Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,4 tỷ tại Dĩ An

      2.4 tỷ 75 m2 32 triệu/m2
      căn hộ chung cư Opal Boulevard 2 PN, Đông Nam giá chỉ 2,4 tỉ (đã có sổ). (căn hộ góc).- Nằm ở block căn hộ B, tầng trung vị trí đẹp.- Thiết kế 2 PN,...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu ở cần bán lại chung cư 1 ngủ + 1 (DT: 60.5m), giá cực rẻ thị trường tại toà Park Kiara - ParkCity thành phố Hà Nội.Thông...
      Dự án Park Kiara, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,51 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.51 tỷ 68 m2 36,92 triệu/m2
      Tổng hợp quĩ căn 2 phòng ngủ,3 phòng ngủ,4 phòng ngủ giá cực rẻ khu vực chỉ 30tr/m2Căn 2 phòng ngủ :T1411 : 68 mét vuông...
      Dự án Goldsilk Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      * chính chủ cần tiền nên cắt lỗ sâu căn 2n2vs tại tòa The Tokin tại Dự Án (vin Smart City - Tây Mỗ - thành phố Hà Nội).- Căn 2 phòng ngủ 2VS với DT...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vĩnh Hoàng, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,4 tỷ tại Hoàng Mai

      2.4 tỷ 84 m2 28,58 triệu/m2
      Chính chủ do chuyển đổi mục đích sử dụng cần bán căn hộ chung cư tại khu căn hộ Vĩnh hoàng, Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- DT: 84 mét ...
      Dự án KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Nguyễn Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị mới Định Công, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Hoàng Mai

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      CT2 - ĐN1 căn hộ chung cư khu đô thị Định Công 80m T2 giá 2.5 tỉ Hoàng Mai. NHANH TAY DÀNH CHO NGƯỜI THÔNG THÁI KHU VỰC - CHỦ CẦN bán nhanh ĐỂ ĐI...
      Dự án KĐT Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai

      2.35 tỷ 52 m2 45,2 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển sang căn rộng hơn nên cần bán gấp chung cư tại tòa A1 Phương Đông Green Park, nhà bàn giao năm 2021.DTTT 52 mét vuông - thiết kế...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Công Hoan - Đống Đa - Hà Nội

      2.9 tỷ 103 m2 28,16 triệu/m2
      Bán nhà TT 47 mét vuông*3 tầng phố Nguyễn Công Hoan.Vị trí trung tâm gần Đài Truyền hình Việt Nam, phố Nguyễn Chí Thanh, Kim Mã, Đào Tấn...gần Lotte,...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 57 m2 40,36 triệu/m2
      Chính sách mua căn hộ chung cư chưa từng có tại Picity High Park.Tặng 2 chỉ vàng SJC.CK lên đến 16 phần trăm.LS 0 phần trăm lên đến 18...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,73 tỷ tại Bình Tân

      2.73 tỷ 75 m2 36,4 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp 75m2, 2 phòng ngủ 2 toilet Akari City, Q. Bình Tân.+ DT: 75m2 2 phòng ngủ 2 toilet.+ Giá: 2.73 tỉ bao hết...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,28 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.28 tỷ 57 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lỗ căn 58m 2 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh dự án PiCity High Park nằm ngay vị trí trung tâm công viên + hồ bơi của dự án.- Chủ...
      Dự án PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Hồng Hà Eco City, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,78 tỷ tại Thanh Trì

      2.78 tỷ 84 m2 33,1 triệu/m2
      Thông tin chung cư như sau:- DT: 84 mét vuông thông thủy.- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh - 2 logia.- pháp lí: sổ hồng riêng vĩnh viễn.- Nội thất: Sàn...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.5 tỷ 64 m2 39,07 triệu/m2
      căn hộ góc Đông Bắc mát mẻ - view thoáng- Để lại đầy đủ nội thất- Sẵn bìa đỏ và không vay NH- Trong quần thể sống đầy đủ tiện ích: Bể bơi, khu vui...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 97 m2 29,39 triệu/m2
      Dự án phức hợp thương mại hạng sang tại TP Thủ Đức, đầu tư đón đầu Vành Đai 2 đến năm 2026.- Tên thương mại: Athuế giá trị gia tăngar Thủ Đức.- chủ đầu...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,3 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.3 tỷ 75 m2 30,67 triệu/m2
      Cần bán nhà gấp trong tháng 4, chính chủ bán nhà để thu hồi tiền để làm ăn mở rộng xưởng SX:Mô tả căn hộ chung cư:- căn hộ chung cư với tổng DT 81m...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      The Origami - sự kết hợp hoàn hảo giữa năng lượng thiên nhiên và sự thư thái theo lối sống đậm chất Nhật. Nơi thanh lọc Thân - Tâm - Trí sau những giây ph...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 66 m2 40,16 triệu/m2
      0824 825 *** Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ full đủ đồ đầu tư tại căn hộ chung cư Golden Field, Mỹ Đình.- Thông tin thêm về...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 67 m2 31,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư view chính biển vừa tân trang tại Mường Thanh Viễn Triều, tp Nha Trang. (Công chứng sang tên HĐ, dọn vô ở ngay).- Tầng...
      Mường Thanh Viễn Triều, 3 - 5, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.