Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 28 m2, hướng Tây - Nam, giá 1,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.2 tỷ 28 m2 42,68 triệu/m2
      căn hộ chung cư Studio DT thông thuỷ 28 mét vuông theo hình thức TT tiến độ ký trực tiếp CĐT giá 1,195 tỉ.Với các tiêu chuẩn bàn giao:- Full sàn...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Topaz City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,99 tỷ tại Quận 8

      1.99 tỷ 74 m2 26,9 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư trong căn hộ chung cư Topaz City.Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 74 mét vuông.giá: 1,990...
      Dự án Topaz City, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 34 m2 55,89 triệu/m2
      Chỉ với 5 phần trăm (chưa tới 200tr) đ̛̣ đ̂̀ ký hợp đồng mua bán Ưu Đãi GĐ 1 lên tới 8 phần trăm . TT 30 phần trămđầu tiên trong vòng...
      Dự án Elysian, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,05 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.05 tỷ 45 m2 23,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp mini Mỹ Đình (Nằm sau bến xe Mỹ Đình) 45m, 2 phòng ngủ, 1vs nhà full đồ 1tỷ05 đã có sổ:chung cư thoáng mát, vị trí đẹp,...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Căn hộ chung cư Investco Babylon, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.7 tỷ 50 m2 34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư Babylon, Tân Phú- DT 50 mét vuông có 1 PN và 1 WC- Tiện ích: Hồ bơi, mẫu giáo, Siêu thị, NH...............- pháp lí rõ...
      Dự án Investco Babylon, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Căn hộ Lavita Charm, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Thủ Đức

      1.7 tỷ 51 m2 33,34 triệu/m2
      - Lavita Charm tọa lạc ngay ga số 10 - Bình Thái của tuyến Metro Bến Thành - Suối Tiên, tuyến Metro đc so sánh như tuyến giao thông huyết mạch của TP. Tp ...
      Dự án Lavita Charm, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.6 tỷ 47 m2 34,05 triệu/m2
      vin Smart City là đại đô thị thông minh đầu tiên xuất hiện ở Việt Nam, mang đến cho dân cư trải nghiệm hoàn toàn mới. Với hệ sinh thái đa dạng đc áp dụng...
      Dự án Vinhomes Smart City, Đường 32, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.11 tỷ 52 m2 21,16 triệu/m2
      Bán CCMN Bùi Xương Trạch, Khương Đình, Thanh Xuân - Ngay sau Artemis Trường Chinh - 2N1K - Bãi oto gần - Có sổ- Đi bộ 40m ra đường oto - Đầu ngõ có chợ và...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,79 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.79 tỷ 60 m2 29,84 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư 60 mét vuông nhà rộng rãi thoáng mát, cần bán ngay để làm ăn.Tôi bán đúng giá 1 tỉ 790 gồm có 1 số nội thất.Nhà ở tầng 9,...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.2 tỷ 33 m2 36,37 triệu/m2
      bán ngay chung cư Studio tại CC vin Smart City 1.1x tỉ 9 (x cấp 1).Căn Studio & 1  phòng ngủ:- Studio 30,6 mét vuông tầng trung TB. Nội thất...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,48 tỷ tại Hoàng Mai

      1.48 tỷ 67 m2 22,09 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở nên cần bán chung cư tại HH2 Linh Đàm chung cư có thiết kế 2 ngủ 2 nhà vệ sinh.chung cư có DT 67.04 mét vuông thiết kế...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,17 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Dĩ An - Bình Dương

      1.17 tỷ 49 m2 23,88 triệu/m2
      Ket tiền KD tôi cần bán chung cư DT 49 mét vuông, căn 1+1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, chung cư ngay cầu Đồng Nai, KCN biên hòa 2, giá:...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương
      N
      Nguyễn Thị Thanh Nguyệt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Tân Hương Tower, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,99 tỷ tại Tân Phú

      1.99 tỷ 76 m2 26,19 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư CC Tân Hương Tower (TP), 76.4m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Full NT.Cửa hướng đông.View nam.Giá: 1.99 tỉ.Bao sổ.Xem...
      Dự án Tân Hương Tower, Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 54 m2 27,78 triệu/m2
      Do hai vợ chồng có thêm cháu cần chuyển sang căn 3 ngủ nên rất thiện chí bán ngay căn hộ chung cư toà CT12B Kim Văn Kim Lũ.DT: 53.5m.Thiết kế: 2N...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,7 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 52 m2 32,7 triệu/m2
      Bcons Polygon căn hộ chung cư ngay Phạm Văn Đồng TT chỉ 300 tr Ký HDMB sở hữu ngay, nhận nhà mới đóng tiếp.Giá CDT, mua đợt đầu ưu đãi 100 tr. + bán lỗ...
      Dự án Bcons Polygon, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 58m đầy đủ nội thất cao cấp tại căn hộ chung cư Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ sổ đỏ trao tay.chung cư thiết kế...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Eurowindow River Park, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Duy nhất 0một căn thương mại - Đặc biệt đã có bìa đỏcăn hộ chung cư 2 PN 2 vệ sinhlogia hướng Đông NamChỉ cần 480tr ký HĐ nhận nhà ở ngayTiện ịch nội...
      Dự án Eurowindow River Park, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,32 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.32 tỷ 32 m2 41,25 triệu/m2
      Bác nào đang có tiền nhàn rỗi, phân vân mua nhà hay gửi NH thì tham khảo căn hộ chung cư này nhé!Em bán studio I5.16xx.- Tầng trung siêu đẹp.- Nội thất...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.