Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.579 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng lô đất nền 160 m2, mặt tiền 10m tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 160 m2 10 triệu/m2
      Bán miếng đất 160 mét vuông trường cấp 1 Đông Xuân MT 10m cạnh 16m vuông vức xây căn biệt thự nhà vườn.Vị trí:+ Sát đường BRT quy hoạch 50m.+...
      Đường 416, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Đất nền chính chủ 42,5  mét vuông Thượng Phúc, Tả Thanh Oai, Thanh Trì.- MT, nở hậu.- Có chỗ để oto free cách nhà 30m.- Có cầu nối sang Thanh Hà...
      Ngách 2/15, Đường Thượng Phúc, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán miếng đất tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 0 m2
      Đất: Chính chủ cần bán 42,5m đất.- Giá 1tỷ880tr (có thỏa thuận). MT=MH=3m80.- bìa đỏ full thổ cư sẵn giao dịch.- Đất cách sân chơi, có ô tô đậu chỉ 1...
      Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 139 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 139 m2 14 triệu/m2
      B.Á.N nền đất với diện 139 mét vuông trục chính Phú Sơn C Ngay cạnh trường mần non, trường Tiểu học, cấp 2, chợ dân sinh Phú Sơn. Cách khu Tổ Hợp...
      Đường Phú Cát, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán miếng đất tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán cắt lỗ nhanh mảnh đất DT 40.5 mét vuông MT 3.8m hậu nở.Vị trí thôn Cao Hạ gần chợ Lưu Xá, Thị Trấn.Tiện ích xung quanh đầy đủ cách trung...
      Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 36 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 36 m2 36,67 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp và rẻ nhất Yên Nghĩa, Hà Đông. oto đỗ cửa. Vị trí đắc địa, gần chợ, gần trường. Giá nhỉnh 1 tỉ.- DT 36m2.- Ngõ thông, đẹp, oto đỗ cửa....
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 32 m2 54,69 triệu/m2
      NHÀ Ở NGAYTHỊ TRẤN QUANG MINH Nhà 3 tầng, 3p ngủ, 3 nhà vệ sinh, 1p khách, 1p thờ, 1p bếp, Xây khung cứng chắc chắn riêng biệt từng nhà, không chung...
      Đường 35, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Tình Quang - Giang Biên - Long Biên, giá 2 tỷ

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      - Tôi có mảnh đất S 35m2 ,MT 3.3m, Đông Nam, gần trường, gần chợ ở Tổ 1 ,Tình Quang, Giang Biên,Long Biên, thành phố Hà Nội. vừa xây nhà cho thuê...
      Đường Tình Quang, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 19 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 19 m2 86,85 triệu/m2
      + Chưa đến 2 tỉ có ngôi nhà nhỏ xinh hộ khẩu Đống Đa, về ở ngay phù hợp với đôi vợ chồng trẻ mới cưới đầy đủ công năng sử dụng Giá nhỉnh 1 tỉDT 19 2 tầng+...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Khai - Hoàng Mai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 35 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà (mới tinh) tại: Tổ 31 Tân Khai, đường Tân Khai, P. Vĩnh Hưng, Q. Hoàng Mai, TP. thành phố Hà Nội. hotline ông Minh: 0979 581 ***- Vị...
      Tổ 31, Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 30 m2 66,67 triệu/m2
      ngôi nhà chủ tự xây tâm huyết còn rất mới, chắc chắn từ nền móng lên đến tầng thượng. Nội thất hiện đại, để lại toàn bộ. Chủ mới chỉ việc đến ở không phải...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 16 m2, mặt tiền 3m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 16 m2 95 triệu/m2
      Hiện tại gia đình đã chuyển sang Long Biên để tiện sinh hợp công việc.100m ra Hồ Đắc Di.Nhà đẹp về ở ngay.Rất phù hợp với gia đình ít người hoặc sinh viên...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 36 m2 50,56 triệu/m2
      Duy nhất một căn Yên Nghĩa, Hà Đông, DT 36 mét vuông*4 tầng, oto đỗ cửa, sân trước nhà, to đẹp, lô góc 2 thoáng, giá nhỉnh 1,8 tỉ.Gần khu đô thị Đô...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,68 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 62 m2 27,1 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu nhà tại Thành phố Hồ Chí Minh cho người có thu nhập thấp.Vị trí: MT Võ Chí Công Q. 2. Vị trí vô cùng thuận lợi để di chuyển về trung tâm ...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 30 m2 51,67 triệu/m2
      CỰC SỐC - CĂN STUDIO ORIGAMI - VIEW VƯỜN NHẬT - VIEW CÔNG VIÊN - VIEW HỒ BƠI MÀ CÒN đc CK 24 phần trăm - 28 phần trăm.- giá 1,550 tỉ- PTTT : 480...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      Bán CC Conic Riverside giá tốt P. 7 Q. 8 với 3 mặt sông rạch.+ DT 65m, gồm 1 PN + 1 , 1  phòng vệ sinh, logia và lô gia. + chung cư này vừa xây...
      Chung Cư Conic Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2 tỷ tại Phường An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư Moonlight Park VieW Đ. S 7 đã có sổ.+ Căn 2 phòng ngủ 1 toilet 53m2 giá 2 tỉ bao phí sang nhượng.NH hỗ trợ vay...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,95 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 53 m2 36,8 triệu/m2
      Nhà sinh thêm bé nên cần chuyển nhà rộng hơn nên bán lại chung cư Lotus Sen Xanh.Nằm trên đương Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Tân Phú.DT: 53 mét ...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.