Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 55 m2 209,1 triệu/m2
      Cực cần bán ngay nhà phân lô, oto, KD, vỉa hè.Trung tâm Q. Hai Bà Trưng tiếp giáp Hoàn Kiếm. Cách hồ Hoàn Kiếm, nhà hát lớn chỉ 3 ph.Nhà chủ tự xây tâm...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Ngọc Vân - Tây Hồ, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 56 m2 205,36 triệu/m2
      * Vị trí.Tâm điểm giải trí của khu vực, trung tâm thương mại Lotte cách 5p đi bộ, xung quanh KD sầm uất, tiện ích không thiếu thứ gì.Dân trí đỉnh cao,...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 75 m2 260 triệu/m2
      - Bác chủ bộ đội về quê ở không có nhu cầu nhờ bán nhà Yên Hoà - Cầu Giấy.- Nhà 7 tầng, thang máy nội thất rất mới.- DT 75 mét vuông x 5m MT.- Đường...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 60 m2 246,67 triệu/m2
      Hoàng Hoa Thám.DT: 60m2 x 5 tầng x 5m MT.Giá: 14.7 tỉ.Phân lô, 2 vỉa hè, oto, KD, văn phòng.Mô tả:Hướng: Đông Tứ Trạch, nở hậu nhẹ.Tầng 1: Để xe và bếp.Tầng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà phố 4 tầng, 55 m2 tại Đường Đặng Tiến Đông - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 55 m2 363,64 triệu/m2
      + Vị trí mặt phố Đặng Tiến Đông, tiếp giáp Hoàng Cầu, Thái Hà, Yên Lãng, Trung Liệt, Tây Sơn, Trần Quang Diệu. Đang cho thuê KD 40tr/ tháng.+ DT: 55m2 x MT...
      Đường Đặng Tiến Đông, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà shr 7 tầng, 79 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 79 m2 188,61 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí trung tâm Cầu Giấy, giao thông thuận tiện đi mọi ngã Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Nguyễn Phong Sắc, Trung Kính...+ Kinh đô các trường Đại học...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 15,75 tỷ

      15.75 tỷ 71 m2 221,84 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Thạch Bàn, Long Biên, DT 71m2, 5 tầng, MT 5m, KD quá đỉnh, đường Thạch Bàn thông sang Cổ Linh, QL 5A, Vũ Xuân Thiều, Phúc Lợi, Tiện ích bạc...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bồ Đề - Long Biên, giá 10,65 tỷ

      10.65 tỷ 40 m2 266,25 triệu/m2
      + Nhà cực hiếm, mặt phố hồng Tiến, tầm tiền đầu tư nhỏ, dòng tiền lớn đều đặn thu 6 tháng /1 lần, không mất công quản lý, nhà còn rất Mới.+ Full thổ cư,...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 110 m2 tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 110 m2 152,73 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Văn Quán, Hà Đông, phân lô, oto, KD, đường 18m, vỉa hè rộng, DT 110 mét vuông, 5 tầng giá 16,8 tỉ.Nhà thuộc khu vực lõi, KD sầm uất,...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 80 m2 220 triệu/m2
      Bán nhà phân lô khu vực Cầu Giấy, nhà nằm ở vị trí cực đẹp đường thông các phố, thiết kế hiện đại đẹp đến từng cm toàn bộ sàn nhà gỗ hương, cửa gỗ lim, mặt...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đống Đa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 110 m2 122,73 triệu/m2
      - DT 110m2 x 4 tầng sử dụng tốt. MT 4m.- oto tránh, phố KD sầm uất ngày đêm, đuổi không hết khách.- Khu vực đông cư dân, tiện trường, chợ, tiện ích đầy...
      Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 100 m2, giá 15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      Hiện tại cần bán ngôi nhà phố KĐT Lakeview City Q. 2.- DT: 5x20m, diện tích sử dụng: 230 mét vuông, xây dựng: 3 lầu.- Thiết kế: Chỗ đậu xe oto,...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 126 m2, giá 16 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 126 m2 126,99 triệu/m2
      Bán cực gấp giá chạm cháy căn biệt thự The Peak Garden Q7, 7x18m, giá 16 tỉ, call ngay: 0918 278 ***.Vị trí: MT đường 12m, hướng Đông.Hiện trạng nhà thô...
      Dự án The Peak Garden, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 117 m2, giá 12,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12.4 tỷ 117 m2 105,99 triệu/m2
      DT: 7,8x15m, diện tích sử dụng: 248m2.- Xây dựng 2 lầu, thiết kế phòng khách, bếp, bàn ăn, 4 PN, 4 phòng vệ sinh, phòng thờ, 2 logia, chỗ đỗ xe...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 2 tầng, giá 14,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 0 m2
      Chủ giảm sâu - nhà khu trung tâm sầm uất - P. Hiệp Phú - 171.7m2 ngang 6,2m.Vị tria trung tâm tiện ích vài bước chân.Xe ô tô 16 chổ quay đầu.Khu an ninh...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 100 m2, giá 14,6 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      14.6 tỷ 100 m2 146 triệu/m2
      KĐT Vạn Phúc là 1 trong những KĐT lớn của TP.TP.HCM. Với quy mô lớn 198 ha nên Vạn Phúc City sẽ mang đến đầy đủ 1 tiêu chuẩn sống cho quý dân cư.- 10...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 191 m2, giá 17,9 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      17.9 tỷ 191 m2 93,72 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp - KDC cao cấp - trung tâm Thủ Đức. 191 mét vuông. Chỉ 17,9 tỉ tl.+ căn biệt thự xây dựng 3 tầng gồm: garage đủ để ô tô...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 3 tầng, giá 16,8 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      16.8 tỷ 0 m2
      DT 11,4 x 16 đường trước nhà 11m, oto tránh nhau.T1: Sân để xe, nhà để xe, bể cá coi + khách + bếp.T2: 2 phòng ngủ +  nhà vệ sinh.T3: Mái...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.