Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Cần bán ngay 2 chung cư tại dự án The Garden Hill - 99 Trần Bình.- DT : 60m2, nhà Full đồ, tầng trung. giá 2.35 tỉ.- DT : 81m2, cửa ĐB, logia TN, nhà đẹp....
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.85 tỷ 94 m2 30,32 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ căn hộ góc 94 mét vuông nội thất đầy đủ liền tường tại trung tâm Q. Nam Từ Liêm giá chỉ 2,85 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ ...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,22 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.23 tỷ 74 m2 30 triệu/m2
      Cần tiền để KD chính chủ cần bán ngay chung cư 3N2VS nội thất đầy đủ tầng thấp phù hợp với người lớn tuổi và người bị tiền đình với thông tin chi tiết...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 2 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 47 m2 42,56 triệu/m2
      * Thiết kế 1 PN, 1 WC* logia Đông Nam thoáng mát* nội thất đầy đủ* Có slot để otoCần bán ngay nên giá có thể thỏa thuận
      Dự án La Casta Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.5 tỷ 61 m2 40,99 triệu/m2
      Nhà mới bàn giao 1 năm.Căn 2  phòng ngủ 2VS 2 logia 61m2 chính chủ cắt lỗ 2,5 tỉ.Tầng trung view TP.Nằm trên trục đường Giải Phóng sầm uất, mật độ cư ...
      Dự án Geleximco Southern Star, Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Xuân Phương Residence, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 83 m2 33,74 triệu/m2
      Do nhu cầu gia đình chuyển lên căn 3 ngủ và đã chuyển đi rồi.Cần bán căn 2 ngủ 82,6 mét vuông thông thuỷ.Full đồ, nhà đang để không cũng không cho...
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.8 tỷ 110 m2 25,46 triệu/m2
      Nhà mình chuyển công tác lên Ba Đình, cần bán lại căn hộ 3 phòng ngủ dự án C14 Bắc Hà- Diện tích 110m2- Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,85 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.85 tỷ 70 m2 40,72 triệu/m2
      Chính chủ chuyến sang căn 3  phòng ngủ cùng toà nhà nên muốn bán lại chung cư.DT 70m2 thiết kế 2  phòng ngủ - 2 VS - logia.Nội thất như...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Hoàng Anh Gold House (Hoàng Anh - An Tiến), 3 phòng ngủ

      2.75 tỷ 120 m2 22,92 triệu/m2
      1. căn hộ hoàng anh an tiến, nhà bè. b305012. DT 119.7 mét vuông.3. Nhà có 3 phòng ngủ + 2WC4. Nội thất có 2 máy bình nóng lạnh, 2 điều hoà,...
      Dự án Hoàng Anh An Tiến - Gold House, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Nhà theo tiêu chuẩn của khách yêu đây đẹp - rẻ - pháp lí chuẩn - đã nhận nhà mới 100 phần trăm - của CĐT - trong TP chỉ trong tuần này.căn hộ chung...
      Q7 Saigon Riverside, 4 Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Topaz Elite, 78 m2, giá 2,68 tỷ tại Quận 8

      2.68 tỷ 78 m2 34,36 triệu/m2
      Vị trí Cao Lỗ Q. 8.DT 78 mét vuông.Giá 2,68 tỉ.Đang cho thuê 12 tr tháng.liên lạc 0938 883 ***
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,62 tỷ tại Quận 8

      2.62 tỷ 85 m2 30,83 triệu/m2
      giá siêu mềm trong tháng, chính chủ kí gửi bán căn Topaz Elite 85 mét vuông rẻ hơn thị trường 100 tr Dt: 85 mét vuông ; Thiết kế: 3 phòng...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 70 m2 42,15 triệu/m2
      chính chủ ngộp bán nhanh căn Sky Garden 3- giá rẻ nhất, chỉ 2,950 tỉ cho 3 PN, PMH, Q.7, Tp Sài Gòn. Thông tin cơ bản: (Cam kết hình thật)Bán căn hộ ...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Safira Khang Điềncăn hộ góc, tầng thấpView sông cực mátDT: 67m2 2 phòng ngủ - 2 toilet Nội thất: full nội ...
      Dự án Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      block căn hộ căn hộ cao cấp Moonlight 1 đón đầu phong cách sống năng động:Sở hữu vị trí tâm điểm liền kềt trực tiếp tới các trục phát triển đô thị mới...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      2.4 tỷ 75 m2 32 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Opal boulevard nằm ngay đường Phạm Văn Đồng 75m2, giá 2,4 tỉ.-DT 75m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Nhà mới 100%- View 2...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      Chủ vỡ nợ cần bán nhanh căn hộ chung cư 2pn1vs - bìa đỏ trao tay- giá 2,2tỉ bao thuế phí chuyển nhượng- căn hộ chung cư bán đầy đủ nội thất TV,...
      Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Gia đình tôi đang cần chuyển nhà lên Cầu Giấy gần bố mẹ. Nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu cầu.- chung cư ở căn hộ chung cư căn hộ cao...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.