Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 120 m2, giá 13,5 tỷ tại Phường An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 120 m2 112,5 triệu/m2
      Hiếm có nhà bán cùng phân khúc và DT trong khu vực.+ DT ngang 10m (nở hậu 12m) 4 lầu với tổng diện tích sử dụng 273m2.+ Vị trí gần ủy ban nhân dân P....
      Đường Số 6, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 2 tầng, 138 m2, giá 12,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 138 m2 90,58 triệu/m2
      Giáp Q. Bình Thạnh, ai yêu mến TP Thủ Đức không thể bỏ qua MT căn biệt thự đẹp, căn hộ góc cực xịn này.căn biệt thự vườn 2 MT đường, 138m2, 2 tầng,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 252 m2, giá 19 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 252 m2 75,4 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, chính chủ cần bán biệt thự tại P. Thới An, Q. 12, HCM.* Nhà 02 mặt đường, MT 12m, đường bên hông 4m, xây đẹp, kiên cố 01...
      Đường Thới An 22, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay shophouses 86 m2, giá 12 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12 tỷ 86 m2 139,54 triệu/m2
      Chính chủ cần nhượng căn nhà phố thương mại mặt sảnh căn hộ vin Smart City, với 30 toà căn hộ đã vào ở.- Căn shop ở vị trí toà trung tâm gần công viên,...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 100 m2, giá 17 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      chính chủ bán ngay ngôi nhà phố view hồ Lakeview City KĐT cao cấp Q. 2, Tp Thủ Đức, TP. Tp Thành phố Hồ Chí Minh.Thông tin chi tiết về ngôi ...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay shophouse 5 tầng, 90 m2, giá 11 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      11 tỷ 90 m2 122,23 triệu/m2
      * Cần bán ngay căn nhà phố thương mại LK 30 đường 30m đại lộ Thảo Viên, dự án Hinode Royal Park.- Là dự án tâm điểm của huyện Hoài Đức, nằm ngay trung...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 140 m2, giá 15,3 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      15.3 tỷ 140 m2 109,29 triệu/m2
      - căn biệt thự liền kế phố vườn Nine South.- DT: 7x20.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Nhà NT cơ bản, mới sơn sửa lại, cần bán ngay đi định cư.- giá 15,3 tỉ TL...
      Dự án Nine South Estates, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 18,5 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 200 m2 92,5 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán nhanh biệt thự đơn lập 10x20m 1 trệt 2 lầu, 5 phòng ngủ 5 toilet nội thất đầy đủ.Giá ngộp bán nhanh 18.5tỉ.Thật...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Đường Trần Thị Liền, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 2 tầng, 136 m2, giá 18 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 136 m2 132,36 triệu/m2
      Cần bán lại biệt thự song lập Villa Park.DT: 8x17m. .+ Nhà hoàn thiện đầy đủ nội thất.+ Xây dựng 1 trệt, 2 lầu có sân thượng.+ DT đất 136m.+ Có garage...
      Dự án Villa Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 1 tầng, 112 m2, giá 19,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 112 m2 174,11 triệu/m2
      Bán nhà khu căn biệt thự Lê Văn Sỹ, P. 1, Tân Bình.DT: 4,5x26m, trệt, 1 lầu, một trong nhưng, khu BT đẹp nhất P. 1, Q. Tân Bình.Đường nhựa 8m, an ninh yên...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường 800A - Cầu Giấy, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 80 m2 211,25 triệu/m2
      - Vị trí: Đường 800A có thể đi vào từ Phố Phùng Chí Kiên hoặc Hoàng Sâm.- DT: 80 mét vuông(MT 5.2m).- Hướng: Bắc.- Đặc điểm: Khu phân lô, mặt đường...
      Đường 800A, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 160 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 160 m2 62,5 triệu/m2
      HXT tránh thông 160 mét vuông chỉ 10 tỉ - dãy 23 phòng trọ + 1 nhà 2 tầng trên đất - cách MT đường Phú Thọ Hòa chỉ 50m - khu chợ vải - chủ vừa ở vừa...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Quyền - 6 - Quận 10, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 75 m2 166,67 triệu/m2
      hẻm xe hơi ngay TT Q. 10 cách 3/2 vài bước chân, 20m ra MT vị trí đẹp gần chợ, Trường học C1, C2, Việt Úc.+ DT: 75m2 (N5 x D15) 3 tầng diện tích xây ...
      Đường Ngô Quyền, Phường 6, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 65 m2 204,62 triệu/m2
      Thật 100 phần trăm chỉ 13.3 tỉ 4x16m, 65 mét vuông, 5 lầu mới hẻm ô tô Nguyễn Trãi ngay Bộ Công An. Gần Trần Hưng Đạo, Phạm Ngũ Lão, Q. 1.DT:...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 240 m2, mặt tiền 15m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 240 m2 83,34 triệu/m2
      Bán Đất căn biệt thự Đặng Thùy Trâm - Bình Lợi, P. 13 Bình Thạnh, nằm giữa 2 dự án Rạch Xuyên Tâm - Bờ Kè Sông Vàm Thuật đang thi công.* Vị Trí đẹp gần...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 367 m2, mặt tiền 10m tại Đường Vườn Lài - Quận 12, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 367 m2 28,62 triệu/m2
      Bán dãy trọ hẻm 368 Vườn Lài, đường nhựa oto,Cách Vincom Phan Văn Trị Gò vấp 500m.Dt: 10.5x35 = 367 mét vuông có 16 phòng (phòng lớn có gác suốt)...
      Hẻm 368, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 263 m2, mặt tiền 10m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,99 tỷ

      10.99 tỷ 263 m2 41,79 triệu/m2
      Bán mảnh đất 263m2, ngang 10m siêu hiếm - tặng 2 dãy phòng trọ 16 phòng - dòng tiền sẵn hơn 30 tr/tháng - ngay đại học nguyễn tất thành.Vị trí đẹp, hẻm...
      43, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi ngôi nhà phố đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.DT: 142,6 mét vuông (5m x 29m). DTS khoảng300 mét vuông.Nhà xây vuông ...
      Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.