Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 160 m2, giá 19 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 160 m2 118,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc sân vườn nhà làm nội thất đẹp mua ở nên làm hoàn thiện nội thất chất lượng, thiết kế căn nhà tỉ mỉ sân vườn có hồ non...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 84 m2, giá 12 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 84 m2 142,86 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất bắt đáy sâu căn biệt thự vin Grand Park - Hiện tại Em Hằng đang có 3 căn rẻ nhất giỏ hàng căn biệt thự tại khu đại đô thị vin Grand...
      Dự án The Manhattan - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 11,2 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 100 m2 112 triệu/m2
      chung cư với tầm nhìn pháo hoa toàn cảnh tại vin.- Tòa: Landmark.- DT rộng rãi.- SHR.- 3 PN, 2 phòng vệ sinh (căn hộ góc).- Layout rộng rãi thoáng...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 12,2 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.2 tỷ 100 m2 122 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm tại toà nhà Tilia, hướng nhà mát mẻ phù hợp với các gia đình mới ra riêng.Thông tin căn hộ chung cư:- Layout: 2  phòng ngủ &...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      D
      Phạm Khắc Hải Dương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 14,73 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.73 tỷ 0 m2
      - Thông tin chính xác 100 phần trăm - trực tiếp từ CĐT.- Hỗ trợ xem nhà ngay hôm nay! Gửi thông tin ngay lập tức.- Mục tiêu luôn hướng đến là đại lý/...
      Dự án Thảo Điền Green, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 120 m2 154,17 triệu/m2
      * Vị trí: chung cư Sarina nằm trong trong KĐT mới Sala, liên kế trục thương mại, cao ốc văn phòng trên đại lộ Mai Chí Thọ, tiếp giáp với khu căn nhà phố...
      Dự án Sarina Condominium, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 12,5 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 81 m2 154,33 triệu/m2
      Cần bán 2 phòng ngủ The Metropole Galleria Residen cực kì mát mẻ.Thông tin chung cư:- Layout 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh và 1 kho & DT...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      D
      Phạm Khắc Hải Dương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, giá 14,2 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      14.2 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư siêu đỉnh tháng 12 và những lý do phải chọn:căn hộ chung cư với tầm nhìn pháo hoa toàn cảnh tại vin.- Tòa: Landmark.- 3 PN,...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 126 m2 tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 126 m2 101,59 triệu/m2
      Cần bán miếng đất căn biệt thự đường Bình Lợi P13 Bình Thạnh.- DT 7x18m vuông vắn, sổ công nhận 126m2.- Hiện trạng đất trống, xung quanh khu căn biệt ...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 11,9 tỷ tại Phường An Lợi Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.9 tỷ 102 m2 116,67 triệu/m2
      - Vị trí: Sarimi tọa lạc ngay giao lộ giữa hai tuyến phố thương mại của KĐT Sala - Thủ Thiêm, kế bên khu công viên xanh mát, Sarimi Sala có đc không gian...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 67 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Quận 10, giá 13 tỷ

      13 tỷ 67 m2 194,03 triệu/m2
      - bán ngay nhà 2 tầng, gần đường 3/2, trung tâm thể thao Phú Thọ, gần trường học, BV...- DT: 5,13 X 13,3m, 2 TẦNG.- Giá 13tỉ.- SDT: 0909 346 *** Mr Tài.-...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 200 m2, mặt tiền 8m tại 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 200 m2 97,5 triệu/m2
      - Vị trí rất đẹp: hẻm xe hơi 5m đường Bùi Đình Túy. Đoạn gần Phan Văn Trị, Lê Quang Định. Trung tâm của Bình Thạnh.- Khu vực đc phép xây: Hầm, trệt 5 lầu,...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cực rẻ - xưởng lớn 430m2 đa công năng gần mặt tiền Lê Văn Quới ngang 14m vuông vức - 19.8 tỷ TL

      19.79 tỷ 430 m2 46,03 triệu/m2
      + DT 14x34m vuông đét không quy hoạch lộ giới.+ Đường nhựa 10m thẳng 1 trục ra MT Hương Lộ 2, đoạn giáp Lê Văn Quới, Mã Lò, Bốn xã.+ sổ hồng riêng chính...
      Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Thọ, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 68 m2 164,71 triệu/m2
      Giảm mạnh 14tỉ 500tr giảm còn 11tỉ 200tr.Siêu phẩm thang máy tuyệt đẹp đường thông 7m KD đa ngành.giá: 14tỉ 500tr giảm còn 11tỉ 200tr TL.Vị trí: Lê Văn Thọ...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 103 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Não - Quận 2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 103 m2 106,8 triệu/m2
      Bán nhà c4 góc 2 MT đường Trần Não, P Bình An, Q. 2DT: 5,5x20. CN 103 mét vuông. ngôi nhà là căn hộ góc nên thuận tiện xây chung cư rất thoáng và...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 153 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 12 - Gò Vấp, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 153 m2 115,04 triệu/m2
      - Vị trí: Tọa lạc MT đường Phạm Văn Bạch, P. 12, Q. Gò Vấp, TP. TP.HCM.- DT đất: 153 mét vuông.- DTXD: 104 mét vuông.- DT sàn sử dụng:...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 66 m2 175,76 triệu/m2
      Góc 2 MT, hẻm 7m thông - có thang máy 450kg giá 11,6 tỉ TL.- hẻm xe hơi Đường Lê Đức Thọ Gò Vấp.- DT 4.15 x 16m. Xây dựng trệt, 1 lửng, 4 lầu, bếp, sân...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 72 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 13 tỷ

      13 tỷ 72 m2 180,56 triệu/m2
      Nhà đẹp khu nội bộ Hai Bà Trưng, Tân Định, Q1 chỉ 13 tỉ còn thỏa thuận.Khu vực sang trọng, yên tĩnh, dân trí cao gần nhà thờ màu hồng, NH, siêu thị,...call...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.