Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Bình Khánh, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2

      1.9 tỷ 51 m2 37,26 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Bình Khánh ngay trung tâm Q. 2, cách Q. 1 chỉ 3 kilomet. căn hộ chung cư nằm ngay MT đường Lương Định Của, gần đại lộ Mai Chí...
      Dự án Tái định cư Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Láng - Đống Đa - Hà Nội

      1.11 tỷ 50 m2 22 triệu/m2
      Bán giá sốc căn hộ chung cư mini Chùa Láng Đống Đa giảm 10 phần trăm trong tháng 4.L/H CĐT: 0969 927 *** để nhận bảng giá chính xác nhất!- Gần các...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Era Town, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,38 tỷ tại Quận 7

      1.39 tỷ 50 m2 27,7 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Era Town Đức Khải Q. 7 giá cực rẻ thị trường, full nội thất.- DT: 50  mét vuông (1 PN + 1 nhà vệ sinh).- Giá chỉ...
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 42 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.4 tỷ 42 m2 33,34 triệu/m2
      Du lịch phục hồi, BĐS chung cư Nha Trang gia tăng lực hút.Nhiều tín hiệu cho thấy thị trường du lịch tại Nha Trang đang phục hồi tốt, nhất là đối với thị...
      Dự án Grand Mark Nha Trang, Đường Phước Long, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường 4 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.11 tỷ 34 m2 32,36 triệu/m2
      1 Suất Nội bộ duy nhất cho Quý KH muốn sở hữu nhà cao cấp giá siêu mềm.office-tel kết hợp vừa làm văn phòng vừa ở.- DT 34m2.- Giá gốc 2.2 tỉ.- CK còn 1.1...
      Dự án Moonlight Avenue, Đường 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,25 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.25 tỷ 44 m2 28,41 triệu/m2
      Bán chung cư Happone Phú Hòa - Thủ Dầu MộtDt 44m 1 phòng ngủ 1wcFull nội thấtTầng caogiá rẻ 1 tỉ 250hotline 0988 352 *** gặp Tường Vi 77 Gc
      Dự án Happy One Bình Dương, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      V
      Nguyễn Thị Tường Vi Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Quốc Lộ 51 - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.4 tỷ 49 m2 28,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư 5* đầu tiên tại TX. Phú Mỹ, BRVT.Tumys Phú Mỹ.- Vị trí: MT QL 51 và đường Nguyễn Trãi, sở hữu vị trí trung tâm TX Phú Mỹ. Tiện ích đầy đủ...
      Dự án Tumys Homes Phú Mỹ, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 2 phòng ngủ, giá 2 tỷ

      2 tỷ 57 m2 35,09 triệu/m2
      Kính chào a/c. Em đang cần bán căn hộ chung cư tại dự án SUDICO (CT1).+ DT 133 mét vuông.+ Thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS.+ Tây Bắc, hướng Đông ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Green Bay Garden, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,38 tỷ tại Hạ Long

      1.38 tỷ 63 m2 21,91 triệu/m2
      Bán căn căn hộ 2 phòng ngủ tòa 17T2 căn hộ Bim Hùng Thắng.Thiết kế 2 phòng ngủ, 1PK.DT: 63,2m2.View trực diện biển.Hướng Nam cực mát. Tầng...
      Dự án Green Bay Towers, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ An Gia Star, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,72 tỷ tại Bình Tân

      1.72 tỷ 68 m2 25,3 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư An Gia Star, Bình Tân, 68 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, bancon, nhà có nội thất, giá 1,72 tỉ. Bao...
      Dự án Angia Star, Đường Quốc lộ 1A, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Samsora Riverside, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,3 tỷ tại Dĩ An

      1.3 tỷ 49 m2 26,54 triệu/m2
      Mình chính chủ, cần bán căn căn hộ chung cư tâm huyết ở Bình Dương(Dĩ An nằm trên trục QL 1A) để ở nên đồ đạc cũng sắm những thứ tốt nhất. Tuy nhiên, do...
      Dự án Samsora Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn Apec Mandala Mũi Né, 32 m2, giá 1,2 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      1.2 tỷ 32 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng chung cư Apec tầng 20 tòa Ruby.- Mã căn: R2028 - 2029.- DT: 32 mét vuông.- Giá bán ngay: 1 tỉ 2/ căn.- Tầng 20 tòa Ruby,...
      Dự án Apec Mandala Wyndham Bình Thuận, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Tân Lập - Dĩ An - Bình Dương

      1.2 tỷ 44 m2 27,28 triệu/m2
      Bán chung cư ngay làng ĐH nhà mới 100 phần trăm.Căn 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh chỉ TT trước 350tr.Phù hợp cho người làm Thủ Đức, Q....
      Đường Tân Lập, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Lavita Charm, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,66 tỷ tại Thủ Đức

      1.66 tỷ 51 m2 32,55 triệu/m2
      căn hộ chung cư Lavita Charm Hưng Thịnh tại P. Trường Thọ - TP Thủ Đức.DT: 51m2 view nội khu.Bàn giao hoàn thiện.Nhận nhà ở ngay.giá trực tiếp chủ đầu ...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Pruksa Town, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,25 tỷ tại An Dương

      1.25 tỷ 63 m2 19,85 triệu/m2
      căn hộ góc tầng 2 căn hộ Hoàng Huy, An Đồng chỉ có 1,2x tỉ liên hệ ngay 0979 087 ***.Lô góc 2 MT giá chỉ có 1,25 tỉ.Nằm trong khu căn hộ Hoàng Huy,...
      Dự án Hoàng Huy Pruksa Town, Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 55 m2 28,73 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tòa CT7 Spark Dương Nội 2, DT 55 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1VS, 1 logia. Cửa vào Đông Bắc, logia Tây Nam view công...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,09 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.1 tỷ 51 m2 21,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Ehome Southgate (1 PN + 1).giá: 1.090 tỉ (nội thất đầy đủ như hình).DT: 51 mét vuông.LH: 0944 103 *** gặp Thanh...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,3 tỷ tại Ngô Quyền - Hải Phòng

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư 70m2 tại khu nhà ở xã hội 384 Lê Thánh Tông tiếp nhận hồ sơ đợt I tháng 4/2023.CĐT dự án: Công ty CP hóa chất vật liệu điện Bình...
      Dự án MoonBay Residence 384 Lê Thánh Tông, Đường Lê Thánh Tông, Phường Vạn Mỹ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá