Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.589 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,35 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1.35 tỷ 63 m2 21,43 triệu/m2
      Cần bán 2 ngủ 2 vệ sinh căn hộ chung cư Bim 30 tầng (Green Bay Garden Hạ long).- Nội thất như ảnh.- Tầng cao đẹp.Giá: 1350tr.call ngay 0359 513 *** em...
      Dự án Green Bay Garden, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền mặt tiền 20m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      DT: 583,4m2 (20x30m), thổ cư 200m2.Vị trí: Ngay KDC, cách ngã tư Kiểng Phước 50m, gần mọi nơi, cách Thành phố Hồ Chí Minh 55 kilomet.Giá: 60tr/m...
      Đường Tỉnh lộ 871, Xã Kiểng Phước, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Chỉ 2,2 tỷ/căn sở hữu ngay biệt thự trên cao tại tòa tháp tiệc tùng lớn nhất Việt Nam

      2 tỷ 37 m2 54,06 triệu/m2
      Chỉ 2,2 tỉ/căn sở hữu ngay căn biệt thự trên cao tại tòa tháp tiệc tùng lớn nhất Việt Nam.100 phần trăm chung cư view...
      Dự án Flamingo Hải Tiến, Xã Hoằng Trường, Hoằng Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán ngay đất 170 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 170 m2 8 triệu/m2
      **Đất Nền Tây Ninh Bán Lỗ gấp - Còn 2 Ô Duy nhất **Thông tin chi tiết:**- đc: Tầm Lanh, xã Hiệp Thạnh, huyện Gò Dầu, Tây Ninh- DT: 170,4m- MT: 5m- Đất đã...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhà phố shophouse 3 tầng, 102 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Huế - Thừa Thiên Huế

      1.9 tỷ 102 m2 18,63 triệu/m2
      MUA NHÀ CHỈ 1,9 tỉ - 2 NĂM SAU TT TIẾPNHÀ 3 TẦNG VIEW SÔNG TIẾP GIÁP SIÊU THỊ AEON MALL - BV QUỐC TẾ - CÔNG VIÊN TP - ĐH FPT HUẾ - TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH CÔNG...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Tuyên Quang - Tuyên Quang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      khu đô thị Sơn Phúc Green City tọa lạc tại trung tâm TP Tuyên Quang, tiếp giáp tuyến đường lớn Phạm Văn Đồng là trung tâm kết nối các cơ quan hành chính...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hưng Thành, Tuyên Quang, Tuyên Quang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 6m tại Tuyên Quang - Tuyên Quang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Tổng quan dự án Sơn Phúc Green City Tuyên Quang.Tên dự án: Sơn Phúc Green City.Vị trí dự án: P. Hưng Thành, trung tâm thành phố Tuyên Quang.CĐT:Công ty...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,39 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.39 tỷ 46 m2 30,22 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 ngủ - 1 vs toà HH4 căn hộ chung cư Hh Linh Đàm.- Dt: 46m2 - 2 ngủ - 1 vs.Tầng 1x thang máy đi lại nhanh.- Nội thất full gồm có:...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,35 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.35 tỷ 47 m2 28,73 triệu/m2
      * Chi tiết căn hộ chung cư.- Giá chỉ 1,35 tỉ.- Bàn giao cơ bản, thiết bị vệ sinh, ánh sáng, trần thạch cao, giường ngủ, điều hòa, bình nóng lạnh,...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,9 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.9 tỷ 55 m2 34,55 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở cần bán lại chung cư Mipec Kiến Hưng.DT: 55 mét vuông * 2 ngủ.Giá: 1,9 tỉ.Nhà mới chưa ở. Tầng trung đẹp.Vị trí: Trung tâm Q....
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,78 tỷ tại Đường Hoàng Công Chất - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      1.78 tỷ 54 m2 32,97 triệu/m2
      Quá hiếm - lô góc - hưởng trọn tiện ích khu đô thị cao cấp Goldmark - nhỏ tiền - SĐCC.chính chủ cần bán căn hộ chung cư toà nhà B4 khu đô thị Cầu...
      Đường Hoàng Công Chất, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      1.8 tỷ 69 m2 26,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ chung cư mặt đường Trần Phú, Hà Đông. DT 69 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1.8 tỉ.- chung cư lô góc thoáng mát.- Khu...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,35 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.35 tỷ 0 m2
      Em Nga phòng kinh doanh dự án vin Ocean Park giới thiệu tới quý anh/chị cô chú căn studio nhận nhà ở ngay trước Tết, giá chỉ 1,3xx tỉ liên hệ 0942 534...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,79 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.79 tỷ 45 m2 39,78 triệu/m2
      Tòa R1.03 tọa lạc trên đường Lý Thánh Tông, một trong những trục giao thông huyết mạch của huyện Gia Lâm, nối giữa 2 tuyến QL 5A và 5B, nên kết nối giao...

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.65 tỷ 57 m2 28,95 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ penthouse tại HH 4B Linh Đàm, tầng 36.Tòa ở ngay mặt đường Linh Đường đi lại thuận tiện.- Tiện ích xung quanh...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,52 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      1.52 tỷ 33 m2 46,07 triệu/m2
      Em Khánh phòng KD dự án The Zurich 0942 044 ***Call/Zalo/Viber) xin Quý anh/chị căn hộ chung cư loại Siêu Hot tại The Zurich 2Chi tiết căn hộ chung ...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,29 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      1.29 tỷ 60 m2 21,5 triệu/m2
      Nhà em cần bán nhanh căn hộ chung cư này để chuyển sang căn 3 ngủ, Dưới đây là thông tin căn hộ chung cư nhà mình.- DTTT: 60 mét vuông.- Hướng...
      Dự án Đại Thanh, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 69 m2 25,37 triệu/m2
      Gia đình mình đón ông bà lên sống cùng các cháu cho vui cửa vui nhà. Tích cóp đc chút lộc nên mình quyết định xuống ở nhà đất bên Dương Nội cho ông bà thoải...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.