Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.197 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán căn chung cư Chung cư Sông Đà Hà Đông Tower, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông

      2.5 tỷ 95 m2 26,32 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư Sông Đà - 131 Trần Phú - Hà Đông.* Thông tin:+ DT: 95m2 - 2 phòng ngủ...
      Sông Đà Hà Đông Tower, 131, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,55 tỷ tại Hoàng Mai

      2.55 tỷ 83 m2 30,73 triệu/m2
      Em cần bán gấp chung cư tại tòa Nơ 9A bán đảo Linh Đàm bìa đỏ chính chủ 83m2Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp và logia rộng rãifull nội thất,...
      KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.6 tỷ 69 m2 37,69 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư RUBYDT: 69m2 2 phòng ngủ + 2WCNhà NTCB giá: 2.7tỉ (Bao hết phí, thuế - 5 phần trăm ra sổ)NH cho vay 70 phần ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.46 tỷ 63 m2 38,89 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ2+1 phân khu GS giá mềm nhất dự án chỉ 2,4 tỉ thu về Căn 2 phòng ngủ2 (62m2) căn hộ góc phân khu Tonkin1 logia...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,75 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      2.75 tỷ 67 m2 41,05 triệu/m2
      Siêu hot cc Hai bà trưng 2ngủ 2 vs dt 67m giá 2.75 tỉ
      Đường Vĩnh Tuy, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 3 phòng ngủ, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 85 m2 32,71 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Samsora 85m, 3N - 2 toilet, bc hướng Tây Nam tầng trung View thoáng, giá 2.78 tỉ.Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 85m...
      Dự án Samsora Premier, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,68 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.68 tỷ 71 m2 37,75 triệu/m2
      CĐT TTC, Chuyên bán Carillon 7 + đã ra sổ hồng riêng.bán ngay căn hộ chung cư Carillon 7 Tân Phú, có tất cả các bán tại khu đây. Nhà sạch view đẹp....
      Carillon 7, 33, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Oriental Plaza Q. Tân Phú, DT 78 mét vuông, 2 phòng ngủ, view hướng Đông Nam, giá 2,7 tỉ call ngay 0931 196 ***...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 8

      2.95 tỷ 78 m2 37,83 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Topaz Elite DT 78 mét vuông, 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 Bếp, nội thất đầy đủ, bao thuế phí sang nhượng.
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh
      T
      Cao Đăng Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,17 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.18 tỷ 73 m2 29,8 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên căn 3 ngủ tòa CT1 nên cần bán nhanh căn 2 ngủ tại căn hộ chung cư The Pride ngay mặt đường Tố Hữu. Gia đình thiện chí bán để dồn...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 144 m2, giá 2,8 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.8 tỷ 144 m2 19,45 triệu/m2
      -DT: 5x16m = 80m-DT: 144,6m-Giá: 2,8x tỉ (NH hỗ trợ 70 phần trăm).-Vị trí: P. Hoà Phú, Tp Thủ Dầu Một, Bình Dương -Tiếp giáp Trung tâm Hành Chính Bình...
      Dự án Sun Casa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 60 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      căn nhà phố khu compound Phước Điền Citizen Bình Dương 2,6 tỉ/ căn, sổ hồng riêng đã hoàn công.- Vị trí: Nằm trên MT đường Tân Phước Khánh 32, P. Tân...
      Dự án Phước Điền Citizen, Đường Tân Phước Khánh 32, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển nhu cầu sử dụng nên cần nhượng lại căn hộ chung cư đầu tay tại căn hộ CT3 HUD3 hướng Tây Nam Hồ Linh Đàm. Nhà của CĐT HUD đc bàn...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 61 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      2.5 tỷ 61 m2 40,99 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố KHU COMPOUND PHƯỚC ĐIỀN CITIZEN BÌNH DƯƠNG 2,5 tỉ/ CĂN, SHR ĐÃ HOÀN CÔNG.- Vị trí: Nằm trên MT đường Tân Phước Khánh 32, P. Tân Phước...
      Đường 33, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay căn Nhà ở xã hội Đồng Mô Đại Kim, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng đến do cả nhà đã chuyển về mặt đất nay cần bán chung cư 2 ngủ DT 69.9m2 rộng nhất với thiết kế 2 vệ sinh rất tiện lợi. chung ...
      Dự án NOXH Đồng Mô, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.68 tỷ 77 m2 34,81 triệu/m2
      1. Bán căn hộc tòa C Vinaconex 2.2. DT: 77 mét vuông thông thủy.3. Thiết kế: 2N 2VS.4. Hướng: hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam.5. Nội thất:...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 2 tầng, 160 m2, giá 2,2 tỷ tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam

      2.21 tỷ 160 m2 13,75 triệu/m2
      Ra mắt 43 ngôi nhà vườn kiểu Mỹ tại Vịnh An Hoà City.- Vị trí: MT trục đường Cách Mạng Tháng 8, đối diện trường cấp 3 Nguyễn Huệ, quỹ đất nền hiếm hoi...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển về quê cần nhượng lại CH tại Hateco Apollo.- DT: 70m.- 3 ngủ - 2 vệ sinh.- CỬa Tây Bắc - logia hướng Đông Nam.- Nhà đồ cơ bản CĐT.-...
      Dự án Hateco Apollo, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.