Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.197 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,3 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      2.3 tỷ 73 m2 31,51 triệu/m2
      Biên Hòa Universe Complex nằm ở vị trí đắt giá ngay trung tâm thành phố. Biên Hòa, khu chung cư Biên Hòa Universe Complex là biểu tượng mới về một cuộc...
      Dự án Biên Hoà Universe Complex, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 2,24 tỷ tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương

      2.25 tỷ 100 m2 22,4 triệu/m2
      Trả trước chỉ 448 tr nhận nhà ngay, còn lại TT 24 tháng - 60 tháng. Đặc biệt, 100 phần trăm đã có SHR, nhà đã hoàn công. Nhận CK đặc biệt tới...
      Dự án Phúc An Ashita Bình Dương, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Thanh Bình Garden: Tổng quan dự án Thanh Bình Garden.Vị trí: Thanh Bình Garden là căn hộ chung cư cao cấp nằm tại số 3 đường Nguyễn Cảnh Dị, khu đô thị...
      Thanh Bình Garden, số 3, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 88 m2 28,41 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền nên bán ngay lại căn hộ chung cư góc mới 100 phần trăm, 3  phòng ngủ (mỗi  phòng ngủ đều có cửa sổ riêng), nội...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 71 m2 38,03 triệu/m2
      chào bán quỹ căn 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ tại tòa DV01 Rose Town vị trí trung tâm Hoàng...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 67 m2 39,93 triệu/m2
      Tài chính nhỉnh 2.6 tỉ sở hữu ngay căn hộ góc tòa C Vinaconex, Hoàng Mai trong KĐT Kim Văn Kim Lũcăn hộ góc vuông vức với 2 ngủ, 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Hoàng Anh Gia Lai 2, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 7

      2.8 tỷ 118 m2 23,73 triệu/m2
      DT: 118m, 3 phòng ngủ, lầu thấp, thoáng mát, nhận nhà ở ngay. Giấy tờ đầy đủ.Gần trường học, BV, chợ, siêu thị Vinmart. Thuận tiện di chuyển các Q....
      Dự án Hoàng Anh Gia Lai 2, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 95 m2 26,32 triệu/m2
      căn hộ chung cư 95 mét vuông, 3 PN, 2 phòng tắm, 1 phòng khách, 1 bếp.Vị trí đắc địa, trong khu nhà ở quân đội, 468 Phan Văn Trị, P. 7, trung tâm...
      468 Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 38 m2 55,27 triệu/m2
      cần bán nhanh căn hộ chung cư 38m2 đầy đủ nội thất cao cấp, tầng đẹp view đẹp lung linh, giá bán ngay 2ty1 bao hết thuế phí.vị trí dự án : 207 C căn...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.25 tỷ 68 m2 33,09 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán căn 2 ngủ view vịnh Cửa Lục tầng cao đẹp.căn hộ The Ruby Hạ LongThông tin căn:Loại căn: 2 PN 2 vệ sinhDT 68m2Nội thất bàn giao: đồ cơ bản...
      Dự án The Ruby Hạ Long, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.9 tỷ 74 m2 39,19 triệu/m2
      Bán căn hộ Lavender 176 Định Công:+ DT 74m2, 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Slot ô tô.+ Nhiều tiện ích: Tầng hầm gửi xe, bể bơi 4 mùa, sân chơi trẻ...
      Lavender Garden, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 52 m2 40,39 triệu/m2
      Bán căn hộ Thanh Bình, Nguyễn Cảnh Dị, Hoàng Mai.+ DT: 52m2, 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ View hồ.+ Slot ô tô.+ Vị trí đắc địa: Kết nối Nguyễn...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 44 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng

      2.8 tỷ 44 m2 63,64 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng xây dựng độc lập chỉ 2,8 tỉ tại KĐT Him Lam Hùng Vương liên hệ:0347 391 ***----------------------------------------------- DT nhà 44 m2,...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp.căn hộ Sunshine City Q. 7.đc: 23 đường Phú Thuận, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 70 mét vuông, gồm 2 PN 2 WC, có...
      Sunshine Sky City , 23, Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 32 m2, giá 2,8 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      2.8 tỷ 32 m2 87,5 triệu/m2
      CĐT cần bán chung cư liên kế. DT 32 m x5 tầng ở ngõ 45 phố Lệ Mật, Việt Hưng, Long Biên, Thủ đô Hà Nội Nhà cách mặt phố vào 50 m. Ngõ trước nhà 2m, khu...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,75 tỷ tại Tân Bình

      2.75 tỷ 73 m2 37,68 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư CC BÀU CÁT 2 (TB), LÔ M. 72.56 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, NHÀ TRỐNG,CỬA Đông NamVIEW ĐÔNGGIÁ 2.75 tỉ SỔ...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,98 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.98 tỷ 80 m2 37,25 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư ngay góc 3 phòng ngủ thuộc dự án Picity High Park theo tiêu chuẩn 4 sao của Singapore tại số 9A đường Thạnh Xuân 13, P....
      PiCity High Park, 9A, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Richmond City, 38 m2, giá 2,4 tỷ tại Bình Thạnh

      2.4 tỷ 38 m2 63,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư Studio 38 mét vuông tại toà nhà Richmond City MT đường Nguyễn Xí, Bình Thạnh của Hưng Thịnh.Balcony Tây Nam.Tầng 6.An ninh cao với...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.