 1
THÔNG TIN CHI TIẾT:
- Giá: 21.5
-
- Kích thước: 8.4 x 20.1 (m).
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 tum, 4
- Đường trước nhà: 13m vỉa hè.
- Hướng:
-
Giá: 21,5 Tỷ
Diện tích: 163 m2
Giá/m2: 131,90 Triệu/m2
479840
Mua bán
Xung quanh đầy đủ tiện ích sống, bán kính 1
THÔNG TIN CHI TIẾT:
- Giá: 21.5
-
- Kích thước: 8.4 x 20.1 (m).
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 tum, 4
- Đường trước nhà: 13m vỉa hè.
- Hướng:
-
Nguyễn Thành Trọng
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2