Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Petroland , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2

      1.9 tỷ 60 m2 31,67 triệu/m2
      chinh chủ cần bán căn hộ petroland căn 2 phòng ngủ ,1 toilet lầu cao,tặng nôi thất đep ,giá 1.9 ty, SHR công chứng trao tay, NH hỗ trợ vaytiện...
      Dự án Petroland Quận 2, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Xuân Mai Complex, 62 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 62 m2 28,23 triệu/m2
      Nhà mình chuyển về Cầu Giấy nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầuHH2G Xuân Mai Complex+ Thông số chung cư: 2 ngủ ,2 vệ sinh+ DT: 62m2+ Hướng Cửa :...
      Dự án Xuân Mai Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 66 m2 25,75 triệu/m2
      Kể ra cũng 2 năm rồi kể từ ngày thành lập, công ty ngày một lớn như một đứa trẻ mỗi ngày một phát triển lớn mạnh và năm nay chớp đc cơ hội đầu tư tất nhiên...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.95 tỷ 68 m2 28,68 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 68m2 - Thiết kế 2 ngủ 1 vệ sinh 1 logia rộng- pháp lí: Sổ chính chủ- Nội thất: Sàn gỗ, bình nóng lạnh, điều...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Gemek Tower, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,74 tỷ tại Hoài Đức

      1.74 tỷ 65 m2 26,77 triệu/m2
      Nhà em thừa cái nhà không muốn để trống nữa nên bán, bác nào có nhu cầu ới em.Tầng 20 tòa Gemek Tower.DT: 65 mét vuông thông thủy 65 mét vuông...
      Dự án Gemek Tower, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 7

      1.95 tỷ 53 m2 36,8 triệu/m2
      căn hộ mới bàn giao 100 phần trăm, view sông Thành phố Hồ Chí Minh, 53m 1 phòng ngủ + 1, 1 toilet + logia, giá bán gấp 1 tỉ 9 tặng...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông

      1.7 tỷ 65 m2 26,14 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc tầng 12 tòa HH2C Xuân Mai Spark Tower. Vì là căn hộ góc, 1 mặt là hướng Đông ...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 72 m2 21,95 triệu/m2
      Tình hình nhà em không có nhu cầu sử dụng nên cần nhượng lại căn hộ chung cư bên tòa HH2D Xuân Mai Spark Tower cho a/c em nào thật sự có nhu cầu. S trên...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Lotus Apartment Thủ Đức (Sen Hồng), 2 phòng ngủ

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 52m2 - 2 phòng ngủ - 2 toilet, ngay cầu vượt Sóng Thần, gần trục Phạm Văn Đồng tiện đi lại vào nội thành.- Gần các...
      Dự án Lotus Apartment, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,58 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.58 tỷ 51 m2 30,99 triệu/m2
      Chuyên chuyển nhượng các căn Bcons Plaza - Đang nhận nhà.- Căn 1 phòng ngủ: DT 36 mét vuông - giá từ 1.3 tỉ (bao sang tên).- Căn 2 phòng ...
      Dự án Bcons Plaza, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,62 tỷ tại Đường Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.62 tỷ 68 m2 23,83 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng căn Hoàng Huy Grand 68.3m2, giá 1 tỉ 620 rẻ nhất thị trường.- DT: 68.3m2.- Giá: 1 tỉ 620.- Thiết kế 2 ngủ - 1  toilet - 2...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Dự án Lavita Thuận An MT QL 13, pháp lí hoàn chỉnh ký HĐ mua bán gấp.Căn 2 phòng ngủ - 70 mét vuông giá còn 2 tỉ, bàn giao cơ bản thiết kế cao...
      Dự án Lavita Thuận An, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Seaview Chí Linh, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 54 m2 23,15 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc tầng cao, có logia rộng nhìn về biển Long Cung và phía đường 3/2 cực đẹp. Nhà có view Đông Bắc nên đảm bảo luôn thoáng và mát...
      Dự án Seaview Chí Linh, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,28 tỷ tại Hà Đông

      1.28 tỷ 75 m2 17,07 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên tôi cần bán căn hộ góc penthouse căn hộ Thanh Hà Cienco 5 ở tòa HH02.1B, căn hộ chung cư đã thiết kế full nội thất sàn gỗ, 2...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư FPT Đà Nẵng, một căn duy nhất hướng Biển, giá chỉ 1,5 tỉ - Hỗ trợ vay NH.Thuộc KĐT FPT, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.Ngay...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư 55 m2, giá 1,64 tỷ tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.65 tỷ 55 m2 29,9 triệu/m2
      Tumys Homes Phú Mỹ (dự án chung cư Tùng Mỹ) là tổ hợp khu chung cư, căn hộ chung cư cao cấp của CĐT Tùng Mỹ kết hợp khu vui chơi, giải trí phục vụ...
      Dự án Tumys Homes Phú Mỹ, Đường Quốc Lộ 51, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      C
      Trần Ngọc Đỉnh Chung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,28 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.28 tỷ 56 m2 22,86 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư siêu đẹp Dt= 56 mét vuông. 2 PN, 2 vệ sinh KĐT Đại Thanh - Thanh trì - thành phố Hà Nội nhà thiết kế nội thất đẹp, đầy...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 43 m2 36,98 triệu/m2
      (Mới) bán nhanh chung cư 43m tại căn hộ Vinhome Smart City, giá: 1.590tỉ L/H: 0337 314 ***Thông tin chi tiết chung cư như sau:+ chung cư thiết kế...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.