Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,62 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      1.62 tỷ 59 m2 27,46 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ căn 2PN1 phòng vệ sinh full đồ Đông Nam giá 1.620 tỉ Bao Phí sang nhượng tại vin Ocean Park, Gia Lâm, TP Hà Nội. Vị trí: Phân khu...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Eurowindow River Park, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 82 m2 23,18 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ 82 mét vuông giá 1,9xx tỉ căn hộ Eurowindow cầu Đông Trù...Hoàn thiện cẩn thận để ở, nhưng chưa ở ngày nào.3 phòng ...
      Dự án Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,21 tỷ tại Hoàng Mai

      1.21 tỷ 46 m2 26,31 triệu/m2
      HH Linh Đàm 12054.chính chủ tin tưởng gửi em bán ngay chung cư 46m2. căn hộ Linh Đàm.Thiết kế: 2 PN, 1vs. Tầng 7. Toà HH4.Chủ đã thuê thiết kế làm lại...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 30 m2 53,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ 1 toilet có gác, ngay trung tâm thanh phố Thảo Điền, Q. 2.DT 30m2; coa sổ hồng riêng lâu dài. Khu vực xung quanh...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 53 m2, giá 1,9 tỷ tại Phố Thi Sách - Thắng Tam - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.9 tỷ 53 m2 35,85 triệu/m2
      Bán chung cư du lịch tại TP biển Vũng Tàu.MT phố Thi Sách, P. Tháng Tam, TP Vũng Tàu.Đối diện trường chuyên cấp 3 Vũng Tàu.Cách siêu thị Lottemart chỉ...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 29 m2, giá 1,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.4 tỷ 29 m2 48,28 triệu/m2
      A) CSBH cực tốt!- Bàn giao nhà dự kiến tháng 6/2023.- Tặng voucher khi mua oto điện VinFast.+ ) 70.000.000 VND (Studio, 1 phòng ngủ, 1 phòng ngủ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,02 tỷ tại Đường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1.02 tỷ 33 m2 30,91 triệu/m2
      chung cư TT chỉ 99 tr kí ngay hợp đồng mua bán.Mua chung cư thương mại chuẩn sang, sở hữu lâu dài, tích hợp hơn 30 tiện ích hiện đại nhưng giá rẻ chỉ...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị mới Xa La, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.25 tỷ 54 m2 23,15 triệu/m2
      Làm ăn có chút lộc lá, chính chủ đã mua đc căn hộ chung cư 3  phòng ngủ khu Cầu Giấy, vì vậy cần bán gấp căn hộ chung cư 1  phòng ngủ tại...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Thanh Bình Plaza, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 60 m2 24,84 triệu/m2
      căn hộ Thanh Bình, Tp. Biên Hòa.-------------------------------Vị trí: Kế bên chợ Biên Hòa, đi bộ 30m ra bờ sông, công viên.Thiết kế: 2 PN.căn hộ chung ...
      Dự án Thanh Bình Plaza, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Thanh Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,54 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.54 tỷ 47 m2 32,77 triệu/m2
      Bcons Plaza giá siêu mềm bao toàn bộ thuế phí.- Giá 1.540 tỉ (đã gồm thuế phí sang tên).- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ.- DT 47 mét vuông.-...
      Dự án Bcons Plaza, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.75 tỷ 58 m2 30,18 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ Nhà ở Xã Hội NTHome Phương Canh; Trung tâm phố Nhổn; Cạnh đại học Công Nghiệp; đại học Thành Đô; Cạnh ga Metro NHổn; trạm...
      Đường 32, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,93 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      1.93 tỷ 80 m2 24,13 triệu/m2
      Ở ĐÂU GIÁ RẺ Ở ĐÂY CHẮC CHẮN RẺ HƠN ... *** 1,930 tỉ VNĐ sở hữu ngay căn hô 2 phòng ngủ 80 mét vuông trung tâm P. Chánh Nghĩa, vay LS...
      Dự án C-SkyView , Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,85 tỷ

      1.86 tỷ 68 m2 27,24 triệu/m2
      FPT Plaza 2 đáp ứng xu hướng chọn lựa không gian sống của gia đình trẻ:Chọn không gian sống để đảm bảo tương lai cho con trẻ.Chọn không gian sống để xây...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 69 m2 24,64 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ chung cư 2 phòng ngủ MT VÕ CHÍ CÔNG, nhìn ra Quảng Trường nhạc nước trung tâm GIÁ SỐC 1.7 tỉ. liên hệ: 0768 470 ***- Mã căn:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư ICID Complex, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,89 tỷ tại Hà Đông

      1.89 tỷ 66 m2 28,64 triệu/m2
      Tôi chính chủ có một căn duy nhất toà ICIC cần chuyển nhượng cho anh/chị nào có nhu cầu. Nhà tôi thuê thiết kế, đồng bộ toàn bộ và sẽ để lại cho anh/chị...
      Dự án ICID Complex, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Tecco Green Nest, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 65 m2 27,7 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tecco Green Nest.ĐC: 287 Phan Văn Hớn, Q. 12.DT 65 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet. Tiện đi lại các Q..KDC...
      Tecco Green Nest, 287, Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Eurowindow River Park, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 65 m2 26,16 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư cao cấp 65 mét vuông nhà mới ở ngay nội thất đầy đủ chỉ việc xách vali về ở tòa Vip view cực đẹp.+ Tòa Park 4 là tòa Vip...

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư:- căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh, DTTT: 52 m2.- căn hộ chung cư tầng cap, view hồ, hướng biển...
      Dự án Phú Tài Residence, Đường Lê Đức Thọ, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.