Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.171 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 59 m2 35,6 triệu/m2
      The origami 200 căn cuối cùng với mức giá 34tr/ mét vuông, bằng giá chào bán 2019.- 200 căn suất đặt biệt ưu đãi chính sách độc nhất tại đại đô thị...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,25 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.25 tỷ 48 m2 46,88 triệu/m2
      Ngày 8/4/2023 tới đây CĐT vin bắt đầu tăng giá theo lộ trình của 2 phân khu đẹp đang chào bán là: The Sakura và The Tonkin.Mỗi phân khu có những lợi điểm...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 75 m2 32 triệu/m2
      - Cần bán gấp căn hộ chung cư Opal Boulevar 2  phòng ngủ:- căn hộ góc, tầng trung, DT 75 mét vuông giá 2,4 tỉ, toàn giá.- LH: 0981 331 ***...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      Gấp gấp, giá rất rẻ.Bán chung cư RichStar, Tân Phú, 65 mét vuông, 2 phòng ngủ, nhà mới, giá 2,4tỉ, liên lạc: 0939 125 *** Trà.chung cư...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,55 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.55 tỷ 63 m2 40,48 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ2+một căn góc 2 ngủ 2 phòng vệ sinh thiết kế đón ánh sáng tự nhiên tất cả các phòng và không gian trong chung cư. Phòng khách...

      Cần bán căn hộ Khu đô thị mới Văn Quán, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư CT7A Văn Quán, Hà Đông 80 mét vuông, 2 ngủ nội thất xịn sò.+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1 gia đình hiện đại, gồm...
      Dự án KĐT Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,66 tỷ tại Quận 7

      2.66 tỷ 60 m2 44,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Him Lam Riverside giá rẻ.- DT: 60m2, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. giá 2.660 tỉ.- DT: 78m2, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 66 m2 40,91 triệu/m2
      Gia đình mình có việc cần bán chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- DT: 66m2.- Giá: 2,7 tỉ.- đầy đủ nội thất.- Tầng trung.Chi tiết L/H...
      Dự án Sky Central, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư An Gia Garden tọa lạc tại 295 Tân Kỳ Tân Quý, Q. Tân Phú của CĐT Nakyco, hợp tác phát triển bởi tập đoàn An Gia Investment.+ DT:...
      An Gia Garden, 295, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,13 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông - Hà Nội

      2.13 tỷ 73 m2 29,18 triệu/m2
      * Chuyển căn hộ chung cư lớn hơn, chính chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ logia hướng Đông Nam đẹp nhất Xuân Mai.- căn hộ chung cư tọa lạc tại tầng...
      Dự án Xuân Mai Tower - CT2 Tô Hiệu, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Shock! Rổ hàng chuyển nhượng chung cư PiCity High Park giá cực rẻ thị trường call ngay 0936 300 ***.Cần bán thu hồi vốn giỏ hàng hơn 60 căn chuyển ...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      + căn hộ chung cư DT: 64m, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, bếp, nhà ăn, nộ thất siêu xịn.- Giá: 2,9 tỉ.NGOÀI RA CÒN NHỮNG CĂN giá siêu mềm NHƯ SAU:+ căn ...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Phú Thạnh Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      * Chủ mua nhà mới, nên cần bán lại căn hộ chung cư này với giá mềm, tham khảo thêm thông tin bên dưới anh/chị nhé!- Vị trí: Sở hữu 2 MT đường lớn cực kỳ...
      Dự án Phú Thạnh Apartment, Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu nhà ở kinh doanh Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 65 m2 40,47 triệu/m2
      + Bán căn hộ Vinaconex 3 Khúc Thừa Dụ, Dịch Vọng, Cầu Giấy, căn hộ góc, nội thất đẹp.+ DT: 65 mét vuông, 2 ngủ.+ full nội thất, căn hộ góc nên...
      Dự án Khu Nhà ở KD Dịch Vọng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 59 m2 39,84 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh phân khu Origami.- Lỗ hơn 500tr so với giá gốc.- Nội thất cơ bản chủ đầu tư bàn giao.- View...

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,67 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.67 tỷ 67 m2 39,86 triệu/m2
      bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, chỉ cần chuẩn bị 30 phần trăm tương đương 736 tr!Căn P11608 DT 67 mét vuông, Hướng: hướng Đông Bắc.Qúy...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,65 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở cần bán căn hộ tại phố Trương Công Giai.Tòa B Khu nhà ở Vinaconex3 tòa xây dựng khá cho cán bộ.Vị trí trung tâm gần công viên Cầu...
      Đường Trương Công Giai, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Cường Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 86 m2 30,82 triệu/m2
      Bán rẻ chung cư Q. 8.- Đã bàn giao và đưa vào sử dụng.- Tầng cao thoáng mát.- Cửa chính ĐN, view TB.- Không tranh chấp, sang tên nhanh chóng.DT:...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.