Thông tin mô tả
- Xây dựng 2 lầu, thiết kế phòng khách, bếp, bàn ăn, 4
-
- Nhà
- Tiện ích: 2 hồ bơi, 2
- Ôm trọn sông lớn cùng cảnh quan rộng lớn như Resort giữa lòng TP.
Nhận ký gửi: Mua bán - cho thuê
Giá: 12,4 Tỷ
Diện tích: 117 m2
Giá/m2: 105,98 Triệu/m2
867904
Mua bán
- Xây dựng 2 lầu, thiết kế phòng khách, bếp, bàn ăn, 4
-
- Nhà
- Tiện ích: 2 hồ bơi, 2
Nhận ký gửi: Mua bán - cho thuê
Tuấn Anh
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2
5,99 tỷ
54 m2