Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 2,5 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 39 m2 64,11 triệu/m2
      Vốn chỉ từ 400tr - 500Tr đã có cơ hội đầu tư căn hộ chung cư VIP nhất tại Trường Thọ - Thủ Đức.* Chỉ Với 115 tr, Sở hữu căn hộ chung cư cao cấp nhất...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      Hanoi Star Land đang có quỹ căn sang nhượng giá siêu tốt tại Eco lake View Đại Từ- Ngoài ra còn nhiều căn hộ chung cư chưa đàm phán giá nét. Ưu tiên cho...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Căn hộ Cộng Hòa Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư CC CỘNG HÒA GARDEN (TB), 75m², 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, FULL NT, GIÁ 3. tỉ(ĐANG CÓ hợp đồng THUÊ 15TR, XEM NHÀ...
      Dự án Cộng Hòa Garden, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 51 m2 43,14 triệu/m2
      Bán chung cư Moonlight Park view đường Số 7.Căn 1 phòng ngủ 51 mét vuông giá 2,2 tỉ (nhà trống).Căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Imperial Plaza, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Hanoi Star Land đang có quỹ căn sang nhượng giá siêu tốt tại Imperial Plaza - 360 Giải Phóng- Ngoài ra còn nhiều chung cư chưa đàm phán giá nét. Ưu tiên...
      Dự án Imperial Plaza, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,95 tỷ tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.95 tỷ 70 m2 42,15 triệu/m2
      căn hộ chung cư CAO CẤP Garden Hill, Trần Bình, Cầu Giấy - Lô góc - 70m - Thiết kế 2 phòng ngủ 2WC- Lô góc 3 mặt thoáng sáng tự nhiên- 2.95 tỉ -...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,7 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      Cần bán chung cư P42402 thuộc phân khu The Pavilion DT tim đường 75,8 m2. 2  phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 2 logia thông nhau view ra biển hồ và...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ An Bình Plaza Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.35 tỷ 56 m2 41,97 triệu/m2
      Gia đình chuyển Q. Tây Hồ sinh sống nên cần bán nhanh chung cư An Bình Plaza 97 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội+ căn hộ góc tầng cao DT 56m...
      Dự án An Bình Plaza, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Ngọc Lan Apartment, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 7

      2.4 tỷ 93 m2 25,81 triệu/m2
      "Bán chung cư tại Ngọc Lan Q. 7, DT 93 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 2.4 tỉ/căn , sổ hồng riêng chính chủ. Tiện ích nội khu đầy đủ: siêu thị,...
      Dự án Ngọc Lan Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      Em cần bán căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh tại vin Smart City.View bể bơi, đầy đủ nội thất liền tường.Nội khu đã hoàn thiện không ồn bụi, bể...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 79 m2 32,92 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay chung cư tòa 17T1 KĐT Trung Văn Vinaconex3, đường Cương Kiên, P. Trung Văn, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.- DT: 79m2- Thiết kế:...
      Dự án KĐT Trung Văn - Vinaconex 3, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư FLC Complex , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      GĐ không có nhu cầu sử dụng đến căn hộ cao cấp FLC Complex - 36 Phạm Hùng.- Thiết kế: 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 70m, tầng cao.- full nội thất,...
      Dự án FLC Complex 36 Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Căn hộ Dream Home Palace, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 62 m2 32,26 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở cần bán chung cư thuộc CC Dreamhome Palace.đc: 1436 Trịnh Quang Nghị, P7, Q8.- DT: 62m2.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh,...
      Dream Home Palace, 1436, Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 7

      2.6 tỷ 77 m2 33,77 triệu/m2
      Bán CC Q. 7.- LuxGarden 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 77 mét vuông. Nội thất như hình.- Đã có sổ hồng riêng, vay bank 70 phần trăm...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.3 tỷ 62 m2 37,1 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ chung cư CT 36 Định Công:+ DT 62m, 2 PN, 2 vệ sinh.+ View hồ+ bìa đỏ chính chủ.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 200 tr.+ Bao...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị mới Văn Phú, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.21 tỷ 75 m2 29,34 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 2 PN ở căn hộ chung cư CT12 VĂN PHÚ TP Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Căn hộ Saigon Royal Residence , 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 4

      2.6 tỷ 30 m2 86,67 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm không đăng tin ảo tránh mất thời gian.L/H Trang 0943 905 *** - Nhận ký gửi bán và cho thuê các dự án Q. 4.Thông tin:- DT:...
      Dự án Saigon Royal Residence, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Nguyễn Mai Trang Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng. căn hộ chung cư có điều hòa trung tâm. Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.