Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.171 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Viện Bỏng Lê Hữu Trác, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 75 m2 29,34 triệu/m2
      anh/chị em sắp tới chuyển vào Nam để sống và làm việc trong đó nên muốn bán chung cư 75m2, 2 ngủ 2 vệ sinh. nội thất đầy đủ đẹp như hình tại căn hộ ...
      Dự án Viện bỏng Lê Hữu Trác, Đường Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.75 tỷ 79 m2 34,82 triệu/m2
      Dự án nằm trong quần thể KĐT Rose Town đáng sống nhất phía Nam thủ đô, tích hợp tiện ích ngoại khu: Trường học, công viên, hồ điều hòa, TTTM, BV, chợ đầu...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,88 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      2.88 tỷ 117 m2 24,62 triệu/m2
      * chính chủ gửi e Phượng độc quyền bán giúp mấy căn 2 - 3 phòng ngủ giá mềm nhất Xuân Mai Tô Hiệu:- Căn 57m2 tòa A full đồ giá chỉ 1.75 tỉ...
      Dự án Xuân Mai Tower - CT2 Tô Hiệu, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Mỹ An - 3G, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Thủ Đức

      2.6 tỷ 73 m2 35,62 triệu/m2
      chung cư, 73.3 mét vuông căn hộ góc thẳng, đã có sổ hồng riêng chính chủ: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, để lại full nội thất (02 TV, tủ lạnh...
      Dự án Mỹ An 3G, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 62 m2 40,33 triệu/m2
      + Thuộc phân khu The Sakura, dự án Smart City phân khu hưởng thị đáng sống nhất dự án.+ DTTT: 62m2.+ Gồm có 2 PN, 2 vệ sinh, 1 logia trồng cây, trồng hoa,...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 45 m2 44,45 triệu/m2
      - Thuộc khu cư xá, lầu 3, không thang máy. 1 tầng chỉ có 2 căn, yên tĩnh, riêng tư.- DT: 45 mét vuông bao gồm.+ Phòng khách.+ Bếp (có tủ bếp, bếp...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,15 tỷ tại Gia Lâm

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí: Nằm trải dài từ Đa Tốn, Gia Lâm đến Văn Giang Hưng Yên.- DT: 1200 Ha.- CĐT: Tập đoàn VinGroup.+ Tiện ích như tại khu nghỉ dưỡng: Biển hồ,...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 66 m2 40,91 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Carillon 7, đường Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú, HCM.- Thiết kế 66  mét vuông, 2 PN, 1  phòng vệ ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV Hạnh Phúc,...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      2.21 tỷ 78 m2 28,21 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ thuộc tòa căn hộ cao cấp The Habitat Bình Dương.S 78.5m2.2PN2 phòng vệ sinh.Để lại nội thất đầy đủ như hình ảnh.liên lạc xem...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Với giá dự kiến hấp dẫn, với những tiêu chuẩn quốc tế về không gian xanh, hệ thống tiện ích vượt trội, The Habitat Binh Duong đầy tiềm năng để ở hoặc cho...

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn Hộ Nhất Lan, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,35 tỷ tại Bình Tân

      2.35 tỷ 78 m2 30,13 triệu/m2
      căn hộ 78 mét vuông, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, ngay trung tâm Q. Bình Tân, khu vực an ninh yên tĩnh, không khí trong lành. Gần BV, siêu thị tiện...
      Dự án Nhất Lan, Đường 57, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 71 m2 35,92 triệu/m2
      Tôi có căn ngoại giao căn hộ Rose Town 79 Ngọc Hồi tòa DV1 cao cấp nhất quần dự án.+ DT: 70.7 mét vuông. Ví trí đẹp nhất dự án. View toàn bộ hồ, công...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 71 m2 35,22 triệu/m2
      chào bán Suất nội bộ chung cư View Sông Hồ Chí Minh Nhận Nhà 2023 * hotline: Mỹ Nga (138): 0903 159 *** để tư vấn chi tiết và mời đi xem.TỔ ẤM HOÀN MỸ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Chính chủ có căn hộ chung cư cao cấp thuộc căn hộ chung cư Handi Resco - 31 Lê Văn Lương cần bán ngay với giá cực kỳ tốt:- DT 66 mét vuông, 2...
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 70 m2 40,72 triệu/m2
      Bán The Garden Hill- 99 Trần Bình 70m2, nhà đẹp, 2.85 tỉ. 0975 118 ***DT 70m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp căn hộ góc. Nhà sửa chữa đẹp,...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 8

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Topaz Elite [ Phoenix 1] trục đường chính Tạ Quang Bửu, P. 4, Q. 8, TP. Sài Gòn.- DT: 60m2 thiết kế 2 phòng ngủ/2 WC.-...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 8m tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Đất ngay MT đường 22/12, Thuận Giao, TP Thuận An. Bình Dương cách chợ Thuận Giao 200m.DT 80m2 5x16 giá vuông vắn 2ty5Full Thổ Cư 100 phần trăm ( bao...
      Đường 22/12, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.