Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn hộ 32 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 32 m2 65,63 triệu/m2
      -Chính chủ cần bán gấp căn Studio 32m² nội thất đầy đủ cao cấp tại vin Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà NộiDT: 32m²Thiết kế: Studio tiện...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 68 m2, giá 3 tỷ tại đường Đông Hội - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Cập nhật các CĂN sang nhượng giá mềm DƯỚI 50TR/m² - CHỦ ĐANG CẦN bán ngay - GIÁ RẺ HƠN CĐT 500  TRĂM tr căn hộ chung cư Eurowindow chân cầu Đông...
      Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 79 m2 tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 79 m2 30,38 triệu/m2
      -Do tình hình khó khăn tôi cần hạ giá xã lỗ( và tôi cần KH thiện chí mua ở ngay)-không tiếp mô giới- xin cảm ơn (tôi chỉ chụp sơ bộ, anh/chị KH muốn biết rõ...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn chung cư 58,5 m2, giá 2,06 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Dĩ An - Bình Dương

      2.06 tỷ 58,5 m2 35,18 triệu/m2
      Sống đẳng cấp, đầu tư thông minh cùng Bcons Avenue - Nhận ngay 288 tr và ân hạn vay 2 năm.Bạn đang tìm kiếm 1 căn hộ hiện đại, tiện nghi và có giá trị đầu...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 150 m2 tại Đường 742 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 150 m2 16 triệu/m2
      chủ đang kẹt tài chính cần bán gấp miếng đất 149,5m², sổ sẵn, liên kế khu công nghiệp vsip2đất nằm cạnh trường mẫu giáo, và cách MT dt742 chỉ 50m, cư ...
      Đường 742, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhà mới xây Lạch Tray, gần khách sạn Nam Cường: Diện tích rộng, giá tốt, sổ đỏ chính chủ

      2.15 tỷ 38 m2 56,58 triệu/m2
      🐳🍀BÁN NHÀ XÂY MỚI LẠCH TRAY DÂN XÂY ,ĐỘC LẬP, MỚI TINH tại 46 lạch tray , ( gần hotel nam cường) ngõ thông sang hàng kênh buôn bán tốt 🌺🎀Diện tích...
      Phố Phố Lạch Tray, Phường Phường Lạch Tray, Quận Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

      bán nhà quận 7 huỳnh tấn phát, hẻm 1247, dt: 3,68 x 7,6m, 2 lầu

      2.6 tỷ 28 m2 92,86 triệu/m2
      🔥Giá 2 TỶ 600 BAO SANG TÊN🔥Diện tích: 3,68m x 7,6m ( 28,6 m2)Nhà nở hậu 4,5 mét Kết cấu: 1 Trệt, 2 Lầu, 2 PN, 3 WCPháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ...
      Đường Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

2.6 tỷ 28 m2 92,86 triệu/m2

2.6 tỷ 28 m2 92,86 triệu/m2

2.6 tỷ 28 m2 92,86 triệu/m2

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 68 m2 tại Đường Thới Tam Thôn 10 - Hóc Môn, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 68 m2 40,45 triệu/m2
      nhà tại Đường Thới Tam Thôn 10, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, TP.HCMMã sp : 315DT : 68m2, { 4m x 17m }giá : 2,75 tỉ VND. còn thỏa thuậnĐây là một cơ hội tuyệt...
      Đường Thới Tam Thôn 10, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.6 tỷ 58 m2 44,83 triệu/m2
      Do cần tiền KD nên tôi cần bán căn hộ chung cư 58 mét vuông thuộc tòa S2.08 vin Ocean Park. Thiết kế 2 PN , 1  toilet  , hướng logia...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 25 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bình Thạnh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 25 m2 98 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán ngay nhà Hoàng Hoa Thám  Q Bình Thạnh 25m 1trệt 1 lầu giá Hai Hỷ Rưỡi  còn TLBán nhà hẻm ô tô 3m thông thoáng Đường  hoàng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 35 m2, hướng Đông tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 35 m2 72,86 triệu/m2
      nhà phố  KD Ăn Uốn hợp 1 trệt 1 gác  , vừa xây dựng  đầy đủ tiện nghi , ngay đường  lớn thoáng mát.nhà mặt tiền SHR  thửa riêng...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 58 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.95 tỷ 58 m2 50,87 triệu/m2
      KH vui lòng call ngay: 0986 144 480 ( Zalo) để đc tư vấn thêm căn hộ chung cư bán tại Ecopark  Thông tin căn bán:  - căn hộ chung cư thuộc...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 70 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lý Tự Trọng - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Chỉ từ 260 tr sở hữu ngay một căn hộ 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 46 mét vuông view sông Ngay  trung tâm thành phố Thủ Dầu Một.NH...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Phú Thọ, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường N8 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      chào bán chính sách mới, giỏ hàng nội bộ, Đặt cọc chỉ 10 tr tháng 5 TT và nhận nhà ở ngay.- Chính sách cực kỳ ưu đãi mang đến cho KH trong tháng 7 này.-...
      Đường N8, Phường Phú Hoà, T.P Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường DT769 - Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Vị trí đẹp, đường 17m, vỉa hè 5m.- Sát sân bay Long Thành - ngay MT đường DT769 - sổ riêng có sẵn, KDC hiện hữu.- Sổ riêng từng nền, thổ cư 100 phần ...
      Đường DT769, Xã Lộc An, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.