Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.609 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán lô đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Đồng Hới - Quảng Bình, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 200 m2 6,9 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất nền Bàu Bồng - Đức Ninh - Đồng Hới, hạ tầng đồng bộ, giao thông kết nối thuận tiện.- DT: 200 mét vuông (10x20) full đất ở.- Đường...
      Đường Phan Phú Tiên, Xã Đức Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 0 m2
      bán nhanh miếng đất 93.5m2 khu đô thị Ngọc Dương Riverside.- Đường nhựa 5.5m lề 4m Tây Nam.- bìa đỏ chính chủ.Giá 1,45 tỉ.Giá còn bớt cho ac thiện...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 105 m2 14,48 triệu/m2
      Bán 105m²(6x17.5m) view Sông Cổ Cò trực diện, liên kế DH FPT City, liên lạcệ: 0935.605.789.------ DT: 105m²(6x17.5m).- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường:...
      Dự án Khu đô thị số 4, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 1 tỷ tại Mỹ Tho - Tiền Giang

      1 tỷ 0 m2
      một căn hộ hoàn thiện 3 PN giá cực ưu đãi tại trung tâm thành phố Mỹ Tho.+ Phòng thiết kế lấy gió tự nhiên, thoáng mát.+ Hỗ trợ vay đến 70 phần ...
      Dự án Victoria Premium, Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 3, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 281 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Hải Lăng - Quảng Trị, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 281 m2 4 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán lô 2 miếng đất rẻ nhất khu vực.- Vị trí: Thị trấn Diên Sanh - Hải Lăng - Quảng Trị.- Lô 2 đường QL 1A, nằm ngay thị trấn, ngay sát KCN...
      Thị trấn Diên Sanh, Hải Lăng, Quảng Trị

      Cần bán căn shophouse 3 tầng, 83 m2, giá 2 tỷ tại Huyện Mộc Châu - Sơn La

      2 tỷ 83 m2 24,1 triệu/m2
      Chỉ từ 2 tỉ sở hữu căn nhà phố thương mại shophouse hotel trung tâm du lịch Panacea Hill Mộc Châu.DT từ 83m2 - 223m2. Xây dựng 3 tầng 1 tum. MT 7,5m....
      Dự án Panacea Hill Mộc Châu , Thị trấn Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 72 m2, giá 1,3 tỷ tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội

      1.3 tỷ 72 m2 18,06 triệu/m2
      Chính chủ đã cọc căn biệt thự tại Ecopak nên nhượng lại căn liên kế khu dân trí cao đường ô tô tránh thông tứ ngả, gần trường Chu Văn An, vừa ở vừa làm...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,39 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.39 tỷ 70 m2 19,86 triệu/m2
      GIÁ KHÔNG TƯỞNG căn hộ chung cư Thanh Hà Cienco5 - 70 mét vuông, 3 NGỦ, 2 nhà vệ sinh, pháp lí CHUẨN, điện, nước SẠCH AN TOÀN Y TẾDT:...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      1.85 tỷ 60 m2 30,84 triệu/m2
      Khu CT12 Kim văn Kim lũ nằm tại 234 Nghiêm Xuân Yêm - Mặt đường Nguyễn Xiển vành đai 3chung cư nằm tại tầng 11 của CT12 Kim văn kim lũ, vị trí đẹp, di...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,6 tỷ tại Phường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội

      1.6 tỷ 68 m2 23,53 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà thổ cư, cần bán chung cư 434 toà HH02D là khu 5 toà thuộc P. Phú Lương, Hà Đông, KĐT Thanh Hà Mường Thanh. chung cư...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,39 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.39 tỷ 54 m2 25,75 triệu/m2
      căn hộ dự án Kim Văn Kim Lũ, ngay mặt đường Vành Đai 3, đi các kiểu ngã 4 Sở, bến xe Nước Ngầm, các trung tâm lớn, các trường học, BV... Chỉ trong 1 nốt...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      1.4 tỷ 40 m2 35 triệu/m2
      Thông tin mô tả:DT 40 mét vuông 1 phòng ngủ 1vs.Nhà ở ngay sau trường Trung học cơ sở xuân la đầy đủ các tiện ích.Giá cực mềm 1,4 tỉ bìa đỏ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.7 tỷ 67 m2 25,38 triệu/m2
      căn hộ HH Linh ĐàmDT 67m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tầng thấp đi lại thuận tiện view ngoại khu cực thoáng mát Nhà đầy đủ nội thất NH hỗ trợ...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, hướng Nam, giá 1,65 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.65 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ 434 toà HH02D tại khu đô thị Thanh Hà Cienco 5. căn hộ chung cư nằm ở khu B1.2. Gần đó là trường Liên cấp Xanh Tuệ Đức,...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 1,24 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.24 tỷ 39 m2 31,8 triệu/m2
      - Căn Studio nội thất đầy đủ đẹp giá chỉ 1 tỉ 240.- KĐT đầy đủ tiện ích trường học, siêu thị, bể bơi, khu vui chơi, tập phòng gym, biển hồ, vườn BBQ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường 1 - Hà Đông - Hà Nội

      1.4 tỷ 66 m2 21,22 triệu/m2
      Do chuyển công tác lên phố mình cần bán chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh khu toà mới Thanh Hà. Nhà rộng rãi không gian cực đẹp, không khí thoáng đãng, mình bán đi...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 1, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.4 tỷ 46 m2 30,44 triệu/m2
      Em cần bán gấp căn 47m2 - HH3C Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - TP Hà Nội.Ảnh thật - nội thất mới.Thiết kế gồm 2 ngủ + 1vs + 1 phòng khách + 1 bếp + 1...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 69 m2, giá 1,6 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.6 tỷ 69 m2 23,19 triệu/m2
      Mời các bác mua nhà đón tết chung cư 68.35m 2 ngủ 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất đồ thiết kế đồng bộ mới 100 phần trăm. chung cư tầng 19 ...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.