Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.589 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 768 - Vĩnh Cửu, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà cấp 4 ngay gần chợ Thạnh Phú chỉ cần 450 tr sở hữu ngôi nhà, sổ sẵn, Full Thổ.DT: 100m2...giá: 1 tỉ 350 (thỏa thuận chủ).Nhà xây cực kỳ chắc...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Xã Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 250 m2 4,41 triệu/m2
      Nhượng 250 mét vuông MT 10m sâu 25m vuông vức.Hiện trạng ranh giới rõ ràng.Năm khu vực hot nhiều homestay. Và nhiều quần thể AC thành phố Hà Nội...
      Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán khu vườn xinh đẹp 1,8 hécta gần khu Hàm Rồng của CLB HAGL

      1.9 tỷ 15 m2 126,67 triệu/m2
      Chủ gửi bán khu vườn rất đẹp, 1,8 hécta (1,5ha trong sổ) đất trồng cây lâu năm ở gia lai.------------------------------------Xã iatiem, Huyện Chư Sê, Tỉnh...
      Xã Ia Tiêm, Chư Sê, Gia Lai

      Sở hữu ngay lô đất 100 m2 tại Xã Bạch Thượng - Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Em bán ngay miếng đất tại khu đấu giá Á Đông Xanh, Bài Thượng, Duy Tiên, Hà Nam giáp khu công nghiệp Đồng Văn 2, giá đầu tư F0, sẵn bìa đỏ.DT 100m2,...
      Xã Bạch Thượng, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,7 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.7 tỷ 58 m2 29,32 triệu/m2
      bán ngay 2 PN 1 vệ sinh khu Aqua Bay Sky 2 view sân golf.- Hướng Bắc.- View golf.- Tầng 20.- Giá 1.7 tỉ bao phí.Xem nhà 24.7 liên hệ ngay 0979 981 *** ms...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Duy Hải - Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 80 m2 16 triệu/m2
      Hoàn thiện hạ tầng tháng 12 này suất ngoại giao miếng đất dự án khôngsy Hà Nam giá rẻ hơn thị trường:- LK21 - DT: 80 mét vuông. MT 5m. Đông ...
      Dự án Kosy Hà Nam, Đường Quốc Lộ 38, Xã Duy Hải, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 78 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại , giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 78 m2 13,21 triệu/m2
      Nhà hướng Nam.- DT 5*15.6=78 mét vuông.- Nhà cách viện Hưng Hà 300m.- Gần chợ, gần trường.- giá chỉ 1.030 tỉ.
      Phường Lam Sơn, Hưng Yên, Hưng Yên

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, giá 1,15 tỷ tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.15 tỷ 0 m2
      Căn 63 mét vuông 2 phòng ngủ CT6 VĐT GIÁ RẺ Cửa chính ĐN Giá chỉ 1 tỉ 150 tr - Cần tiền bán gấp căn CT6 Vĩnh Điềm Trung- DT: 62,7 mét ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,85 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.85 tỷ 75 m2 24,67 triệu/m2
      - bán gấp căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ chưa ai ở.- Nằm ngay vị trí eo biển Hòn Chồng đẹp...
      Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,74 tỷ tại Đường 4 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.74 tỷ 71 m2 24,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn hộ chung cư 2  phòng ngủ tầng 10 toà CT4 VCN Phước Hải.- View thoáng mát.- DT 71 m2.- Xung quanh có đầy đủ tiện...
      Dự án Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, Đường 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      X
      Tấn Lộc - Địa Ốc Xanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 1,25 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.25 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư đầy đủ nội thất với thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh chỉ sách va li vào ở.Tầng cao, view hướng Đông Nam thoáng...
      Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà shr mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 0 m2
      Nhà Vĩnh Thạnh giảm giá cắt lỗ.DT: 108.4 mét vuông (ngang 7m).Vì cần tiền bán lỗ cho ai có nhu cầu đầu tư hoặc ở. Giá có nhà mà còn rẻ hơn giá đất.Hẻm...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chính chủ cắt lỗ căn hộ 5 sao Arena Cam Ranh

      1.15 tỷ 34 m2 33,83 triệu/m2
      Bán chung cư 5* Arena Cam Ranh (bãi dài), view biển và quảng trường.logia hướng Đông Nam.Tình trạng: đã nhận nhà, nội thất đầy đủ, vào ở đc ngay.GIÁ...
      Dự án The Arena Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 2/4 - Nha Trang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      BÁN NHÀ 2 MẶT HẺM ĐƯỜNG 2/4 HÀ THANH- VẠN THẮNG- DT 47.4 mét vuông full ODT sau qh còn 39.1m2- Ngang 4m. Tây Nam- Hẻm betong 3m sau qh rộng 3.5m-...
      Đường 2/4, Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Duy nhất căn hộ view trực diện biển giá 1,46 tỷ đẹp nhất dự án

      1.46 tỷ 39 m2 37,44 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Vinpearl Trần Phú Nha Trang giá mềm nhất dự án.Thiết kế 1 PN, sudio.DT: 39 m2.giá: 1,46 tỉ bao phí sang tên.Căn...
      Dự án Vinpearl Beach Front Condotel, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.6 tỷ 65 m2 24,62 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở nên cần bán lại chung cư 2 PN, nội thất mới thuộc căn hộ CT1 VCN Phước Hải trung tâm TP Nha Trang. Vị trí cực kì thuận lợi. Đầy đủ...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ Panorama TTTP Nha Trang - vị trí: Số 2 Nguyễn Thị Minh Khai P Lộc Thọ Tp Nha

      1.95 tỷ 0 m2
      Bán chung cư Panorama TTTP Nha Trang.- Vị trí: Số 2 Nguyễn Thị Minh Khai P Lộc Thọ TP Nha Trang.Sau Quảng trường 2/4, Tháp Trầm Hương, cạnh chợ đêm.- Nội...
      Panorama Nha Trang, Số 2, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Tân Lập - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 80 m2 21,88 triệu/m2
      Thổ Cốc - Tân Lập - Yên Mỹ - Hưng Yên Cập nhật bảng hàng 5 nền đất đắc địa, giá rẻ tại đây : Lô 04, 05 quay vào vườn ổi, hướng Bắc ; giá trúng 22,5 tr/m2...
      Xã Tân Lập, Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.