Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.316 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 78 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - An Nghiệp - Ninh Kiều, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 78 m2 178,21 triệu/m2
      NcBán căn nhà phố Trần Hưng Đạo 1trệt 2lầu mới thuận tiện mua bán KD con đường sầm uất trung tâm Ninh Kiều,TP Cần Thơ DT :4x18 nở hậu 5.8m 78m2 diện ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Nghiệp, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 182 m2 tại Đường Trần Ngọc Quế - Ninh Kiều, giá 20 tỷ

      20 tỷ 182 m2 109,9 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRỆT 2 LẦU MT ĐƯỜNG TRẦN NGỌC QUẾ, P. HƯNG LỢI, Q. NINH KIỀU, TP. CẦN THƠ.giá 20 tỉ DT: 7m X 26m = 182m2 diện tích sử dụng: 238m2 pháp lí: Thổ...
      Đường Trần Ngọc Quế, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 108 m2 tại Phường An Bình - Ninh Kiều, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 108 m2 137,97 triệu/m2
      ❤️❤️BÁN NHÀ 1 TRỆT 3 LẦU SÂN THƯỢNG NHÀ XÂY MỚI ĐỂ Ở MT ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ khu dân cư HỒNG PHÁT (ĐOẠN SỐ 3 & 4) | AN BÌNH | NINH KIỀU | TP. CẦN THƠ- DT:...
      Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 78 m2 tại Phường An Nghiệp - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 78 m2 178,21 triệu/m2
      🏡🏡🏡 Bán nhà phố Trần Hưng Đạo trung tâm TP cần thơ tuyến đường sầm uất thuận tiện mua bán KD con đường trung tâm Ninh Kiều,TP Cần Thơ 👉DT :4x18 nở...
      Phường An Nghiệp, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phường Võ Cường, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà 4 tầng khu HUD A - Võ Cường BN.- Nhà xây kiên cố view vườn hoa, Đông Nam.- Công năng 4 ngủ khép kín.- Đường thông rộng, KDC văn minh, yên...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 1 tầng, 200 m2, giá 18 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      18 tỷ 200 m2 90 triệu/m2
      Cơ hội đưa gia đình và bạn bè về nghĩ dưỡng ngay trong diệp tết 2024!biệt thự đơn lập View Biển đầy đủ nội thất cao cấp với thiết kế theo phong cách Địa...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 140 m2 103,58 triệu/m2
      - Bán đất biển dự án Ocean Dune Phan Thiết.- Phố Biển Rạng Đông - khu dân cư kề biển Rạng Đông- DT 140m2 (7*20m).- E1 MT biển.- Bên đồi view biển.- Đối...
      Dự án Ocean Dunes, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 166 m2, giá 16,3 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      16.3 tỷ 166 m2 98,2 triệu/m2
      Siêu phẩm góc phân khu The Venice Mega Grand World thành phố Hà Nội.- DT sân vườn: 70.2m2.- DT chiếm đất: 96m2.- diện tích xây dựng: 514,7m2.- Nhận...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn biệt thự 84 m2, giá 11,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11.5 tỷ 84 m2 136,91 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nhà phố thương mại Kinh Đô gần trung tâm thương mại Vincom, quảng trường Kinh Đô Ánh Sáng.DT: 84 mét vuông.MT:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 5 tầng, 108 m2, giá 15 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      15 tỷ 108 m2 138,89 triệu/m2
      Chỉ 7 tỉ sở hữu ngay căn shop mặt sông phố đi bộ Venice dài 1 kilomet tại Grand World Thủ đô Hà NộiSở hữu vị trí đông người check in qua lạiĐã có...
      Mega Grand World Hà Nội , Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà phố thương mại 5 tầng, 90 m2, giá 17,74 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      17.74 tỷ 90 m2 197,12 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà phố thương mại shophouse trục đường 35m.Mãi trường cửu=BX - 29.Toạ lạc trên trục đường Biển Xanh rộng 35m.Vị trí kim cương, tiếp giáp với...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 305 m2, giá 18,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      18.5 tỷ 305 m2 60,66 triệu/m2
      Bán biệt thự siêu đẹp Hà Quang 1. Giá chỉ 18.5tỉ. Nội thất đẹp. liên hệ em Hoàng 0905 907 *** ạ.---------------------căn biệt thự siêu đẹp Hà Quang 1 -...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh shophouses 90 m2, giá 16 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại dãy Phố Biển 19.DT 90 mét vuông, phía trước đường 25m, phía sau vườn hoa.MT 6m, đối diện khu Venice.bìa ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Phố Nguyễn Thiện Thuật, giá 13 tỷ

      13 tỷ 200 m2 65 triệu/m2
      Nhà 200m2, mặt tiền 8m, dài 25m, gồm một nhà ba tầng xây hiện đại và một sân vườn. Vị trí mặt phố Nguyễn Thiện Thuật, cách chợ Phố...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lê Lợi, Hưng Yên, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, giá 11,3 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      11.3 tỷ 80 m2 141,25 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố thương mại trục đường 20m khu San Hô cắt lỗ trên 20 phần trăm tại dự án vin Ocean Park 2.DT đất 80m2.diện tích xây ...

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 5 tầng, 159 m2, giá 10,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      10.61 tỷ 159 m2 66,68 triệu/m2
      ĐỘC QUYỀN QUỸ CĂN MẶT SÔNG VÀ K. TOWN MẶT QUẢNG TRƯỜNG MEGA GRAND WORLD TP Hà Nội vin OCP3 + gọi ngay HOÀNG KHẢI : 0904 080 *** ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 723 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      13.5 tỷ 2 m2 6750 triệu/m2
      Bán lô nhà đất Tp Đà lạt.- pháp lí: Sổ riêng.- DT: 1500m2 có TC.- Giá: Đầu tư.- Vị trí: Nhà có sân vườn, hồ cá coi, hồ bơi, thích hợp nghỉ dưỡng, hoặc KD...
      Đường Tỉnh lộ 723, Xã Tà Nung, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà lk 1 tầng, 264 m2, giá 19,5 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      19.5 tỷ 264 m2 73,87 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Hoàng Hoa Thám, P. 10, Đà Lạt view đẹp nghỉ dưỡng.- View xanh giá 19 tỉ 5.DT đất: 264m2 (13,5m*20m) - Đất ở đô thị.Kết cấu: 1 hầm 1 trệt...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.