Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp căn hộ Chung cư Vinaconex 21, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 1,79 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.79 tỷ 97 m2 18,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư rộng 97m22 PN2 WC 1 Phòng khách.Đã có nội thất đầy đủ: Sàn gỗ, quạt, bình nóng lạnh, điều hòa.Giá: 1,79 tỉliên lạc: anh...
      Dự án Chung cư Vinaconex 21, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Riverside, 90 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Nhà ngộp NH ra gắp căn hộ Sổ gắp 90 mét vuông 1ty9 alo:0703 065 ***
      Diamond Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 69 m2 26,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư FPT Plaza 2 phòng ngủ, giá mềm nhất thị trường.DT 68,6m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Giá 1,8 tỉ.sổ hồng ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Gemek Tower, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,75 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      1.75 tỷ 65 m2 26,93 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng chung cư 2 ngủ 2 phòng vệ sinh toà B Gemek 1 Lê Trọng Tấn , Hoài ĐứcDT 65,4m tim tường, thông thuỷ 59,1m thiết kế 2 ngủ...
      Dự án Gemek Tower, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,57 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.57 tỷ 43 m2 36,52 triệu/m2
      Do chuyển đổi nhu cầu nên nhà chị tôi cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 43 mét vuông tại dự án vin Ocean Park, Gia Lâm, thành phố Hà ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,15 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      1.15 tỷ 53 m2 21,7 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 2 PN, nhà mới sơn sáng sủa, view thoáng mát. DT rộng phù hợp cho gia đình nhỏ sinh sống. giá ngộp chỉ 1 tỉ 15 anh/chị nhanh tay để sở...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Grand Park, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 9

      1.7 tỷ 47 m2 36,18 triệu/m2
      Hồng Nhung vin xin chào quý a/c đang có nhu cầu mua ở và đầu tư căn hộ chung cư tại vin Grand Park Q. 9.Với tình hình kinh tế và LS NH hiện nay, giá nhà...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Smart City, 35 m2, giá 1,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.5 tỷ 35 m2 42,86 triệu/m2
      chung cư nằm trong quần thể Dự án VinSmart City Tây Mỗ, tiện ích bạt ngàn không thiếu thứ gì, vài ph di chuyển xe máy ra Đại siêu thị Aeon Mail Hà Đông,...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Đ
      Dương Tấn Trường Bđs Hoài Đức Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,19 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      1.19 tỷ 56 m2 21,25 triệu/m2
      Gia đình làm ăn đc lộc nên chuyển xuống liên kế, nên gia đình mình muốn nhượng lại căn 2 PN tòa CT10 căn hộ chung cư Đại Thanh cho gia đình nào có nhu...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,8 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      - Do ngộp tiền TT NH nên tôi bán lỗ 400tr so với giá trên HĐ mua từ năm 2019 để bán ngay chóng.- căn hộ chung cư bàn giao đầy đủ nội thất: Bàn, ghế,...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu.

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,12 tỷ tại Nha Trang

      1.13 tỷ 57 m2 19,65 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ CT6B khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang sổ hồng riêng trao tay chỉ 1 tỉ 120tr- DT: 57,3 mét vuông Tây Bắc.-...
      Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,62 tỷ tại Gia Lâm

      1.62 tỷ 54 m2 30 triệu/m2
      Do chính chủ ngộp bank cần ra gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 1vs căn hộ chung cư full đồ DT 54m2 view thoáng nhìn ra hồ mà. Bán giá có 1 tỉ...

      Bán gấp căn Khu đô thị Đền Lừ II, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,98 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.98 tỷ 70 m2 28,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại căn hộ 2 PN, thiết kế đẹp, hợp lý, rộng hơn nhà 80m2.+ căn hộ góc, 3 mặt đều thoáng, các phòng đều có cửa sổ, logia rộng.+ View hồ...
      Dự án Đền Lừ II, Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Hồng Hà Eco City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,65 tỷ tại Thanh Trì

      1.65 tỷ 56 m2 29,47 triệu/m2
      Vị trí căn tầng đẹp tại CT15 - trong KĐT Hồng Hà - Eco City.- KĐT đáng sống nhất phía Nam TP Hà Nội. Với mật độ cây xanh lên đến 10 héc ta.- DT...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Đường Nguyễn Bồ, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Tháp Doanh Nhân - Boss Tower, 2 phòng ngủ, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 67 m2 24,48 triệu/m2
      Thiết kế: diện tích sử dụng: 66,68m2 gồm 2 PN - 2  toilet - 1 phòng khách - 1 bếp.Nội thất: Đã đầy đủ nội thất như trong ảnh.Hướng nhà: hướng ...
      Dự án Tháp doanh nhân Tower, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 46 m2 35,44 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế theo phong cách hiện đại, sang trọng và tiện nghi, mang đến cho gia chủ không gian sống đầy đủ tiện ích và thoải mái. Với DT...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Eurowindow Garden City (Eurowindow Park City), 2 phòng ngủ

      1 tỷ 54 m2 18,52 triệu/m2
      Tôi cần bán thanh lý 1 căn căn hộ chung cư 2 PN 54m2 thuộc dự án căn hộ chung cư cao cấp Eurowindow Tower Thanh Hóa.Vị trí nằm ngay trung tâm cửa ngõ...
      Dự án Eurowindow Park City, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      1.2 tỷ 63 m2 19,05 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư hiện đại 56m2 TT trước 30 phần trăm nhận nhà ngay TP Dĩ An, Bình Dương.Chỉ từ 1,2tỉ/căn 2 PN 2 toilet.TT 350 tr sở hữu...
      Dự án Ventoso Tower, Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.