Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.288 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 5 tầng, 140 m2, giá 11 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      11 tỷ 140 m2 78,58 triệu/m2
      - chào bán một trong những phân khu KD sầm uất nhất tại Ocean Park khi ngay sát hồ điều hoà 24ha và đại học Vinuni.- Hỗ trợ LS dự kiến 12 - 18 - 24...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 100 m2, giá 10 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      chào bán Chỉ 24 ngôi nhà Phố Thương Mại vin Ocean Park Gia Lâm - KD 24/24 Với hơn 220.000 dân cư hiện hữu+ Sở Hữu Ngay Chỉ Từ 3 tỉ ( 30 phần trăm)+...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 55 m2 272,73 triệu/m2
      - Nhà thuộc khu phân lô bàn cờ, có thể đi từ Đỗ Quang hoặc Hoàng Ngân, Nguyễn Thị Thấp đều đẹp.- Vị trí đắc địa, giáp ranh với 4 Q.: Cầu Giấy, Thanh Xuân,...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố thương mại shophouse 2 tầng, 165 m2, giá 13,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13.8 tỷ 165 m2 83,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố thương mại shophouse dự án vin Skylake DT 165 m2 đã hoàn thiện: 0912 134 ***.Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán nhà ...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 55 m2 316,37 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp, vỉa hè rộng, đường 3 ô tô tránh dừng đồ,. vài bước ra hồ tây. KD mọi loại hình, Giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủNhà xây 6 tầng khung...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng shophouse 2 tầng, 165 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13.5 tỷ 165 m2 81,82 triệu/m2

      Cần bán nhanh liền kề 1 tầng, 190 m2, giá 17,5 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 190 m2 92,11 triệu/m2
      Nền căn biệt thự MT đường nội khu rộng rãi, thoáng mát, nằm trong khu căn biệt thự sang trọng, an ninh, giao thông thuận tiện, ngay cạnh siêu thị...
      Đường Số 19C, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 416 m2, mặt tiền 20m tại Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 10,82 tỷ

      10.82 tỷ 416 m2 26 triệu/m2
      Gia đình cần tiền thanh khoản nhanh - giá ngoại giao.* DT: 416 mét vuông, MT 20m.* Đ/c: khu đô thị Hà Phong, Mê Linh, TP Hà Nội.- Vị trí: Lô góc,...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, giá 10,8 tỷ tại Xã Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      10.8 tỷ 0 m2
      - DT: Ngang 7 m dài 19.5 m, 136.5 m2. DTSD đến 280.6 m2.- Kết cấu: Thiết kế đẹp, lệch tầng thoáng mát & lấp đầy ánh sáng tự nhiên. 1 trệt 2 lầu, gồm 1 phòng...
      Dự án KDC Phong Phú 5, Đường Số 5, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 108 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 108 m2 143,52 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố dự án Jamona Golden Silk Bùi Văn Ba, Q. 7.- DT 5,4 x 20m.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.- nội thất đầy đủ.- giá: 15.5 tỉ.- pháp lí: Đã...
      Dự án Jamona Golden Silk, Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 126 m2, giá 15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 126 m2 119,05 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt tiền vin Q. 9, 126 mét vuông, chỉ với 15 tỉ rẻ nhất khu vực.- DT đất: 126 mét vuông (7*18m).- DTXD: (7*13*5= 455 mét ...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 119 m2, giá 12,9 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      12.9 tỷ 119 m2 108,41 triệu/m2
      Mô tả:Kết cấu: Trệt, 2 lầu.tầng một: Sân vườn, garage ô tô, PK, Bếp (không gian mở),  toilet.Lầu 1: 3 phòng ngủ, 3 toilet.Lầu 2:...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 150 m2, giá 11,5 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 150 m2 76,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 tầng MT. KDC Lập Phúc, Phước Kiển, Nhà Bè.DT 150 m2. Ngang 8 x 18,6m.Đường trước nhà 12 m có vỉa hè.Cạnh KĐT GS Metro City, Q. 7, Phú...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 96 m2, giá 13 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 96 m2 135,42 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay ngôi nhà phố 96m2 giá 13ty BTP- Giá gốc: 14,7 tỉ- giá: 13 tỉ BTP, thỏa thuận cho khách thiện chí- DT đất: 8m x 12m- DT xây...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, giá 11,9 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      11.9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh biệt thự hoàn thiện nội thất đầy đủ tại Khu căn biệt thự Lavila - Kiến Á - Nhà Bè:- Vị trí: MT đường Nguyễn Hữu Thọ, kết nối về Phú Mỹ...
      Dự án Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 2 tầng, 192 m2, giá 13 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 192 m2 67,71 triệu/m2
      GIẢM GIÁ SOCK căn biệt thự GÓC 2 MĂT TIỀN DT 12x16M, TRỆT 2 LẦU, TRỤC CHÍNH DỰ ÁN SIM CITY Q. 9. GIẢM 3 tỉ SO VỚI THỊ TRƯỜNG GIÁ 16 tỉ. NAY CHỐT GIÁ...
      Dự án Sim City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 97 m2, giá 19,57 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      19.57 tỷ 97 m2 201,76 triệu/m2
      The Classia - Tập đoàn Khang Điền.Nằm ngay vị trí tâm điểm kết nối TP Thủ Đức, với:- Hạ tầng hoàn thiện: Đường, công viên, fitness, hồ bơi, phòng cộng...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 162 m2, giá 17,5 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 162 m2 108,03 triệu/m2
      - căn biệt thự song lập căn C2 DT 162m2 dự án Zeitgeist, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè.- Hướng nhà hướng Tây Nam.- DT: 9.5x17m = CN 162m2.- Xây...
      Dự án Zeitgeist City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.