Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.579 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 543 m2, mặt tiền 15m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 543 m2 2,4 triệu/m2
      Chính chủ gửi nền đất vườn 543 mét vuông đường Đỗ Văn Dậy xã Tân Hiệp - Hóc Môn.Vị trí cực kỳ đẹp, xung quanh cư dân đông, cách chợ Hóc Môn chỉ...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 115 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 115 m2 10 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 115m2 (ngang 5m dài 23m) full thổ cư.Đất tọa lac đường 1/ ngắn QL 22, xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, TP.HCM.Đất đường lộ nhựa rộng 6m đường...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 750 m2, mặt tiền 15m tại Phước Hiệp - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 750 m2 2 triệu/m2
      Chính chủ giử Bán dùm nền đất vườn có sẵn thổ cư đường 1 / Tỉnh Lộ 7 Xã Phước Hiệp Huyện củ Chi - DT : Ngang 15 dài 50 , 750m2 có sẵn 200m2 thổ cư xây...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất 443 m2, mặt tiền 6m tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 443 m2 2,94 triệu/m2
      Ngộp nhà vườn có thổ cư view vườn bao đẹp gần Tỉnh Lộ7 Xã Phước Thạnh Huyện Củ Chi.- Phù hợp làm khu nghỉ dưỡng hay là đầu tư đều hợp lý- DT 443m (ngang 10m...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cửu Vân - Bình Thạnh, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 64 m2 18,91 triệu/m2
      bán nhanh nhà 64m2 đường Nguyễn Cửu Vân, sổ riêng gần chợ tiện ở. L/H Anh Duy 0792 864 ***- DT 64m2, ngang 4m dài 16m, có nở hậu.- Gồm 3  phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà đất 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Đường Bông Sao - Quận 8, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 60 m2 25,5 triệu/m2
      Chạy nợ bán nhà Đ. Bông Sao, Q8 - 60m2 sổ riêng, hẻm ô tô.- DT trong sổ 60m2, nở hậu 1m.- Tiện ích: 3 phòng ngủ,  phòng vệ sinh riêng, 1 trệt...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 1 tầng, 14 m2 tại Phường 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 14 m2 91,43 triệu/m2
      Nhà nhỏ bán chính chủ, bìa đỏ công nhận 12,5 m. Ngay chợ An Nhơn p 6 Q. gò vấp. Hoàn công đầy đủ DT : 2 x 7 m Một lầu , hẻm cụt an ninh, yên tĩnh, sạch sẽ....
      Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Quang Định - Bình Thạnh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 48 m2 39,59 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm 1/, đường: Lê Quang Định, P. 11, Q. Bình Thạnh.DT: 48 mét vuông.DT chi tiết: 4x12m.Giá: 1,9 tỉ.Thiết kế: 1 trệt 3 lầu, 4 PN, 4...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 142 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 142 m2 14,09 triệu/m2
      Nhà 66/89/5 Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.21, Bình Thạnh. Giá 2 tỉ- DT 14,2  mét vuông. Đông Bắc phù hợp gia đình nhỏ , trần cao thoáng, không ngập nước, hẻm...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 1 tầng tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1/ xây mới... Hiện tại đang để trống, hẻm 8m Liên khu 10 - 11, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.Nhà mới đúc thật, kiên cố 1 trệt - 1 lầu, KDC đông đúc,...
      Đường Liên khu 10-11, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng tại Đường Phạm Thế Hiển - 1 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm đường Phạm Thế Hiển, P. 1, Q. 8. Gần cầu Nguyễn Văn Cừ.S: 11.5 mét vuông.2 PN.1 trệt. 2 lầu.Có sổ hồng riêng.Nhà đang KD gội đầu.giá: 1...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng, 12 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Đường Tân Hòa Đông - Bình Tân, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 12 m2 126,67 triệu/m2
      Nhà đường Tân Hoà Đông, P.Bình Trị Đông, Q.Bình TânDT: 4m x 3m ..DTCN: 12m2Hiện trạng: 1 trệt, 1 lầu, 1 lửng, 2  phòng ngủ.Vị trí: Hẻm trước nhà 3m,...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 47 m2 tại Đường Phạm Hữu Chí - 15 - Quận 5, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 47 m2 34,05 triệu/m2
      - Vị trí : hẻm 1 sẹc đường Phạm Hữu Chí, P. 15, Q. 5. Hẻm lớn thông quay đầu xe thoải mái, không có tình trạng ngập nước.- DT : 47 mét vuông ( 4.7*10m...
      Đường Phạm Hữu Chí, Phường 15, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 144 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Hai - Củ Chi, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 144 m2 9,38 triệu/m2
      Nhà ngộp (6x24m),chưa thổ cư,quy hoạch KDC,nên yên tâm nhé,đường oto nhỏ vào ok,KDC đông đúc,gần xã, chợ, trường học Trung An,nên rất tiện lợi,khách mua ở...
      Đường Nguyễn Thị Hai, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Số 1 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2 tỷ

      2 tỷ 40 m2 50 triệu/m2
      - Nhà 3 lầu , 3 PN , 4 WC , có sân để xe .- hẻm ô tô , đường cao , không ngập nước .- Ngay KDC hiện hữu , trường cấp 1,2,3 , khu công viên cây xây , chợ...
      Đường Số 1, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      * Bán đất KDC Đại Việt 2, sát bên vin Grand Park, đường Nguyễn Xiển, P. Long Thạnh Mỹ, TP. Thủ Đức.- DT đất: 100m²(5x20m) Full thổ cư.- Vị trí đẹp, MT đường...
      Dự án KDC Đại Việt II, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      khu dân cư Phú Lợi - P. 7, Q. 8, TP. TP.HCM.- Cam kết đúng vị trí, rõ ràng minh bạch, Tính đảm bảo cho KH.- DT: 100 mét vuông (5m x 20m), DT lớn vẫn...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay đất dự án 80 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      * Vị trí.Nằm trong tổng thể KDC Hiệp Bình Chánh, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Gần trung tâm thương mại Giga Mall Thủ Đức, đường Phạm Văn Đồng vào 200m...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.