Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ

      1.63 tỷ 48 m2 33,96 triệu/m2
      NHà mình chuyển sang chung cư mới bên Định CÔng 2 ngủ nên muốn nhượng lại chung cư 1 ngủ nhỏ xinh tòa D Vinaconex 2, Hoàng Mai cho ai có nhu cầu, phù hợp...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      1.95 tỷ 84 m2 23,22 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN căn hộ chung cư BID Residence Văn Khê, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.- S 83.5 m2 thông thủy, 90 m2 tim tường.- Cửa Bắc, logia hướng...
      Dự án BID Residence, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,36 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      1.36 tỷ 43 m2 31,63 triệu/m2
      Cần bán căn 1 phòng ngủ + 1 hướng logia hướng Đông Nam tầng trung giá chỉ 1,36 tỉ. Bao thuế phí.liên lạc 0977 796 *** để xem nhà.
      Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.3 tỷ 35 m2 37,15 triệu/m2
      Bùng nổ ưu đãi lớn nhất từ The Sakura.CSBH hot nhất dành riêng cho toà căn hộ chung cư SA5.------------------------------Bây giờ hoặc không bao giờ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 54 m2, giá 1,36 tỷ tại Đường 1 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.36 tỷ 54 m2 25,19 triệu/m2
      Chính chủ không gánh nổi lãi NH cần bán lại căn hộ TDH Riverview Bình Chiểu, Thủ ĐứcDT: 54m2Vị trí TDH Tiện kết nối khu vực.- Vị trí đắc địa ngay sau Chợ...
      Đường 1, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,96 tỷ tại Quận 9

      1.96 tỷ 59 m2 33,23 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay căn 2 phòng ngủ1 toilet tầng trung view thoáng, DT 59 m2.- Thiết kế 2 phòng ngủ riêng biệt, 1 toilet, 1 logia, 1...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 1,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.9 tỷ 95 m2 19,98 triệu/m2
      2. Tôi chuyển nhà về gần cơ quan làm việc cho tiện nên cần bán ngay nhà đã đầy đủ đồ chỉ việc về ở CT6 - KĐT mới Xa La, Hà Đông. Cần bán ngay nên nhà để...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu dân cư Sunview Town, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,92 tỷ tại Thủ Đức

      1.92 tỷ 63 m2 30,48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sunview Town ngay ngã 4 Hiệp Bình Phước, gần chợ Đầu Mối.- Tầng 15 tòa căn hộ B, view chợ đầu mối.- DT tim tường: 63 mét ...
      Dự án Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Dương Thị Ngọc Trâm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,54 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      1.54 tỷ 48 m2 32,09 triệu/m2
      Chính Chủ sang nhượng Căn 1.5 Ngủ Đẹp Nhất Dự ÁN Hoàng Huy Commerce call ngay:0783 599 ***- DT: 48.7m.- giá: 1.540.000.000 đồng.- Thiết kế 1 ngủ to, 1 ngủ...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 32 m2 42,19 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Studio. DTSD 32m2 phân khu S4.Tầng trung, view đẹp.Đã có sổ hồng riêng.đầy đủ nội thất.Xem nhà lúc nào cũng đc ạ.Giá 1 tỉ xxx tr (x...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn Chung cư Thái An Apartment, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,06 tỷ tại Quận 12

      1.06 tỷ 45 m2 23,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư đã bàn giao nhà đc 10 năm, chưa ra sổ, không vay. Mua bán công chứng tại phòng công chứng nhà nước, nhận nhà ở ngay.DT: 45 mét ...
      Dự án Thái An Apartment, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.45 tỷ 65 m2 22,31 triệu/m2
      "Khu vực tiện ích gia tăng từng ngày, giá thì quá hợp lý cho gia đình trẻ muốn chốn an cư.+ chung cư 65 m, 2 ngủ, 2  toilet, bìa đỏ chính chủ, giá...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,65 tỷ tại Nha Trang

      1.65 tỷ 74 m2 22,3 triệu/m2
      CT9 Vĩnh Điềm Trung.- Tháng 4/2023 bàn giao chung cư ở.- pháp lí SHR.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.* Căn 1 PN, DT: 42m (có thể thiết kế thêm 1...
      Dự án Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 62 m2 27,42 triệu/m2
      - Nhà ở xã hội cao cấp nhất Bình Dương đã xây dựng đến tầng 26 sắp bàn giao nhà quý 1/2024.- MT DT743C lộ giới 30m.- Cách Vincom Dĩ An 800m, di chuyển chợ...
      Dự án New Lavida , Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 68 m2 22,8 triệu/m2
      Cắt lỗ 150 tr - bán ngay căn 2 phòng ngủ FPT, giá 1,55 tỉ.- DT: 68m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Tầng trung.- View đẹp, dọn vô ở ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà chung cư Căn hộ Topaz Twins, 48 m2, giá 1,52 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      1.53 tỷ 48 m2 31,78 triệu/m2
      Cần bán chung cư 47 mét vuông (căn studio), Topaz Twins, P. Thống Nhất, Biên hòa- giá : 1 tỉ 525 tr /căn. Giá đã bao thuế phí sang tên . chung cư...
      Dự án Topaz Twins, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
      N
      Nguyễn Thị Thanh Nguyệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,35 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.35 tỷ 49 m2 27,56 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay thu hồi vốn chung cư FPT Plaza 1 cạnh sông Cổ Cò, cách biển Tân Trà 1 kilomet.Căn 1 phòng ngủ - đầy đủ nội thất.DT 49m2 -...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,58 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.58 tỷ 67 m2 23,59 triệu/m2
      Bán Gấp!!! căn hộ cao cấp Dt: 67 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2Vs đầy đủ nội thất tòa HH4C Linh Đàm. giá: 1.5x tỉ. DT tim tường: 67.04...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.