Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ

      1.05 tỷ 52 m2 20,2 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay căn OC2B Mường Thanh Viễn Triều view biển đường Phạm Văn Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa bao sang tên, phí bảo trì chung cư.DT chung ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà chung cư Condotel Marina Suites, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,7 tỷ tại Thành phố Nha Trang

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      Nộp NH Nên Chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Marinasuites Nha Trang 59,5m2 chỉ 1tỷ7 (bớt lộc cho khách thiện chí mua nhanh)- Tầng 16 view phố, view chợ...
      Dự án Marina Suites, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 34 m2, hướng Tây - Bắc, giá 1,3 tỷ tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh

      1.3 tỷ 34 m2 38,24 triệu/m2
      * THÔNG TIN DỰ ÁN - CĐT : EVERLAND GROUP - Đơn Vị Thiết Kế : NAGECCO,HBA,WEST GREEN DESIGN - Tư Vấn Giám Sát : Tập đoàn DELTA và tập đoàn ARTELIA- Tổng Vốn...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 61 m2 29,35 triệu/m2
      Gia đình em chuyển về sống với bố mẹ nên không có nhu cầu dùng đến căn hộ chung cư mua từ đầu ở tòa Tứ Hiệp plaza .căn hộ chung cư tầng trung của tòa...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.9 tỷ 63 m2 30,16 triệu/m2
      Khu phức hợp căn hộ chung cư.Chỉ cần nhận nhà.CK khủng đến 6.4 phần trăm.NH cho vay 70 phần trăm. Ân hạn gốc lãi đến khi nhận nhà.giá mềm...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 65 m2 23,08 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác cần bán căn hộ chung cư 65m2 tại KĐT Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư tôi cần bán có DT 65m2 với...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 46 m2, hướng Đông - Bắc, giá 1,81 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.82 tỷ 46 m2 39,44 triệu/m2
      chung cư ZR1.3504- DT 45,5m2- Thiết kế hợp lí, tối ưu công năng- Cho thuê cực tốt vì tính theo giá căn 1pn- Cửa hướng Đông Nam phù hợp cho khách chọn...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 4 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,6 tỷ tại Phố Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Bán chung cư TT ngõ 15 Phương Mai, Đống Đa DT 80 mét vuông 4 phòng ngủ giá 1.6 tỉ.- Nội dung: Kết cấu: 04 phòng ngủ, nhà gồm VS, phòng...
      Ngõ 15, Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,53 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.53 tỷ 51 m2 30 triệu/m2
      TT chỉ từ ̣̂ sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, nhận nhà mới TT tiếp.chung cư - chung cư dưới 2 tỉ liên kế TP Thủ...
      Dự án Bcons City, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn Căn hộ Dream Home Palace, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 62 m2 32,26 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở cần bán chung cư thuộc CC Dreamhome Palace.đc: 1436 Trịnh Quang Nghị, P7, Q8.- DT: 62m2.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh,...
      Dream Home Palace, 1436, Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Gemek Premium, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,9 tỷ tại Hoài Đức

      1.9 tỷ 74 m2 25,68 triệu/m2
      Mình thiện chí giảm giá, cắt lỗ sâu, so các căn cùng khu vực để bán ngay rất gấp ngày 9, 10 và 11 cho khách muốn mua nhà ở luôn, CH Gemek cao cấp cách Mỹ...
      Dự án Gemek Premium, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 9

      1.9 tỷ 68 m2 27,95 triệu/m2
      Phá sản bán ngay chung cư cao cấp JAMILA Khang Điền Q. 9 tòa căn hộ C tầng 9 view sông Thành phố Hồ Chí Minh, DT 68 mét vuông giá 2 tỉ 200 tr....
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 7

      1.5 tỷ 76 m2 19,74 triệu/m2
      💥BÁN CĂN HỘ TẦNG CAO, SUNRISE CITY QUẬN 7💥✅Giá: 1 tỷ 500 triệu. (bao sang tên)✅Kết cấu:- Khu South, tòa V2.- 2  phòng ngủ, 2...
      Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Gemek Tower, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 1,88 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      1.88 tỷ 79 m2 23,8 triệu/m2
      Làm trong sở tài nguyên môi trường, do thay đổi công việc, nên gia đình cần bán gấp, cực gấp trong ngày 8 và 9, để gia đình ổn định công việc và chỗ ở mới,...
      Dự án Gemek Tower, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.35 tỷ 61 m2 22,14 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ , Ct12 Kvkl . đầy đủ nội thất Thiết kế : 2 phòng ngủ, 1PK, 1 phòng vệ sinh, Bếp, 1 ban ...

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,68 tỷ tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      1.68 tỷ 69 m2 24,35 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư N10A Sài Đồng LB tầng cao logia hướng Đông Nam 69 mét vuông , x1.68 tỉ bao phí , nhà mới đẹp2 ngủ, 1  toiletVị trí...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Thịnh Liệt, 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,88 tỷ tại Hoàng Mai

      1.88 tỷ 72 m2 26,12 triệu/m2
      DT 72 mét vuông có 3 PN +2 phòng vệ sinh+ khách +logia.bìa đỏ cất kétcửa hướng Đông Bắc - bc hướng Đông Namchính chủ đang ở nên để lại hết...
      Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,22 tỷ tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      1.22 tỷ 40 m2 30,5 triệu/m2
      - Chỉ cần TT 135 tr anh chị sẽ sở hữu một căn hộ Ventoso Tower ngay sau lưng Chợ Đầu mối Thủ Đức.- Đặc Biệt: Đã có nhà sẵn mua dọn vô ở ngay.- Giá: 1 tỉ...
      Dự án Ventoso Tower, Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.