Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,58 tỷ tại Hoàng Mai

      1.58 tỷ 67 m2 23,59 triệu/m2
      Cần bán căn đẹp 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 67m2, đầy đủ nội thất, full tiện ích, HH4 Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, giá mềm DT: 67 m2. ...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,86 tỷ tại Gia Lâm

      1.86 tỷ 69 m2 26,96 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ 2PN2 nhà vệ sinh giá gốc 2tỉ3 giá mong muốn bán 1 tỉ 860 căn.2PN2 nhà vệ sinh - S1.081616.- Có điều hoà.- Giá 1.86 tỉ bao...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường An Đào, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,7 tỷ tại Phố Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      - chính chủ bán căn hộ chung cư Tập Thể Quân Độ, Phố Mai Dịch, Cầu Giấy, HN,- DT 60m2, thiết kế 2p ngủ, 1p khách, 1p bếp, nhà đã cở nơi sửa chữa,- bìa ...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 11

      1.65 tỷ 87 m2 18,97 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Lữ Gia Plaza Q. 11.DT: 87m - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet.đầy đủ nội thất như hình.căn hộ chung cư đầy đủ...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ 9 View, 58 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 58 m2 33,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 9 View giá 1.950tỉ rẻ nhất dự án L/H 0931 156 ***- Vị trí: Gần ngã 4 Bình Thái, Vincom TĐ, cầu rạch chiếc, đường phạm văn...
      Dự án 9 View Apartment, Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Vũng Tàu Gateway, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,9 tỷ tại Vũng Tàu

      1.9 tỷ 50 m2 38 triệu/m2
      Cần bán: 1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh, Studio - nội thất đầy đủ.căn hộ chung cư Gateway Vũng Tàu thuộc tầng cao, căn hộ góc ngắm view...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,18 tỷ tại Hà Đông

      1.18 tỷ 50 m2 23,6 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán chung cư tòa căn hộ Sông Nhuệ CĐT Khải Hưng, Xuân Mai, gần ngã ba Xa La, Hà Đông, TP Hà NộiNhà mình căn hộ góc nên view cực...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,7 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      💥căn hộ chung cư NAM TỪ LIÊM 2 phòng ngủ CHỈ 1.7 tỉ, 60m2👉 Mô tả:👉 chung cư bao gồm 2  phòng ngủ, 1  nhà vệ sinh. logia thoáng...
      CT2 Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,54 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      1.54 tỷ 48 m2 32,09 triệu/m2
      Chính Chủ Đăng Bán Hoàng Huy Commerc - 1.5 ngủ Đông Nam contact:0783 599 ***-DT : 48.7m2 - giá : 1.540.000.000 đồng- Thiết kế 1ngủ to, 1 ngủ nhỏ, không...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu căn Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.7 tỷ 69 m2 24,63 triệu/m2
      Chuyển 3 ngủ để đón ông bà lên sống cùng, tôi có nhu cầu nhượng lại căn hộ cao cấp 69m, thiết kế 2 ngủ , 2 vệ sinh. Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Q. Hà...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Thành phố Giao Lưu - An Bình City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 55 m2 30,91 triệu/m2
      - căn hộ chung cư chính chủ 2 ngủ, dt sổ 54m, thực tế sử dụng 65m, tòa ct1b2 khu đô thị TP Giao Lưu, 232 Phạm Văn Đồng, tiện ích bạt ngàn, hưởng chọn...
      Dự án Thành phố Giao Lưu, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,23 tỷ tại Thanh Trì

      1.23 tỷ 56 m2 21,97 triệu/m2
      Khách có nhu cầu muốn mua có thể qua xem nhà, và tìm hiểu qua về khu mình đang ở, về giá cả thì không phải lo, ngoài mức giá chung của thị trường, thì gia...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 52 m2 20,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 1214, tòa OC2A, Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang- DT: 52m2- chung cư 2 PN, 2  phòng vệ sinh- Giá 1,050 tỉ Việt Nam ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 40 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,2 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.2 tỷ 40 m2 30 triệu/m2
      Sở hữu ngay 1 căn căn hộ sang-xịn-mịn cạnh bên Vincom Dĩ An, không gian đẹp thoáng mát ,nhà mới nội thất sang trọng giá chỉ từ 1ty2 ĐẶC BIỆT CHỈ CẦN...
      Dự án Ventoso Tower, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn Chung cư Cửa Tiền Home, 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,3 tỷ tại Vinh - Nghệ An

      1.3 tỷ 77 m2 16,82 triệu/m2
      Căn căn hộ chung cư 3 PN giá 1.2xx tỉ - DT 77m2: 3 PN, 2 vệ sinh, view trung tâm TP- Vào ở luôn, Căn mới tinh căn hộ chung cư Cửa Tiền căn hộ ...
      Dự án Cửa Tiền Home, Phường Vinh Tân, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ

      1.4 tỷ 57 m2 24,57 triệu/m2
      chung cư dự án DREAM HOME RIVERSIDE P. 7 Phạm Thế Hiển, Q. 8 ,Thành phố Hồ Chí Minh giá: 1.400 tỉ ( 25 tr/m2 ) - DT: 56.83m2' 2Phòng có logia - Tầng 17...
      Dự án Dream Home Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 54 m2 27,78 triệu/m2
      Do bọn trẻ đã lớn cần nhà rộng hơn nên tôi chính chủ muốn bán gấp chung cư tầng 41 tòa CT12 Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, HN.Tôi rất thiện chí bán, tôi để...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,65 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      1.65 tỷ 59 m2 27,97 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ căn 2PN1 toilet full đồ Đông Nam giá 1.650 tỉ Bao Phí sang nhượng tại vin Ocean Park, Gia Lâm, thành phố Hà Nội. Vị trí: Phân khu...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.