Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.267 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 128 m2 tại Phường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 128 m2 154,69 triệu/m2
      MẶT NGÕ NHƯNG oto TRÁNH, VỈA HÈ RỘNG, oto ĐẬU TRƯỚC CỬA, KD VĂN PHÒNG ĐỈNHThiết kế: + Tầng 1: phòng khách 1, phòng bếp, vệ sinh + Tầng 2: phòng khách 2 (...
      Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 100 m2 148 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Khang - DT 100m2 - 5T - MT 4.6m - vỉa hè - oto - văn phòng - KD.- Đường thông thoáng với vỉa hè hai bên, view trước nhà thoáng sáng.-...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 63 m2 tại Đường Minh Khai - Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 63 m2 188,89 triệu/m2
      Gấp bán nhà mặt phố giá trước Tết chỉ 11.9 tỉ Minh Khai 63m2 4 tầng MT 4.5m Hai Bà Trưng. liên lạc: 0915 222 ***cường căn nhà phố).Mô tả:Nhà mặt phố KD...
      Đường Minh Khai, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 43 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Láng Hạ - Đống Đa, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 43 m2 339,54 triệu/m2
      * SIÊU PHẨM NHÀ MẶT PHỐ- KD ĐỈNH- 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN- TRƯỚC LÀ MẶT PHỐ, SAU NHÀ LÀ NGÕ ĐI- VỈA HÈ RỘNG THÊNH THANG giá cực rẻ ĐỐNG ĐA.* KHU VỰC KD...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 3m tại Phường Khương Mai - Thanh Xuân, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 65 m2 238,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Trịnh Đình Cửu, thuận lợi mở shop buôn bán, spa, văn phòng ..... Cách phố Lê Trọng Tấn 10m.đc thuộc Trịnh Đình Cửu, P. Khương...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 102 m2 122,55 triệu/m2
      Lô nhà đất đẹp Mỹ Đình 102 mét vuông, 3 tầng mặt phố KD đỉnh.- Gia đình cần giải quyết công việc trước tết nên muốn nhượng lại miếng đất 102 mét...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 115 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 20 tỷ

      20 tỷ 115 m2 173,92 triệu/m2
      Bán nhà Phân Lô Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy - Dân xây - oto Tải Tránh - Vỉa Hè- KD - Văn Phòng - Có thể lắp thang máy - Thoáng trước sau- DT 115m x 5 Tầng...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 40 m2 500 triệu/m2
      + Tọa lại trên con phố Cầu Giấy, nằm ngay ngã 4 Cầu Giấy_Trần Thái Tông_Nguyễn Phong Sắc_Xuân Thuỷ,vị trí trung tâm của trung tâm, xung quanh tập trung vô...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 85 m2, mặt tiền 4m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 85 m2 151,77 triệu/m2
      ĐẤT VIỆT HƯNG PHÂN LÔ ĐƯỜNG VỈA HÈ RỘNG, oto TRÁNH - KD VĂN PHÒNG - GIÁP vin - 85 MT 4,5M GIÁ 12.9 tỉ + Đất thuộc khu đấu giá Việt Hưng phân lô oto tránh...
      Đường Kim Quan Thượng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 5 tầng, 66 m2, giá 14 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      14 tỷ 66 m2 212,13 triệu/m2
      Mega KD cực kỳ sầm uất. Lượng khách đông đến bất ngờ
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, giá 18,9 tỷ tại Đường Bình Phú - 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      18.9 tỷ 0 m2
      - Vị trí: căn nhà phố đường, ngay khu vip Bình Phú, Q. 6 nổi tiếng Sài Thành, xung quanh bao gồm nhiều tiện ích như siêu thị Metro, công viên Bình Phú,...
      Đường Bình Phú, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 100 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      - Cần bán nhà xoay vốn trong tết.- DT 5x20m, xây 1 trệt, 3 lầu, máy đúc kiên cố, nhà đc thiết kế xây dựng theo phong cách tân cổ điển, tổng DTXD...
      Lakeview City, 697, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 2 tầng, 159 m2, giá 16,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 159 m2 103,78 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp biệt thự sân vườn:-căn biệt thự đơn lập khu compound an ninh, bảo vệ 24/7.-DT: 12,5 x 12,5m. Căn bìa nên bên hông có ~ sân vườn rất rộng...
      Dự án Camellia Garden, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 2 tầng, 110 m2, giá 17,9 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.9 tỷ 110 m2 162,73 triệu/m2
      Bán nhà phố đường số 4 P. Thảo Điền Q. 2 - DT 10x11 vuông vắn công nhận đủ trên sổ- Kết cấu 1 trệt 2 lầu - Nhà đang có HĐ thuê 40tr/tháng- pháp lí chuẩn:...
      Đường Số 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 125 m2, giá 17,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 125 m2 140 triệu/m2
      - căn nhà phố khu Nam Long Trần Trọng Cung Q. 7.- DT đất: 5x25m kết cấu 1 trệt 3 lầu.- Thiết kế: 5 phòng ngủ, 5 toilet, bếp.- giá: 17.5 tỉ.-...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh shophouses 5 tầng, 84 m2, giá 12 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      12 tỷ 84 m2 142,86 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên gia đình cần bán căn nhà phố thương mại tại phân khu Kinh Đô Dự án vin Ocean Park.- DT đất 84m2.- Xây dựng 70m2/sàn. Xây...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 20 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      căn biệt thự VƯỜN Q. 9 GIÁP Q. 2:+ Vị trí: Gần ngã ba Liên P. & Đỗ Xuân Hợp, TP. Thủ Đức.+ Vị trí nằm trong khu vực quy hoạch chỉnh chu bài bản nhất TP....
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh shophouse 1 tầng, 81 m2, giá 10 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 81 m2 123,46 triệu/m2
      Chủ cần tiền sốt sình sịch cần bán nhà phố thương mại shophouse Tầng 1, căn hộ góc Toà The Emerald CT8 Mỹ Đình, Thủ đô Hà Nội!- DT 80,5m.- căn hộ ...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.