Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.309 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 3 m2, mặt tiền 45m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 3 m2 5000 triệu/m2
      Vị trí nằm trên trục đường lộ giới (20m) nối đường Vành Đai 3 và Lã Xuân Oai, P.Trường Thạnh, Tp.Thủ Đức.MT lên đến 45m, view sông mát mẻ. Nằm ngay KĐT đẳng...
      Đường N7, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 87 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 10 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 87 m2 114,95 triệu/m2
      Nhà nát hẻm oto Q10 sát MT 3/2 thích hợp mua xây lại 5 x 18 cn 87m2 giá 10tỉ.
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 98 m2 132,66 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN tại Empire City - Giá Cạnh Tranh!Chỉ 13 tỉ Việt Nam đồng cho chung cư 98 mét vuông với view công viên.Đầu tư đúng lúc với giá ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 1 m2, mặt tiền 20m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 1 m2 20000 triệu/m2
      Chủ cần bán mảnh đất góc 2 MT đường Trường Lưu 30m, P. Long Trường, Tp. Thủ Đức, TPThành phố Hồ Chí Minh. DT: 20x35m (1236 mét vuông) có 400m thổ...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Viễn - Quận 10, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 30 m2 350 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt đường Vĩnh Viễn, Q10.- Giá: 10.5 tỉ thỏa thuận lộc vào nhà.- DT: 5m x 6m (30 mét vuông).- Hiện trạng: Trệt 2 lầu sân thượng.- Vị...
      Đường Vĩnh Viễn, Phường 1, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường 9 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      (Cam kết tin thật, sp thật 100 phần trăm không làm mất TG của anh/chị)Chính chủ gửi bán nền đất KĐT An Phú An Khánh, P. An Phú, Q. 2.

DT đất 4x20m...
      Đường 9, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 120 m2 98,34 triệu/m2
      - Chính chủ bán nền đất trống Đặng Thùy Trâm đối diện ĐH Văn Lang P13 Bình Thạnh.- Khu vực đang có giao dịch mua bán bất động sản on Top của Q. Bình...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 132 m2, hướng Bắc tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 132 m2 140,16 triệu/m2
      Cần bán đất - MT KD.miếng đất MT Hoàng Quốc Việt.- DT: 132m2 (6m x 22m).- Hướng Bắc.- giấy phép XD: Hầm trệt 3 lầu.- giá: 18,5 tỉ.contact 0906 367 ***...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất mặt tiền tặng nhà xưởng, 250m2 chỉ 13 tỷ Thủ Đức

      13 tỷ 250 m2 52 triệu/m2
      MT KD - đang làm nhà xưởng - 250m2/ 13 tỉ nhỉnh 50 tr/m2 quá rẻ.nhà phố KD, tiện làm nhà xưởng, show room...Hiện trạng đang là kho xưởng.Giá chỉ nhỉnh 50...
      Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      - đc: Đường D6, P. An Khánh, Q. 2, Tp. Thủ Đức( ngay Trần Lựu - Vành Đai Tây)
+Thông tin chi tiết:
DT khuông đất: 5x20m CN 100 mét vuông vuông vắn,...
      Đường Vành Đai Tây, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 43 m2 244,19 triệu/m2
      Khu vip nhất nhì bình thạnh, 2 căn ra MT, hẻm xe hơi đỗ cửa nhà 2 tầng, đang cho thuê 25 tr/tháng.Mô tả:+ Vị trí tuyệt đẹp thuộc khu vip nhất nhì Bình...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 144 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 144 m2 114,59 triệu/m2
      Mô tả: (0412).- hotel MT đường có vỉa hè 16m, khu kinh tốt, doanh thu ổn định.- hotel 1 trệt 3 lầu 13 phòng khép kín. Doanh thu trung bình 90tr/tháng.- Vị...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 227 m2, mặt tiền 11m tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 227 m2 63,88 triệu/m2
      Nhà trọ 20 phòng đường Số 7, Linh Trung, gần Hoàng Diệu 2 đang cho thuê.- DT 11 x 20m gồm ODT 160,5m2 và 66.5m2 đất thuộc đường dự phóng.- Đường hiện hữu...
      Đường Số 7, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 15,99 tỷ

      15.99 tỷ 0 m2
      Bán góc nhà DT hiếm cho khách thiện chí.đc: Đường Hai Bà Trưng - Q. 1.DT: 6,5x17m.Với giá này khó có thể tìm ra căn thứ 2 ở cung đường đẹp này.+ Nhanh tay...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 80 m2 tại Đường 3 - An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      + Vị trí MT đường, khu phân lô. Khu vực giáp Q. 6, Tân Phú, gần siêu thị Aeon.+ DT 4x20m, 4 tầng, 4  phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh. Nhà mới chủ xây...
      Đường 3, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 260 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 3 - Quận 5, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 260 m2 71,16 triệu/m2
      bán nhanh nhà Nguyễn Trãi P. 3 ngang 5,6m tdt 260m2 nhà 3 tầng bán 18,5 tỉ.+ Kết cấu 3 tầng (trệt + 2 lầu). Có 4 PN, 4 phòng vệ sinh, phòng khách,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 48 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 48 m2 260,42 triệu/m2
      bán nhanh nhà HXT đường Hoàng Sa, P. Đa Kao, Q. 1 (ngay đường Nguyễn Đình Chiểu).- DT: 4 x 12m, công nhận 47,4m2.- Kết cấu: Trệt, 4 lầu.- Khu vực xây dựng...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 6m tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 105 m2 119,05 triệu/m2
      DT lớn: 6.2m * 17m = 105 mét vuông * 2tầng, sân thượng - 5 phòng ngủ, 5 toilet - sân trước để 10 xe máy (Cho thuê 22tr/1th).Sát MT - ngay...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.