Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 58 m2, giá 2,63 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.63 tỷ 58 m2 45,28 triệu/m2
      Diện tích: 58m² - 63m²Số PN: 2 PNPhòng tắm:2 phòng tắmView: Hướng nội khu, cảnh quan xanh mát, yên tĩnhTiện ích nội khu: Công viên, hồ bơi, khu BBQ, khu vui...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 55 m2, hướng Đông-Bắc, giá 2,7 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.7 tỷ 55 m2 49,1 triệu/m2
      Loại căn 2n1vs -Nội thất full đồ -Sổ chính chủ -View thoáng tầng cao trên cùng -call ngay 0372046239 hỗ trợ 24/24
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Sở hữu chung cư 60 m2, giá 2,65 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.65 tỷ 60 m2 44,17 triệu/m2
      - Thiết kế căn hộ chung cư.- DT 60 mét vuông.- Thiết kế gồm có 2PN1 toilet, ban công và ban công.- căn hộ chung cư bàn giao đầy đủ thiết...

      Sở hữu ngay nhà đất 68 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng với bìa đỏ, SHR, đảm bảo an toàn cho người mua.Nội thất cơ bản đã đc trang bị sẵnNhà bao gồm 1 trệt 2 lầu, tạo không gian sống rộng rãi và...
      Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 50 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Tân Phú, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      nhà 1 triệt 1 lầu, 8 phòng trọ thu nhập 20trieu/tháng 2 lớp cửa chắc chắngiá 5,5 tỉ, nằm trung tâm ân phú, hẻm thôngthích hợp mua ở và KD phòng tro, dảm bảo...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 48 m2, giá 2,63 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.63 tỷ 48 m2 54,71 triệu/m2
       The Beverly có các tòa tháp cao từ 25 đến 35 tầng, cung cấp đa dạng loại hình căn hộ chung cư từ studio, 1 đến 3  phòng ngủ, cùng các căn ...

      Cần bán nhanh nhà riêng 44 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Võ Văn Kiệt - Ninh Kiều, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 44 m2 51,14 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP - HOÀN CÔNG - KV RẤT AN NINH    NẰM KẾ - TRƯỜNG CAO ĐẲNG - Y Tế- ĐC nhà: 137/28 - Võ Văn Kiệt - An Hòa - Ninh Kiều- DT nhà: 4 x 11 =...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 44 m2, hướng Đông tại Đường Lê Thị Riêng - Thới An - 12, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 44 m2 61,37 triệu/m2
      - Tương lai ra MT đường 20m nối Lê Thị Riêng Với Trần Thị Cờ.- Nhà trệt gác lửng 2 PN.- Dòng tiền 5 tr/ tháng.- Hẻm nhựa oto kiamoning.- Cách MT đường Lê...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ QUẬN 7 LÊ VĂN LƯƠNG, TÂN HƯNG. DT: 3 X 8M, 1 LẦU, SHR

      2.3 tỷ 24 m2 95,84 triệu/m2
      ---⚜️ MÔ TẢ ⚜️---Diện tích: 3m x 8m (24 m2) ; Hướng: BắcKết cấu: Tầng trệt + 1 Lầu, 2PN, 2WCPháp lý: Sổ hồng riêng  vay ngân hàng...
      Đường Đường Lê Văn Lương, Phường Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 58 m2, giá 2,63 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.63 tỷ 58 m2 45,28 triệu/m2
      Vị trí: Tòa nhà vin Grand Park, ngay đối diện TTTM Vincom.DT: 2  phòng ngủ rộng rãi, thiết kế hiện đại, tối ưu hóa không gian.View thoáng mát, không...

      Sở hữu nền đất 33 m2, hướng Đông-Bắc tại Long Tuyền - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 33 m2 69,7 triệu/m2
      Bán đất thổ cư đẹp MT đường Bùi Hữu Nghĩa ( tỉnh lộ 918 ), thích hợp xây nhà ở hoặc nhà trọ...• DT: 9m x 23m ( thực tế 33m ). ( Có bán lẻ từng nền 4,5 x...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Long Tuyền, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán lô đất nền 344 m2, hướng Tây-Nam tại Xuyên Mộc - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 344 m2 5,82 triệu/m2
      Bán đất chính chủ, 10x35m (100 mét vuông thổ cư), xã Xuyên Mộc, Bà Rịa - Vũng TàuVị trí: Cách ngã 4 chợ Xuyên Mộc và Thế Giới Di Động 1 kilomet....
      Đường 329, Xã Xuyên Mộc, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu
      Viet Thao Huynh (In ấn Thời Gian Vàng) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ 65 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      căn hộ chung cư thoáng mát vowis logia lớn. Yên tĩnh. Gần nhiều BV như BV quốc te. BV gia định. Đường kéo dài với cầu bông Q. 1. Gần nhiều trường học
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Duy nhất 1 căn 2N2W-63m thông thủy-Giá chỉ 3 tỷ- Siêu RẺ nhất thị trường Vinhomes OCP, 0979209391

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      căn hộ tại vin Ocean Park Gia Lâm mang đến một không gian sống lý tưởng cho những ai tìm kiếm sự tiện nghi và hiện đại.- Tòa nhà S2-10 nằm trên trục đường...

      Bán gấp căn chung cư 43 m2, giá 2,89 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.89 tỷ 43 m2 67,21 triệu/m2
      Bảng giá tháng 11 dự án KĐT vin Smart City như sau:căn hộ chung cư Studio có giá từ 1,9X tỉ.căn hộ chung cư 1 PN giá căn hộ chung cư chỉ từ 2,4x...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 50 m2, hướng Tây-Nam tại Tân Chính - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      Bán nền đất 2 Mặt Kiệt Lê Duẩn, Thanh Khê, Đà Nẵng_ Vị trí trung tâm sầm uất, Kiệt 2m5 Cách đường chính 70m 1 đường thẳng tắp_ Tây Bắc và hướng Tây Nam_...
      Đường Lê Duẩn, Phường Tân Chính, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 22 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 22 m2 104,55 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nhà mặt tiền Nam Dư thông sang Lĩnh Nam. Vài bước chân ra phố chợ Nam Dư, vô cùng tiện lợi- Gần trường học cấp 1, cấp 2 Lĩnh Nam- Gần...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 67,5 m2 tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 67,5 m2 39,26 triệu/m2
      - DT 4,5 x 15 m, 1 trệt 2 lầu với 3 PN, 3 WC, 1 phòng khách, 1 khu bếp- Đường rộng 12m, hạ tầng 100 phần trăm, điện âm nước máy đầy đủ- KDC đông đúc,...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.