Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.609 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay đất dự án 52 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 52 m2 30,77 triệu/m2
      bán gấp đất tại P. Long Phước Q. 9 cũ, tp thủ đức.DT: 52m2, giá 1,6 tỉ.DT 53m2, 2,2 tỉ (châu Long Long Phước).DT: 54m2, 2,4 tỉ (Tín Hưng Long Phước).+ Cách...
      Dự án Blue Diamond Riverside, Quận 9, Hồ Chí Minh
      S
      Huỳnh Thị Tuyết Sang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bến Cát, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      - Gia đình ngộp nợ cần bán rẻ ngôi nhà tại khu phố 4 - Tân Định - TX Bến Cát.- DT: 100m²(5x20) thổ cư 100 phần trăm, sổ riêng.- giá bán: 1,25 tỉ...
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Trần Thị Vững - Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 68 m2 26,48 triệu/m2
      Em chuyên chung cư Him Lam Phú Đông NTCB/ nội thất đầy đủ ạ!* DT: 68 mét vuông, gồm 2 PN và 2  phòng vệ sinh.* giá: 1.8 tỉ.* Giao nhà hoàn...
      Dự án Him Lam Phú Đông, Đường Trần Thị Vững, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, hướng Tây - Bắc tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 150 m2 9,47 triệu/m2
      Rẻ nhất Mỹ Phước 4, Cách ủy ban nhân dân Thới Hoà khoảng 800m, đầu tư sinh LN..!DT: 5x30m, full thổ cư.Đường N14 KDC.giá: 1,42 tỉ.Trân trọng!
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường N14, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.9 tỷ 77 m2 24,68 triệu/m2
      căn hộ chung cư Sơn Trà Ocean View.- đc 95 Ngô Quyền, Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT 77m2.- full nội thất có thể vô ở ngay.căn hộ chung cư thiết kế theo...
      Sơn Trà Ocean View, 95, Đường Ngô Quyền, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất 86 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 86 m2 20,35 triệu/m2
      mở bán Hoà Hiêp 3Đông Nam Giá 1.7xxx tyliên hệ ngay 0905 835 *** Hồng Hạnh
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 142 m2 tại Đường Lê Lợi - Thạch Thang - Hải Châu, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 142 m2 10,22 triệu/m2
      bán nhanh trước Tết căn nhà phố Lê Lợi Q. Hải Châu DT: 5.42x27m Nhà 3,5 tầng công năng 7 phòng ngủ, 2 Bếp, 3 toilet Trước đây hợp đồng cho...
      Đường Lê Lợi, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 2m tại Đường Hùng Duệ Vương, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 30 m2 53 triệu/m2
      Bán nhà 2,5 tầng Hùng Duệ Vương - Thượng Lý - Hồng Bàng.Vị trí: Khu phân lô vuông bàn cờ, đường rộng 5m oto đỗ cửa.- Mặt ngõ thông, KD buôn bán đc.- DT:...
      Đường Hùng Duệ Vương, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phường Nam Sơn - Kiến An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 45 m2 24,45 triệu/m2
      Bán nhà c4 kha lâm 2 / Nam Sơn Kiến An / Hải Phòng Vị trí gần ngay sát chợ Nguyễn Mẫn - Giao thông đi lại thuận tiện cho hai Vợ chồng trẻ Dt : 45...
      Đường Kha Lâm 2, Phường Nam Sơn, Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Huyện An Lão, giá 2 tỷ

      2 tỷ 105 m2 19,05 triệu/m2
      Đất rộng: 105m2.Nhà 1,5 tầng, lô góc thoáng mát.Ở: Đường Văn Quang, Văn Tràng 1, Trường Sơn, An Lão, Hải Phòng.Gần trường mẫu giáo, cấp 1, cấp 2 Trường...
      Phố Văn Quang, Thị trấn Trường Sơn, An Lão, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,61 tỷ tại Đường Hồng Bàng - Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.61 tỷ 0 m2
      bán gấp căn hộ chung cư 1,5 phòng ngủ giá chỉ 1,6 tỉ - rẻ nhất thị trường 0966 519 ***.DT: 47,42m2.Đông Bắc - view về Vin Imperia.Công năng: 1...
      Dự án Gem Park Hải Phòng, Đường Hồng Bàng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp mảnh đất 230 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Châu Thành - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 230 m2 8,7 triệu/m2
      Nền giá siêu mềm MT ĐT827B xã Bình Quới, Châu Thành, Long An.DT: 5mx46m=230 mét vuông (hướng Tây Nam).Nhựa 9m cư dân đông đúc.Giá gút nhanh: 1 tỉ...
      ĐT827B, Xã Bình Quới, Châu Thành, Long An

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tỉnh lộ 824 - Đức Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu, DT 4x20m, có 4 PN, 2  nhà vệ sinh, Nhà mới, chỉ việc dọn vào ở.nhà phố đường bê tông 4m, cư dân đông đúc, sung túc, rất an ninh...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Chính chủ có mảnh đất 5x20m, 100m2, đường lớn block căn hộ K ngay trung tâm, đã có sổ hồng riêng, kẹt tiền bán lỗ 300tr.Sang tên công chứng ngay.giá...
      Dự án Garden Riverside, Đường ĐT 818, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 6m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 81 m2 17,29 triệu/m2
      10 lý do phải sở hữu đất nền - nhà phố thương mại dự án Mascity Bắc Giang.1 Tiềm năng của thị trường Bắc Giang - đô thị trung tâm phía hướng Đông Bắc...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 800 m2, mặt tiền 27m, hướng Đông - Nam tại Cần Giuộc, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 800 m2 1,82 triệu/m2
      Chỉ 1tỉ450 sở hữu ngay.Nhà và vườn tổng DT 800 mét vuông đường ô tô 2.5m tới đất. Đất sạch không qh dự án.Nhà có số nhà, có thể hiện trên bản đồ địa...
      Ấp Kế Mỹ, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      Dragon Pearl - viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia.KĐT Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT trả chậm linh hoạt 0 phần trăm LS lên đến 38...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giuộc - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      - KDC Thái sơn T&T nằm trên trục đường 826E đang thi công mở rộng 40m là thời điểm tốt để quý KH đầu tư vào dự án - KDC Thái Sơn T&T nằm cạnh khu công ...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.