Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.288 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 94 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 94 m2 189,37 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà riêng, phân lô phố Phương Liệt - Trường Chinh.DT: 94m2 - 5 tầng - MT 4,3 mét.Gia chủ làm có địa vị trong quân đội, là căn nhà đầu tay gia...
      Phố Phương Liệt, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Đắc Di - Đống Đa, giá 16 tỷ

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      *** Bán nhà 4 Tầng Tại Mặt Phố Hồ Đắc Di - Nam Đồng.- Nhỉnh 16tỉ giá cực hấp dẫn để sở hữu ngôi nhà mặt phố KD sầm uất và mặt hồ để hưởng thụ.- Nhà thuộc...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 6 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 60 m2 293,34 triệu/m2
      Mô tả:+ Nằm trung tâm phố Nguyễn Khang Cầu Giấy, oto 7 tránh, nhà để xe, thang máy nhập khẩu.+ Tuyến phố di chuyển cực kì thuận tiện, ra Quan Hoa, Láng,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 76 m2 147,37 triệu/m2
      Bán nhà ngõ phố Thái Hà - TT Đống Đa - oto đỗ cổng - gần phố - S 76 mét vuông - MT 4,6m - giá 11,2 tỉ (TL) + vị trí gần phố - TT Đống Đa - S rộng -...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 50 m2 264 triệu/m2
      Tầng 1 Garra oto.Tầng 2 khách.Tầng 3.4.5 mỗi tầng 1 ngủ master.Tầng 6 bếp khách đầy đủ nội thất gỗ sồi cao cấp.Tầng 7 sân phơi phòng thờ.
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 70 m2 tại Đường Núi Trúc - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 70 m2 210 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Núi Trúc nhà đẹp vị trí thuận tiện KD, mở văn phòng giao dịch vị trí trung tâm gần phố Nam Cao, thông sang Giang Văn Minh giao thông...
      Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Mặt phố Dương Quảng Hàm - TT Cầu Giấy - KD đỉnh - giá đầu tư - khách mua xây tòa VP.Hiện đang nhà 1 tầng đang cho thuê KD quần áo.+ bìa đỏ cất két sẵn sàng...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 55 m2 341,82 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Thụy Khuê, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội.- Nhà nằm mặt phố trung tâm Q. Tây Hồ, khu vực đáng sống nhất TP Hà Nội.- Nhà lô góc, vị trí rất...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yết Kiêu, giá 16 tỷ

      16 tỷ 42 m2 380,96 triệu/m2
      Ngay Hoàn Kiếm, khu vực tập trung quan chức cấp cao chính phủ. Mặt phố KD sầm uất.Nhà mặt phố Yết Kiêu, khu vực an ninh đảm bảo bậc nhất thủ đô.DT là...
      Đường Yết Kiêu, Phường Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 65 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 65 m2 215,39 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố hoàng ngân Q. thanh xuân.- cực hiếm - nhà ở vị trí đắc địa - lô góc - KD sầm uất - 2 mặt oto tránh.- 3 mặt thoáng vĩnh viễn.Nhà thiết...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 3m tại Phố Đỗ Quang - Cầu Giấy, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 54 m2 281,49 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà phố Đỗ Quang - Trần Duy Hưng khu vực vip Q. Cầu Giấy.- Nhà thuộc khu phân lô bàn cờ, oto tránh nhau, vỉa hè rộng thoải mái phù hợp các...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thúy Lĩnh, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 120 m2 105 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố Thuý Lĩnh - Hoàng Mai - KD đa ngành nghề.DT: 140/120 mét vuông.- Tặng nhà cấp 4 KD ngay.Sổ sách pháp lí sạch.Giá: 12,6 tỉ.liên ...
      Đường Thúy Lĩnh, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      - HÀNG HIẾM - MẶT NGÕ THÔNG, oto, KD SẦM UẤT - TT Q. CẦU GIẤY - MT 10M SIÊU ĐẸP- DT 80m² HIỆN TRẠNG NHÀ 4 TẦNG- giá 13.5 tỉ- bìa đỏ ĐẸP SẴN SÀNG GIAO DỊCH-...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phường Định Công - Hoàng Mai, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 48 m2 281,25 triệu/m2
      Mặt phố KD - vỉa hè - khu vực hiếm nhà bán.- MT 4.5m - vỉa hè siêu rộng - vị trí đắc địa. DT 48 mét vuông MT 4.5m, giá 13,5 tỉ.Thiết kế, nhà xây 6...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 70 m2 227,15 triệu/m2
      TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - THOÁNG TRƯỚC SAU - nhà để xe - Ở - VĂN PHÒNG ĐỀU TỐT -MT RỘNG - THÔNG THOÁNG* MÔ TẢ: + Vị trí đẹp, thoáng trước sau, PHÂN LÔ, Ở,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Tây Hồ, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 45 m2 271,12 triệu/m2
      Bán nhà Trích Sài - 10m ra mặt Hồ Tây - khu vực hiếm nhà bán - nhà để xe oto - 45m2x5T.Bán nhà Trích Sài - Tây Hồ 45m2x5 tầng, chào 12.2 tỉ.- Vị trí 10...
      Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 50 m2 336 triệu/m2
      Mặt phố Q. Hai Bà Trưng - vỉa hè - oto tránh - nhà mới - 7 tầng thang máy - KD.Giá đã hạ chào còn 16. X tỉ còn TL.Nhà xây mới cứng, 7 tầng thang máy, vỉa...
      Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      - Nhà phân lô khu DV Xa La - oto tránh đường 12m, xây sẵn 6 tầng đầy đủ nội thất:+ Tầng 1, 2: Thông sàn KD.+ Tầng 3: Phòng khách + bếp.+ Tầng 4, 5: Thông...
      Dự án KĐT Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.