Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 52 m2 32,7 triệu/m2
      Bán cắt lỗ nhanh căn 2  phòng ngủ 1 vệ sinh:- Khu chung cư Sky Oasis Ecopark.- 2  phòng ngủ 1 vệ sinh.- Đông Nam.- View căn biệt thự đảo.-...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Gemek Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,85 tỷ tại Hoài Đức

      1.85 tỷ 75 m2 24,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp, cực gấp trong ngày 23, CH Gemek cao cấp nhà và đồ còn mới vì ở khá giữ gìn, nên khách mua có thể ở luôn, không phải sửa chữa, nhà...
      Dự án Gemek Tower, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,8 tỷ tại Nha Trang

      1.8 tỷ 58 m2 31 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư cao cấp view sông - CT1 Riverside Luxury Nha Trang.Vị Trí: Tọa lạc trên đường bờ sông Vành Đai 2 rộng lớn, và Giáp với KĐT Hà Quang 1...
      VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 47 m2 41,83 triệu/m2
      Thiết kế 1 phòng ngủ DT lớn 47.2m2 sử dụng, 52m2 tim tường. Bàn giao hoàn thiện dễ dàng thiết kế đa dạng công năng. Có thể thiết kế thành 2 phòng...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      H
      Nguyễn Thị Minh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,9 tỷ tại Phố Thi Sách - Thắng Tam - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.9 tỷ 53 m2 35,85 triệu/m2
      Em Hữu An chào Quý anh chị ạ1. Thông tin dự án Vũng Tàu Pearl.Vị trí: Đường Thi Sách, P. Thắng Tam, TP. Vũng Tàu.DT khu đất: 13.110,9m2.Số tòa căn hộ -...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      L
      Hữu An Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận Thủ Đức

      1.6 tỷ 68 m2 23,53 triệu/m2
      Tôi Chính Chủ Cần bán nhanh căn hộ chung cư Opal Garden đường 20, cạnh Giga Mall Thủ Đức.căn hộ chung cư view sông mát mẻ.DT: 68m gồm 2 PN, 2 WC.Giá...
      Dự án Opal Garden, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1.11 tỷ 30 m2 36,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp bàn giao hoàn thiện ngay TP Thuận An tỉnh Bình Dương.- Với giá chỉ 1.1 tỉ/căn - chỉ cần TT trước 160 tr (15 phần trăm) -...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tiết - Thuận An - Bình Dương

      1.11 tỷ 40 m2 27,5 triệu/m2
      Bán chung cư Opal Skyline - Thuận An.- Vị trí: MT đường Nguyễn Văn Tiết.- Hiện trạng: Đã xây dựng hoàn thiên và bàn giao nhà vào tháng 5/2023.- CĐT: Đất...
      Dự án Opal Skyline, Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,82 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      1.82 tỷ 52 m2 35 triệu/m2
      1. Vị trí tạo nên khác biệt.- căn hộ chung cư ngay liền đường Phạm Văn Đồng kết nối thuận lợi đến Giga Mall, sân bay Tân Sơn Nhất.- Từ dự án dễ dàng di...
      Dự án Bcons Polygon, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Eco Xuân, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,35 tỷ tại Thuận An

      1.35 tỷ 47 m2 28,73 triệu/m2
      Vì ngộp lãi NH nên tôi cần bán ngay căn 1 phòng ngủ giá mềm nhất thị trường dự án Eco Xuân Lái Thiêu.- DT 47 mét vuông thiết kế 1  phòng ...
      Dự án Eco Xuân, Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ bán ngay chỉ còn 2 tỉ bao hết.+ Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.+ DT: 70m2.+ Cửa Tây Bắc, view Tây Nam.Vị trí ngay...
      Dự án Biên Hoà Universe Complex, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 45 m2, hướng Tây - Bắc, giá 1,1 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.11 tỷ 45 m2 24,45 triệu/m2
      Mua nhà không khó: Chỉ từ 1.1 tỉ/căn.Trả trước chỉ từ 99tr sở hữu "căn hộ chung cư tầm trung - chất lượng tầm khủng".Tiến độ xây dựng: ĐÃ CẤT NÓC.Thời...
      Dự án Legacy Prime, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,6 tỷ tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      Cần bán gấp một số căn hộ chung cư Mường Thanh giá mềm nhất.căn hộ chung cư đc trang bị đầy đủ đồ dùng, có thể vô ở ngay hoặc cho thuê khai thác...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,7 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.7 tỷ 52 m2 32,7 triệu/m2
      - CĐT: Hưng Thịnh Land - Tập đoàn Hưng Thịnh.- pháp lí: bìa đỏ sở hữu lâu dài.- Bàn giao hoàn thiện nội thất xịn xò.- Vị trí: Nằm trên trục đường Trần...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,25 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.25 tỷ 52 m2 24,04 triệu/m2
      Cần tiền xử lý công việc tôi giảm giá căn hộ chung cư Park view Iris ở tầng 7.- DT 52m2.- Nhà giao hoàn thiện của CĐT.- Tôi bán lỗ so với giá ban đầu 100...
      Dự án Iris Tower, Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ cao tầng Tân Phú IDICO, 2 phòng ngủ, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      Cần bán chung cư IDICO, cách ngã 4 Hoà Bình và Luỹ Bán Bích 200m, công viên nước Đầm Sen 800m. Trong bán kính 1 kilomet có đầy đủ tiện ích: chợ,...
      Dự án IDICO Tân Phú, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 54 m2 23,52 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Kim Văn Kim LũDT: 54m2. 2 phòng ngủ + 2WCTầng trungGia đình để...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,47 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.47 tỷ 50 m2 29,4 triệu/m2
      Trước đây mua căn này gia đình em chấp nhận mua giá cao hơn tất cả các chung cư khác. Để đc chung cư góc hơn nữa lại đc tầng thấp. Bán đi chung cư lộc lá...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.