Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 63 m2 26,99 triệu/m2
      1. Bán chung cư tầng đẹp Nơ 23 Pháp Vân2. DT: 63  mét vuông DT trên sổ3. Thiết kế: 2 PN, 1 vệ sinh4. Hướng: Cửa hướng Tây Bắc, bc hướng Đông ...
      Dự án Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,9 tỷ tại Phú Nhuận

      1.9 tỷ 30 m2 63,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ rộng 30 mét vuông tại căn hộ chung cư cao cấp Orchard Parkview.Nhà có sẵn 1 số nội thất cơ bản.View hướng ...
      Dự án Orchard Park View, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Đặng Xá 1, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,46 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.46 tỷ 70 m2 20,86 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 2 ngủ KDT đặng xá gia lâm ! chính chủ cần bán căn hộ chung cư thương mại 2 PN 2 vs KDT đặng xá gia lâm !- DT sử dụng gần 70m,...
      Dự án Đặng Xá 1, Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 63 m2 29,37 triệu/m2
      - Gần BV ĐH Y Dược ,trường Đại học Y DƯỢC ,Trung Tâm Điện máy chợ lớn- DT: 63,1m2 , 2 PN ,1  toilet ,1 phòng khách , 1 bếp , nhà Đẹp , 2 logia...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Nhà ở xã hội Ehome S, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,1 tỷ tại Quận 9

      1.11 tỷ 40 m2 27,5 triệu/m2
      Cần bán căn Ehome S, xã hội, Q9 liên kế Q2, đối diện căn hộ chung cư Jamila, KĐT Lake Nova.- Nhà mới xinh xắn, nội thất đầy đủ.- Nội thất xịn: 2 rèm,...
      Dự án Ehome S, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.4 tỷ 67 m2 20,9 triệu/m2
      chung cư HH Linh Đàm.Căn 67m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2VS tầng trung view thoáng mát.đầy đủ nội thất gồm TV tủ lạnh máy giặt điều hòa bình nóng ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,85 tỷ tại Tân Bình

      1.85 tỷ 55 m2 33,64 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Bàu Cát 2 Q. Tân Bình.- Vị trí ngay đường Hồng Lạc + Ni Sư Huỳnh Liên, P. 10, Q. Tân Bình, TPThành phố Hồ Chí Minh.- DT...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Hồng Lạc, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,33 tỷ tại Hà Đông

      1.33 tỷ 53 m2 25,1 triệu/m2
      Siêu đẹp! Bán căn 53.4 mét vuông, 2 ngủ 1vs CT4 tầng trung giá chỉ 1. X tỉ, bìa đỏ cất két.Nhà vuông vức sạch sẽ hướng mát.bìa đỏ chính chủ, sang...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,98 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.98 tỷ 80 m2 24,75 triệu/m2
      HH2B Xuân Mai Spark Tower.+ DT: 79.5m2 thông thủy.+ Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia: hướng Đông Bắc.+ Hướng view: Nội khu.+ Thiết kế căn hộ chung cư:...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ The Era Town, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,4 tỷ tại Quận 7

      1.4 tỷ 50 m2 28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Era Town 1 phòng ngủ 1  phòng vệ sinh full NT, tầng cao thoáng mát, sạch sẽ.Xung quanh đầy đủ tiện...
      Dự án The Era Town, Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 47 m2 41,49 triệu/m2
      - Chủ gửi bán căn hộ chung cư giá cực rẻ thị trường:+ Loại căn hộ chung cư: 1 phòng ngủ + (47 mét vuông).+ View: Hồ bơi, Vườn Nhật, Sông...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 69 m2 24,64 triệu/m2
      Chuyển công tác sang nước ngoài tôi cần bán căn 2 PN tầng 10 tòa FPT Plaza 1. Giá 1ty7. Nhà sẵn vô ở ngay. Làm việc chính chủ không qua môi giới 0979 462...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.7 tỷ 30 m2 56,67 triệu/m2
      A) CSBH (hotline:0984 061 ***)1) Tòa A,D- Dự kiến tháng: Quý 3/2023 - Hỗ trợ 36 tháng pql kể từ thời điểm dự án đủ điều kiện bàn giao đưa vào sử...
      Dự án Masteri West Heights - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Skyway Residence, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      + Vị trí: căn hộ chung cư nằm trong khu dân cư Conic 13B Nguyễn Văn Linh, thuận tiện di chuyển vào trung tâm.căn hộ chung cư nằm trong block căn ...
      Dự án Skyway Residence, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 59 m2 20,68 triệu/m2
      Làm ăn có lộc nên Vợ Chồng mình muốn chuyển lên xuống nhà thổ cư nên cần bán nhanh chung cư 59m tòa CT8 căn hộ Đại Thanh, thông tin chung cư nhà mình...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 68 m2 22,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư FPT Plaza 2.Căn 2 PN, full nội thất, view TP.Chỉ việc xách va li vô ở ngay với nội thất mới.DT 69 mét vuông, tầng cao cạnh...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Parkview Residence, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 56 m2 27,68 triệu/m2
      Do chuyển công tác sang Gia Lâm nên chính chủ cần bán chung cư tầng trung CC Park View Residence. Thông tin chung cư như sau:DT: 56m2.Hướng cửa: hướng ...
      Dự án Park View Residence, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 48 m2 38,55 triệu/m2
      Picity High Park - Nhà không chỉ là nơi để ở, căn hộ chung cư cao cấp, tiện ích tiêu chuẩn resort 3 hồ bơi tràn bờ, công viên 3ha, TT 30 phần trăm...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.