Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.312 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 17 tỷ tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      17 tỷ 161 m2 105,6 triệu/m2
      chính chủ chuyển công việc cần bán ngay căn 3 ngủ Sun Grand City Thuỵ Khuê view công viên Bách Thảo.Căn này view đường Hoàng Hoa Thám và Công viên Bách...
      Dự án Sun Grand City, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 16 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      16 tỷ 200 m2 80 triệu/m2
      chính chủ đi nước ngoài nên cần bán lại căn penthouse duplex thông tầng hiếm có tại tòa Park Kiara thuộc KĐT Park City đẳng cấp nhất Q. Hà Đông. Sang Cầu...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 260 m2, giá 18,5 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      18.5 tỷ 260 m2 71,16 triệu/m2
      Cần bán ngay căn Penthouse thông tầng căn hộ cao cấp The Zei Mỹ Đìnhđc: Số 8 đường Lê Đức Thọ, trung tâm Mỹ Đình Q. Nam Từ Liêm- DT: 260m2 mét ...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 190 m2, giá 12 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12 tỷ 190 m2 63,16 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán thiện chí căn Penthouse tâm huyết rất sang trọng duy nhất tòa Roman Plaza.- Thiết kế 2 tầng tổng sử dụng 200 mét vuông.- Dt sổ...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      N
      Phan Vĩnh _ Nhà Môi Giới Chuyên Nghiệp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 11,99 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      11.99 tỷ 124 m2 96,7 triệu/m2
      chào bán đợt cuối cùng chung cư hạng sang BRG Grand Plaza 16 Láng Hạ (Diamond Park Plaza) nhận nhà ở luôn Chỉ dành cho người giàu.- Quỹ 25 căn từ...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 4 phòng ngủ, 235 m2, giá 16 tỷ tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      16 tỷ 235 m2 68,09 triệu/m2
      Nhà tôi cần bán căn hộ chung cư sân vườn trên tầng 20.- DT 235m2, DTTT 211m2.- Căn 4 PN + 1 - 3  phòng vệ sinh.- Giá gốc tôi mua 25 tỉ giờ tôi...
      Dự án Sunshine Golden River, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 12,8 tỷ tại Đường Lương Yên - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      12.8 tỷ 150 m2 85,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sun Grand Ancora Lương Yên 4 phòng ngủ 150m2, căn hộ góc view thoáng.- căn hộ chung cư view thoáng, yên tĩnh, cộng...
      Dự án Sun Grand City Ancora Residence, Đường Lương Yên, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 230 m2 tại Xã Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 230 m2 52,18 triệu/m2
      Trân trọng giới thiệu 1 mảnh đất rất thú vị tại Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, thành phố Hà Nội.- Đủ rộng để xây căn biệt thự có bể bơi, nhà để xe sân vườn...
      Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất đấu giá LK19AB Dương Nội, mặt đường Lê Trọng Tấn - Lê Quang Đạo, Dương Nội, Hà Đông, hai mặt thoáng.- DT 50m2, MT 4m, Tây Nam, có...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất 70 m2 tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 70 m2 197,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất Việt Hưng, Long Biên. DT 70m, MT 5m.+ Vỉa hè rộng 4m, khu vực hiếm nhà bán, ngõ thông, oto tránh, KD vô đối.+ Đất vương khí, vượng...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 135 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 10,12 tỷ

      10.13 tỷ 135 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất số 16 tổ 25 P. Ngọc Thụy. + Gần công viên Ngọc Thụy mới mở+ gần căn biệt thự Khai Sơn Hill. + Xung quanh rất nhiều trường học+...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 600 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 600 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ bán 600 mét vuông nền thổ cư tại số 7 ngõ Tây Đình, thôn Đoài, xã Phú Minh, Sóc Sơn, Thủ đô Hà Nội.* Vị trí: Tại Số 7 Ngõ Tây Đình,...
      Số 7 ngõ Tây Đình thôn Đoài, Xã Phú Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường 800A - Cầu Giấy, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 80 m2 220 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY- 5 TÂNG PHÂN LÔ - oto TRÁNH - KD - 2 THOÁNG - NHÀ SIÊU ĐẸP DT: 80m MT: 5,2m, thiết kế nhà để xe ôtô, tầng 2 phòng rộng, có giếng trời...
      Đường 800A, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 67 m2 tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 67 m2 155,23 triệu/m2
      Bán toà CCMN Đình Thôn - khu người Hàn, cho thuê đắt đỏ luôn kín hết phòng.Vị trí ngay mặt phố, ngõ đẹp, gần phố. Nhiều tuyến phố lớn xung quanh như Phạm...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán 1774m2 nhà vườn hoàn thiện đẹp tại Tiến Xuân, Thạch Thất. LH:

      12 tỷ 2 m2 6000 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nữa nên gia đình muốn sang nhượng lại ngôi nhà vườn tại Thôn Cố Đụng, xã Tiến Xuân, Thạch Thất, thành phố Hà Nội, DT 1774m2...
      Đường 446, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 7 tầng, 75 m2 tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 75 m2 198,67 triệu/m2
      - Vị trí: Dịch Vọng, trung tâm Cầu Giấy. Cách phố chừng 50m. Khu vực luôn thiếu phòng cho thuê.- DT 75 mét vuông. Xây dựng 7 tầng, thang máy êm ru.-...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Dương Quảng Hàm, Cầu Giấy, Phân Lô, garage oto 2 chiếc đỗ trong nhà.- DT 60m2, MT lý tưởng 5.8m siêu rộng.- Nhà dân xây 5 tầng.- Thiết...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán sàn văn phòng tòa nhà N01T2 - Ngoại Giao Đoàn, DT từ 300 - 660m2 giá hấp dẫn

      12.87 tỷ 330 m2 39 triệu/m2
      Bán sàn văn phòng tòa nhà N01T2 - Ngoại Giao Đoàn, DT từ 300 - 660m2 giá hấp dẫn.* giá: 39tr/m2:* DT bán: 330m2, 660m2.* Vị trí: N01T2 tọa lạc tại vị trí...
      Dự án N01-T2 Ngoại Giao Đoàn, Phố Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.