Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.263 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp nhà đẹp 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân, giá 18 tỷ

      18 tỷ 80 m2 225 triệu/m2
      [ căn hộ chung cư DỊCH VỤ - DOANH THU 1.2 tỉ/NĂM]căn hộ chung cư DÒNG TIỀN - LÊ VĂN LƯƠNG - LÔ GÓC - oto ĐỖ CỬA - 7 TẦNG THANG MÁY - nội thất đầy ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 7 tầng, 58 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 58 m2 203,45 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 7 tầng thang máy phố Lê Trọng Tấn, P. Khương Mai, Thanh Xuân.MT rộng 4.5m, phân lô bàn cờ, nhà sát mặt phố lớn Lê Trọng Tấn.Đường trước ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      - Bán nhà trong ngõ Hoàng Văn Thái, ngõ tương đối rộng ô tô vào nhà như trong ảnh, nhà gần đầu ngõ, và vị trí của ngõ gần đoạn giao với đường Lê Trọng...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2 tại Phường Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 70 m2 225,72 triệu/m2
      VỊ trí đắc địa, ngay trung tâm Q. đống đa, khu phố sầm uất nhất nhì Q., giao thông đi lại thuận tiện, - Nhà Đẹp KD Dòng Tiền khủng, ngõ tương đối ...
      Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 60 m2 tại Đường Xuân La - Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      Chủ có công việc nên cần bán ngôi nhà xây tâm huyết hơn năm ngõ 105 Xuân La P. Xuân Tảo, Q. Bắc Từ Liêm TP Hà Nội.Nhà nằm khu phân lô bàn cờ, toàn tướng...
      Ngõ 105, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 86 m2 tại Phố Lạc Trung - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 86 m2 226,75 triệu/m2
      Phân lô Lạc Trung, Hai Bà Trưng. - Nhà rao bán có giá cạnh tranh nhất trong khu này. - DT 86 mét vuông giá rao thiện chí 19.5 tỉ ( hơn 220tr/ mét...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà 6 tầng, 79 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 79 m2 139,25 triệu/m2
      ngôi nhà dòng tiền siêu hiếm tại Q. Cầu Giấy cho đến thời điểm hiện tại. Với 17 phòng khép kín, thửa đất lô góc, nở hậu không lỗi.Đảm bảo mức thu hàng...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      NHÀ XÂY MỚI 7 TẦNG THANG MÁY - LÔ GÓC - oto VÀO NHÀ - THÔNG SỐ ĐẸP - CÁCH PHỐ 20M.Vị trí ngôi nhà cực đẹp cách MP Hồ Tùng Mậu 20m. oto phi thẳng vào nhà,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 65 m2 223,08 triệu/m2
      Cần rao bán nền đất Hoàng Cầu, sát mặt phố, ngõ ô tô. Vị trí bao đẹp, xây văn phòng cho thuê đắc địa. DT 65m2 MT 5m vuông vức. Giá 14.5 tỉgọi ngay mr...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      căn hộ mini Mỹ Đình - Thang máy - 7 tầng - 13 phòng - 70 mét vuông - 10.x tỉ.CCMN 7 tầng - 13 căn studio vip - 70 tr/tháng - thang máy nhập - xây mới...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 16,59 tỷ

      16.59 tỷ 55 m2 301,64 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp, view hồ tây, thuộc hàng hiếm bây giờgiá cực tốt, KD văn phòng, ở hộ gia đìnhTrước nhà ô tô tránh nhau, dừng đỗCầu thang rộng, cải tạo lắp...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 48 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 48 m2 350 triệu/m2
      NHỈNH 16TỶ- SỞ HỮU bìa đỏ RIÊNG 48M- Ô CHỢ DỪA - ĐỐNG ĐA - HN - LOGOC- KD- THANG MÁY- PHÂN LÔ -HIẾM- NHÀ ĐEP Ở NGAYMô tả: Vị trí cực đẹp xq bạt ngàn gần...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Đăng Ninh - Hà Đông, giá 11 tỷ

      11 tỷ 45 m2 244,45 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố Trần Đăng Ninh 7 tầng thang máy 5 sàn thông KD vỉa hè oto tránh chỉ 11 tỉ contact Công Nhà Tuyển 0931 706 ***- Nhà nằm vị trí đầu phố Trần...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 68 m2 198,53 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Ngọc Lâm, Long Biên, vỉa hè thênh thang, KD đa dạng các loại hình dịch vụ.+ DT 68m2, 6 tầng, có ô chờ thang máy, thiết kế 5 tầng, tầng 1...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 90 m2 164,45 triệu/m2
      Cần bán trước Tết, liên kế khu đô thị Văn Phú, Hà Đông, 90 mét vuông, 5 Tầng, Thang Máy, Nội Thất tiện nghi, 14 tỉ nhỉnh+ ngôi nhà nằm Mặt phố...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m , giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 36 m2 319,45 triệu/m2
      Chính chủ, bán nhà mặt phố Đại Cồ Việt, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội.+ KD vô địch, ngày đêm, mọi loại mặt hàng, nằm trung tâm tuyến phố sầm uất cửa ngõ giao...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại đường Nghi Tàm - Yên Phụ - Tây Hồ, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 45 m2 417,78 triệu/m2
      -DT: 45 mét vuông x 6T, MT 4m, thông sàn KD.-Mặt phố Nghi Tàm, bên lẻ, trong đê, 4 làn oto tránh, vỉa hè, KD.-Vị trí đẹp nhất phố Nghĩ Tàm, không...
      đường Nghi Tàm, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 58 m2 205,18 triệu/m2
      Bán toà nhà mặt phố căn hộ dịch vụ 7 tầng thang máy - dòng tiền 85tr/tháng - phố Minh Khai, HBT.Cơ hội đầu tư sinh lời cực kỳ hấp dẫn!Thông tin ngôi ...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.