Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.316 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 12,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      12.5 tỷ 0 m2
      bán gấp căn hộ góc R2 Royal City, 181,4 mét vuông, 3 phòng ngủ rất đẹp. giá 12,5 tỉ thỏa thuận. liên lạc 0933 692 ***
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 181 m2, giá 11,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      11.7 tỷ 181 m2 64,65 triệu/m2
      Bán căn hộ góc R2 181m2 Royal City , 3  phòng ngủ , giá 11.7 tỉ có thỏa thuận nếu thiện chí. contact 0933 692 ***
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 10,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      10.5 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà ở R4 Royal City view quảng trường , logia hướng Đông Nam mát mẻ, Cửa hướng Đông Bắc, đã thay điều hòa âm trần ĐaikinDT: 131,4m2 giá 10,5...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 14,5 tỷ tại Đường Hồ Tây - Tây Hồ - Hà Nội

      14.5 tỷ 0 m2
      Cần sang nhượng chung cư 113m2 ở tại Starlake Tây Hồ Tây. chung cư thiết kế đẹp, thoáng với 3 PN, 2 phòng tắm, phòng khách rộng, chung cư view hồ tây...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 5 phòng ngủ, 178 m2, giá 13,5 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      13.5 tỷ 178 m2 75,85 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư siêu VIP Park Hill.căn hộ chung cư có DT 178m, căn hộ góc view VIP.căn hộ chung cư có thiết kế 5 PN và 4 phòng...
      Dự án Times City - Park Hill, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn 121 m2, giá 13,5 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      13.5 tỷ 121 m2 111,58 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư mới tinh, chưa sử dụng, DT 121m2 tại căn hộ chung cư cao cấp Hoàng Thành Tower, cạnh Vincom Bà tr, cộng đồng dân cư văn minh,...
      Dự án Hoàng Thành Tower, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 11 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      11 tỷ 161 m2 68,33 triệu/m2
      BQL tòa nhà gửi tới quý vị 60 căn bán mới và sang nhượng giá rẻ hơn so với thị trường toà D1, D2 The Diamond Residence BRG 25 Lê Văn Lương.Tòa D1:- chung ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ, 196 m2, giá 11 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      11 tỷ 196 m2 56,13 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư cần bán: Lưu ý Đây là căn lớn nhất tòa nhà nên mức độ đầu tư cực cao. siêu hiếm tại Cầu Giấy Chỉ còn vài căn tương tự.Căn 4...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Xuân Nam - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,39 tỷ

      10.39 tỷ 60 m2 173,17 triệu/m2
      Vị trí đẹp, giá còn tăng cao khi cơ sở hạ tầng hoàn thiện, vị trí đẹp để vừa ở vừa làm văn phòng hoặc cho thuê, có thể xây tòa nhà văn phòng 8 - 9 tầng...
      Ngõ 168, Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán đất 90 m2 tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      DT 90m2 mt 4,6m, thửa vuông, nở hậu.Vị trí 2 mặt đường rộng 10m, vỉa hè KD.Xung quanh toàn nhà cao tầng.Khu vực đang phát triển từng ngày.Giao thông thuận...
      Đường Thị Cấm, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn nhà riêng 7 tầng, 96 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 96 m2 165,63 triệu/m2
      + Vị trí lõi Ba Đình gần trung tâm thương mại Lotte, Metropolis, BV, Trường học+ Ngõ nông gần ô tô, thông tứ phía giao các phố lớn Văn Cao, Liễu Giai,...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 90 m2 tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 90 m2 170 triệu/m2
      bán gấp đất DV An khánh Mặt Đường 3.5- DT: 90m2- MT: 8mDTXD full 100 phần trăm. Nằm cách Đại Lộ Thăng Long 150m- Mặt đường vành đai 3.5 thông Lê...
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán lô đất nền 60 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      bán nhanh 60 mét vuông đất tặng nhà 3 tầng mặt phố Doãn Kế Thiện, 2 thoáng, vỉa hè KD giá 10.5 tỉ.Mặt phố KD sầm uất, phù hợp xây tòa nahf 8 tầng...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 91 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 91 m2 167,04 triệu/m2
      Bán block cho thuê, Kim Mã, Ba Đình, dòng tiền trên 1,2 tỉ /năm, DT 91m *7 tầng thang máy, MT 7m, chào 15,2 tỉ (tl).+ Vị trí trung tâm, Gần oto, 30m ra mặt...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay mảnh đất 173 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 173 m2 78,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất thổ cư MT rộng chia đôi đc tại trung tâm TDP Nông Lâm, Trâu Quỳ+ DT 173m2, MT mặt rộng 9.24m nở hậu 9.28m+ Đất toạ hướng...
      Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 75 m2, mặt tiền 7m tại Long Biên - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 75 m2 253,34 triệu/m2
      -DT:75 mét vuông,MT:7m, đường 40m,vỉa hè 5m KD buôn bán rất tốt,dân cư đi lại về Hưng Yên,vin ocean park,Ecopark...-Tiềm năng tăng giá cao-Gần...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 117 m2, mặt tiền 7m tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 117 m2 150,43 triệu/m2
      - Hạ chào 3 tỉ bán gấp nền đất Mỗ Lao, xây văn phòng cực đẹp, sổ vuông đẹp.- Vị trí nằm ngay trung tâm Mỗ Lao di chuyển thuận tiện xe bus, tàu điện trên...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Lân - Thanh Xuân, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 64 m2 165,63 triệu/m2
      Mô tả ngôi nhà bán: + Nhà thuộc khu phân lô Quân Đội, ngõ thông vòng quanh, dân trí cao, oto vào nhà, cách 10m ra oto tránh, tiện ích đầy đủ trường học,...
      Đường Nguyễn Lân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.