Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,17 tỷ tại Hà Đông

      1.17 tỷ 72 m2 16,25 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư 72 mét vuông, 2 ngủ. Đủ nội thất cơ bản. Chỉ 1 tỉ 170 (có thỏa thuận).Hỗ trợ bank.Vì trí KĐT Thanh Hà Cenco 5 là...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,3 tỷ tại Gia Lâm

      1.3 tỷ 48 m2 27,09 triệu/m2
      sang nhượng.Căn 1 phòng ngủ + 1 gần full như hình.giá siêu mềm: 1.3tỉ.Đông Nam view thoáng.anh chị liên hệ ngay em: 0961 020 *** đi xem nhà.
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.25 tỷ 34 m2 36,77 triệu/m2
      bán ngay chung cư 1 phòng ngủ nội thất đầy đủ tại hướng Tây Nam Linh Đàm có thể dọn vào ở ngày.- DTTT: 34 mét vuông.- Hướng cửa: hướng ...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 48 m2 37,5 triệu/m2
      - chung cư xanh Picity High Park, đầy đủ tiện ích cao cấp, hồ bơi chuẩn Olympic.- DT: 48m2 1 phòng ngủ +, 1 phòng vệ sinh.- Tặng 2 chỉ vàng...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,17 tỷ tại Hoàng Mai

      1.17 tỷ 45 m2 26 triệu/m2
      Không có gì phải bàn cho một căn hộ 2 ngủ 1 vệ sinh mà chính chủ đã rất tỉ mỉ sửa chữa để khách mua về để ở có cảm giác ấm áp và thoải mái như chung cư...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,65 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      1.65 tỷ 75 m2 22 triệu/m2
      Opal Boylevard nằm ở đường Kha Vạn Cân, Dĩ An, Bình Dươngcăn hộ góc: 75m, 2 phòng ngủ, giá 1 tỉ 650, tầng trung, view Bình Dương.- Ngoài ra anh, chị...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Gia Quất - Long Biên - Hà Nội

      1.95 tỷ 70 m2 27,86 triệu/m2
      bán gấp CC gần Ngọc Lâm - 70 mét vuông - 2 ngủ - 2 VS - giá 1.95 tỉ - nội thất đầy đủ - hàng hiếm.Call 0977 318 ***
      Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,6 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.6 tỷ 54 m2 29,63 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư NO7 Sài Đồng, Long Biên.Chỉ 29 suất căn hộ chung cư thương mại ngoại giao.Layout 54m2 - 57m2 - 70m2.căn hộ chung cư...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 47 m2 35,11 triệu/m2
      Zalo 0902/906/903.Phân khu Rainbow dự án vin Grand Park.Loại căn: 1 phòng ngủ.DT: 47m2.Tình trạng: Nhà mới, chưa sử dụng.Giá: 1.65 bao hết thuế phí và...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,34 tỷ tại Hoàng Mai

      1.34 tỷ 56 m2 23,93 triệu/m2
      E cần bán chung cư 2 PN tầng 6 nhà có nội thất đầy đủ giá 1 tỉ 340 tr.- DT: 56m2.- Nội thất: Sàn gỗ, tủ bếp, điều hòa, tủ lạnh, thạch cao...Hỗ trợ vay...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,56 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      1.56 tỷ 86 m2 18,14 triệu/m2
      Ngộp bank chủ ra gấp 2 phòng ngủ 86m giá cắt lỗ sâu 1tỷ560 bao sang tênsổ hồng riêng:căn hộ chung cư có 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,35 tỷ tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 46 m2 29,35 triệu/m2
      Gia đình chuyền về Bắc nên cần bánh gấp căn căn hộ Fresca Riverside gần ngã tư Bình Phước, Thủ ĐứcGiá 1 tỉ 350DT 46m2 1 PN, 1 phòng kháchGiá trên HĐ 2017...
      Đường Số 6, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 79 m2 22,16 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Nơ Pháp Vân, Tứ Hiệp, Hoàng Mai.- Thiết kế 3 PN rộng, 2 WC,- pháp lí: bìa đỏ chính chủ.- CĐT uy tín: Tổng HUD xây dựng.- Vị trí:...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 56 m2 26,79 triệu/m2
      Cần bán căn hộ toà nhà HH2B Linh Đàm Hoàng Mai HN.+ căn hộ góc 2 mặt thoáng, view hồ Linh Đàm, tầng trung, DT 56 mét vuông, TK 2 PN, 2 vệ sinh.+...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.45 tỷ 53 m2 27,36 triệu/m2
      Bán căn CT1 - A1 (HUD2 bìa đỏ chính chủ) hướng Tây Nam Linh Đàm, KĐT Linh Đàm, Hồ Linh Đàm, HOàng Mai, CĐT HUD.- Căn 45m2 thông thủy thiết kế 2 PN 1...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,95 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.95 tỷ 52 m2 37,5 triệu/m2
      chung cư The Rivana có gì đáng mua?Vị trí đắc địa: MT Đại Lộ Bình Dương. Kết nối về SG chỉ 5 ph.Cách Sông SG 300m.Thiết kế sanh trọng: The Rivana đc công...
      Dự án The Rivana, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 45 m2, giá 2 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      2 tỷ 45 m2 44,45 triệu/m2
      E có 2 suất ngoại giao đc mua với giá cán bộ nhân viên. đc chọn căn, chọn hướng giá siêu mềm nhất thị trường CK 10 phần trăm+ Nhận nhà ở ngay+ NH hỗ...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.6 tỷ 45 m2 35,56 triệu/m2
      Gia đình cần tiền trả nợ bán nhanh căn hoa hậu 45 mét vuông, 1 ngủ + 1 full đồ tầng trung view nội khu giá vào việc nhanh 1,6 tỉ bao phí tại căn hộ:...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.