Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhà phố shophouse 2 tầng, 130 m2, giá 14 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 130 m2 107,7 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại shophouse khu Hưng Vượng 2 - Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phong, Q. 7.- DT 130 mét vuông, gồm trệt và lửng.- Đang cho thuê KD 36...
      Dự án Hưng Vượng 2, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 250 m2 60 triệu/m2
      - Cập nhật các miếng đất giá cực rẻ cho Quý KH lựa chọn.- Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh nền căn biệt thự khu dân cư Thái Sơn 1 đường Nguyễn Hữu...
      Dự án Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh shophouse 2 tầng, 115 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 115 m2 160,87 triệu/m2
      Thông tin cơ bản:Vị trí đắc địa: Gần góc Phúc Long, đường Phạm Văn Nghị, thuận tiện kết nối và KD sầm uất.DT shop: 115m2, bao gồm trệt và 1 lầu.Thông tin HĐ...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mai Xuân Thưởng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 61 m2 213,12 triệu/m2
      Cần bán nhà phố KD đường Mai Xuân Thưởng P6 Q. 6 gần Hậu Giang.- DT: 3,6 x 17m (sổ đẹp vuông vắn, công nhận đủ 61 mét vuông).- Nhà 3 tầng kiên cố, ở...
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 11m tại Đường Hiệp Thành 26 - Quận 12, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 150 m2 90,67 triệu/m2
      căn biệt thự lô góc 2 MT đường 10m ngay Hiệp Thành Q. 12 - ngang 11m, nở hậu, 3 tầng, nội thất gỗ cao cấp.Vị trí vip, lô góc 2 MT đường 10m Hiệp Thành Q....
      Đường Hiệp Thành 26, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 64 m2 tại Đường Hoa Hồng - 2 - Phú Nhuận, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 64 m2 289,07 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Hoa Hồng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà kho mặt tiền Trần Văn Ơn, P. Hoà An, Quận Cẩm Lệ

      10.2 tỷ 259 m2 39,39 triệu/m2
      Bán nhà kho MT Trần Văn Ơn, P. Hoà An, Q. Cẩm Lệ.- DT đất: 259m2 ngang 10m.- Đường 7,5m vỉa hè 4m.- Đã có sẵn nhà 1 Mê, móng 3 mê kiêm cố.- Thích hợp làm...
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Nghinh - Sơn Trà, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 100 m2 158 triệu/m2
      Bán hotel 7 tầng - 16 phòng chung cư, đường rộng 15 mét Hồ Nghinh, Q. Sơn Trà - Đà Nẵng.Vị trí ven biển - hướng đông.Vị trí tập trung nhiều nhà hàng,...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán miếng đất 275 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 275 m2 47,28 triệu/m2
      DT: 10 x 27,5 = 275  mét vuông.Hướng: Đông Bắc (hướng Biển đón nắng sớm).Đường: 7,5m lề 4m (có đường thoát hiểm sau nhà).Vị trí: Ngay trung tâm Hoà...
      Đường Đặng Đoàn Bằng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 420 m2, giá 12,5 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12.5 tỷ 420 m2 29,77 triệu/m2
      Vinpearl Đà Nẵng 12,5 tỉ 3 PN view hồ gần trung tâm TP 420m2liên hệ ngay 0982 575 *** để cập nhật thông tin đầy đủ và các căn biệt thự khác của...
      Dự án Vinpearl Premium Đà Nẵng, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Dương Đình Nghệ - An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 0 m2
      Tôi không có nhu cầu ở nhà rộng nên cần bán để chuyển nơi ở.Chính chủ cần bán nhà 3 tầng MT đường Dương Đình Nghệ (lòng đường 7m5) - Sơn Trà - Đà Nẵng.- Vị...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh miếng đất 90 m2 tại Đường 2/9 - Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 90 m2 205,56 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay cặp đất đẹp MT đường 2/9 Đà Nẵng- DT 180m²(9*20)- Hướng: Đông- Vị trí cực đẹp đối diện hàng loạt dự án căn hộ chung cư cao cấp - Ngay...
      Đường 2/9, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 136 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bạch Đằng - Vũng Tàu, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 136 m2 108,83 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Bạch Đằng TP. VT.- DT: 136 mét vuông (8,3x16m) thổ cư 100 phần trăm.- Xây 1 trệt 2 lầu 9 phòng ngủ. Bìa hoàn công...
      Đường Bạch Đằng, Phường 5, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nhà phố thương mại 105 m2, giá 18,9 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hồng Bàng - Hải Phòng

      18.9 tỷ 105 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố thương mại shophouse 105m2 thô(7*15m) mặt đường Bạch Đăng Vin Imperia, Đông Nam - hướng Tây Bắc, 2 mặt đường lớn để oto 20...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Đường Bạch Đằng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay shophouses 78 m2, giá 18 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      18 tỷ 78 m2 230,77 triệu/m2
      Chỉ cần 6 tỉ sở hữu dòng tiền 80 tr/tháng + tặng kèm xe Vinfast VF8.Mega Grand World TP Hà Nội TP không ngủ.Khai trương vào 21/12.- Vốn ban đầu hơn 6 tỉ.-...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh đất dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 300 m2 38 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự khu đô thị Lê Hồng Phong 2, TP Nha Trang 0905 150 ***.DT: 300 mét vuông (15x20).Hướng: Bắc ghé Tây.Đường nhựa rộng 13mét, gần...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà phố shophouse 5 tầng, 120 m2, giá 19 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      19 tỷ 120 m2 158,34 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:-...
      Dự án Shophouse The Center , Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 17,5 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      17.5 tỷ 180 m2 97,23 triệu/m2
      biệt thự song lập view sông, thiết kế 3 tầng 1 tum (1 tầng lửng), tầng 1 trần cao 6,25m full kính, nằm trọn trong phân khu đẹp nhất dự án, đc định vị là...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.