Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 79 m2 29,75 triệu/m2
      Bán chung cư tại Đồng Phát Park View Vĩnh Hoàng 79m2 2 ngủ giá 2.03 tỉ đầy đủ nội thất có thỏa thuận.Chủ để lại toàn bộ nội thất giường ngủ, TV, tủ...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Đường Tân Mai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,4 tỷ tại Dĩ An

      2.4 tỷ 74 m2 32,44 triệu/m2
      chung cư giá đầu tư ngay MT Phạm Văn Đồng gồm:- 2 PN, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp. Giá 2, 4 tỉ (102 phần trăm bao gồm phí làm sổ hồng...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 95 m2 30,43 triệu/m2
      Gia đình cần tiền KD bán nhanh căn 3 phòng ngủ tại Ecolife Tố Hữu- DT 95m2, thiết kế 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách rộng rãi, các phòng đều...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 503 m2, giá 2,7 tỷ tại Xã Lộc Tấn - Lộc Ninh - Bình Phước

      2.7 tỷ 503 m2 5,37 triệu/m2
      Chủ ở xa gửi bán ngôi nhà mái thái, vị trí trung tâm12*44Tổng DT 503 mét vuông ( 100 mét vuông thổ cư ), nhà thái, tường 20.Nhà gồm : 1 phòng...
      Xã Lộc Tấn, Lộc Ninh, Bình Phước

      Bán căn Khu chung cư Bàu Cát II, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      chủ cần bán nhanh cân hộ Bàu Cát 2 DT 50 mét vuông , 1 PN nhà bao đẹp thoáng mát giá 2 tỉ , xin liên hệ ngay 0909 242 *** :(Hân)
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,47 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.48 tỷ 55 m2 44,91 triệu/m2
      Tòa Sakura SA2, SA3 tại căn hộ chung cư vin Smart City cắt lỗ sâu- Chỉ 2.4x tỉ (Bao phí)- Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh- đầy đủ nội thất cao cấp...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,59 tỷ tại Quận 8

      2.59 tỷ 86 m2 30,12 triệu/m2
      0một căn giá thấp hơn thị trường - giảm 350 tr - chỉ còn 2.59 tỉ - 86m -3 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh.-----------------------------Hàng hot! Nếu...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,85 tỷ tại Hà Đông

      2.85 tỷ 102 m2 27,95 triệu/m2
      Gia đình chính chủ chuyển xuống nhà liên kế nên muốn nhượng lại cho gia đình nào có nhu cầu để chăm chút tiếp cho căn hộ chung cư này, căn hộ chung ...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.9 tỷ 75 m2 38,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền muốn giao dịch nhanh căn hộ chung cư 2 PN 2vs DT 75 mét vuông tại Ecolife Tố Hữu.- căn hộ chung cư tầng trung hướng mát.-...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 66 m2 43,64 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán gấp căn hộ chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 66m2, 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh, logia hướng nam thoáng mát.Nhà đã có sổ hồng...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Xuân Phương Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 82 m2 33,91 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển công tác cần bán ngay CH bên toà Báo Nhân Dân.- DTSD: 82,5 mét vuông.- 2 ngủ 2 vệ sinh.- Cửa hướng Đông Bắc - logia hướng Đông...
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Căn hộ Monarchy Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Bên em có một số chung cư toà căn hộ chung cư Monarchy A đã có sổ, DT 60 - 74m2.chung cư Monarchy 2 phòng ngủ với thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện...
      Dự án The Monarchy, Đường An Trung 2, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Usilk City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông

      3 tỷ 93 m2 32,26 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ sở hữu căn cc cao cấp Usilk Văn Khê, Hà Đông, 93 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, vị trí trung tâm, đẳng cấp tiện ích...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường 30/4 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      * Dự án chung cư mới tại khu vực trung tâm P. Phú Hoà, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương.- Vị trí đắc địa, thuận tiện di chuyển với các tuyến đường QL 1A, 1K, QL...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn hộ Căn hộ Diamond Sea (PVC-IC Diamond), 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 81 m2 31,49 triệu/m2
      Chủ thiện chí gửi bán một số căn hộ chung cư tại Lapen Center:pháp lí: SHR sở hữu vĩnh viễn.- Căn 75m2 tầng cao, cửa hướng Tây Nam, đang cho thuê. Giá...
      Dự án Diamond Sea (Lapen Center), Đường 30/4, Phường 9, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 64 m2 41,41 triệu/m2
      Tại sao phải mua MT Eastmark City?giá mềm nhất TP. Thủ Đức, 42 - 45tr/ mét vuông.Nhận nhà kèm sổ hồng riêng.chủ đầu tư uy tín.MT đường Vành Đai...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư Riverside Garden số 349 Vũ Tông Phan, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội 83m, 3 PN, 2 vệ sinh, 4 tỉ và căn 65m 2 ngủ 2  nhà vệ ...
      Riverside Garden, số 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 76 m2 36,85 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 3 ngủ 2 76 mét vuông thông thuỷ vệ sinh tại Imperia Smart City.- Chỉ 100m bước r vườn nướng BBQ bên hồ điều hoà và công viên trung...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.