Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.309 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán căn shophouse giá 11 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      11 tỷ 0 m2
      CHính chủ bán 2 căn ngoại giao tại dự án vin D'Capitale Trần Duy Hưng.Vị trí trung tâm nhất Thủ đô Hà Nội.Giá cụ thể 2 lô shop house:- C7 S01...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại đường Nghi Tàm - Tây Hồ, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 43 m2 432,56 triệu/m2
      Bán nhà - Mặt phố lớn - Nghi Tàm - Tây Hồ - Phân khúc hiếm - KD đa dạng.- Nghi Tàm 43 mét vuông, 5 tầng, MT 4m, 18.6 tỉ Tây Hồ.- gọi ngay: 0915 896...
      đường Nghi Tàm, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 65 m2, giá 10 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      Duy nhất chỉ 12một căn nhà phố thương mại shophouse cuối cùng - ký trực tiếp với CĐT - một trong những phân khu KD tốt - sầm uất nhất tại vin Ocean...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 160 m2, giá 19 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 160 m2 118,75 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn biệt thự GS Metrocity- Đối diện công viên - 19 tỉ 0918 753 ***- Diện tích : 9x17.5m- Vị trí đối diện công viên, rất hiếm....
      Dự án Zeitgeist City, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu shophouses 5 tầng, 81 m2, giá 10,2 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      10.2 tỷ 81 m2 125,93 triệu/m2
      CĐT: Công ty CP đầu tư phát triển BĐS Kim Cương.Đơn vị phát triển: Công ty CP KD Địa ốc Him Lam (Him Lam Land).Tổng thầu thi công: Công ty CP Him Lam.Vị...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Đường Trần Phú, Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 13 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Rổ hàng ngộp:- ngôi nhà phố 5x20m hoàn thiện cơ bản giá bán ngay 13 tỉ, hướng Nam, đường số 5. HĐMB.- ngôi nhà phố hoàn thiện nội thất đầy đủ DT...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp shop house 1 tầng, 81 m2, giá 10,1 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10.1 tỷ 81 m2 124,7 triệu/m2
      Chủ cần tiền sốt sình sịch cần bán nhà phố thương mại Tầng 1, căn hộ góc Toà The Emerald CT8 Mỹ Đình, thành phố Hà Nội!- DT 80,5m2.- căn hộ góc,...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 65 m2 tại Phố Lương Định Của - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 65 m2 261,54 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lương Đình Của, Đống Đa, 8 tầng, thang máy, oto.DT: 65m2.Gần hồ Kim Liên, gần BV Thanh Nhàn.Nhà hiện tại vừa ở vừa làm phòng khám.Tầng 1...
      Phố Lương Định Của, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố shophouse 5 tầng, giá 10 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      10 tỷ 0 m2
      Him Lam Thường Tín ra giỏ hàng đợt 1 gồm 40 căn nhà phố thương mại shophouse, liên kế.Vị trí cực đẹp ngay trung tâm lõi huyện Thường Tín.Giao thông...

      Cần bán nhanh shophouses 25 tầng, 90 m2, giá 18,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      18.5 tỷ 90 m2 205,56 triệu/m2
      Chuyển đổi nhu cầu, chính chủ cần bán nhà phố thương mại mặt hồ điều hoà Hải Phát, Thuận An, Trâu Quỳ.- Vị trí đối diện hồ điều hoà, công viên trung tâm...
      Dự án Thuận An, Đường Thành Trung, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 4 tầng, 87 m2, giá 13 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      13 tỷ 87 m2 149,43 triệu/m2
      Bà chị gái nhờ bán góc xẻ khe hai mặt thoáng trong khu nhà phố thương mại shophouse Hải Phát tại thị trấn Trâu Quỳ.+ DT 87 mét vuông, MT hậu rộng...

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 91 m2, giá 12,5 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 91 m2 137,37 triệu/m2
      Mô tả:Vị trí sát MT VIP Phú Nhuận 91 mét vuông - Cách Q1 - 3 di chuyển trung tâm 5 ph - Gần các khu tiện ích Trường học, BV..- Hẻm sạch sẽ an ninh,...
      Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 140 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 140 m2 132,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố cạnh sông khu Lakeview City Q. 2 hợp đồng mua bán.DT: 1 trệt 3 lầu, 7x20 m 140 mét vuông.+ Nhà hoàn thiện cơ bản. 0907...

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 91 m2, giá 12,5 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 91 m2 137,37 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp gần ngã tư Phú Nhuận.Chỉ nhỉnh 12 tỉ: 91m2 (7 x 13 x 4 tầng).----------------------------------------------+ Trệt, 2 lầu, sân thượng, 4...
      Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 132 m2, giá 11,8 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      11.8 tỷ 132 m2 89,4 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mặt sông ở Nhà Bè, nội khu villa Lê Hồng Phong, gần giống Nine South Lavilla mà giá chỉ bằng 1/3 nếu so m2 - 11,8 tỉ.- Bán căn biệt thự...
      Số 592, Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 11,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      11.8 tỷ 100 m2 118 triệu/m2
      - Nằm trong khu compound. An ninh 24/7.- Nhà đc thiết kế chỉnh chu, tỉ mỉ trong từng chi tiết.- DT: 5x20m.- Thiết kế: 1 trệt 2 lầu.- 3 phòng ngủ,...
      Dự án Mizuki Park, Đường Số 13, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 84 m2, giá 11,7 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11.7 tỷ 84 m2 139,29 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố vin giá rẻ bất ngờ.DT 84m2 ngang 7m dài 12m.Hiện trạng: Thô.Hướng: hướng Tây Bắc.Bán 12 tỉ, thỏa thuận giá chốt 11,7 tỉ.Xem nhà: 0936...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà liên kế dự án Merita Khang Điền.DT: 5x18m.nội thất đầy đủ cao cấp.Đông Bắc.SHR.Giá 12.5 tỉ.contact: 0909 504 ***
      Dự án Tháp Mười Merita, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.