Cần bán nhanh căn Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,32 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội
Giá: 1,32 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 23,57 Triệu/m2
567878
Mua bán
Phạm Khải
Bất động sản cùng khu vực
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
8,7 tỷ
38 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9,98 tỷ
38 m2
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,43 tỷ
28 m2
Đường Đường Giáp Nhị, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,82 tỷ
37 m2